Tất cả sản phẩm
-
Bộ định tuyến WiFi LTE
-
Bộ định tuyến 4G LTE 300Mbps
-
Bộ định tuyến LTE Volte
-
Bộ định tuyến di động SiM kép
-
Bộ định tuyến Wi-Fi 5G
-
CPE ngoài trời 5G
-
Bộ định tuyến CPE ngoài trời 4G LTE
-
Bộ mở rộng phạm vi WiFi USB
-
Bộ định tuyến WiFi 6 Gigabit
-
Bộ định tuyến công nghiệp 4G LTE
-
Bộ mở rộng WiFi cắm tường
-
Điểm phát sóng di động 4G di động
-
Modem Wi-Fi USB 4G LTE
-
Ăng ten WiFi ngoài trời
-
ăng ten sợi thủy tinh lora
-
Ổ cắm cho Hub USB
-
Ăng ten GSM 4G
-
Cầu nối không dây điểm tới điểm
-
Gabriel HaddadChúng tôi đã làm việc cùng nhau trong 5 năm, họ là nhà cung cấp tốt và những người yêu thích miễn phí tốt, chúng tôi rất vinh dự được làm việc với họ. -
Francisco ArellanoNhà cung cấp đẹp, đáp ứng tốc độ nhanh, thời gian giao hàng nhanh, sản phẩm chất lượng cao. Tôi thật may mắn khi tìm thấy bạn! -
KHADBAATARTUOSHI - надежная компания, которая впервые установила сотрудничество и имеет долготсрочноено.
Kewords [ 4g lte wifi modem ] trận đấu 129 các sản phẩm.
Bộ định tuyến công nghiệp không dây Iot LTE 4G VPN Bộ định tuyến WiFi Hotpot 802.11b G N
| Chipset: | MT7628N |
|---|---|
| Người dùng: | 32 người dùng |
| Ăng-ten: | 2 ăng-ten bên ngoài, đầu nối ăng-ten SMA |
Khe cắm thẻ sim Modem 4G RJ11 Bộ định tuyến Wi-Fi cổng LAN 300Mbps
| Ăng-ten: | Hỗ trợ MIMO, đầu nối ăng ten SMA |
|---|---|
| tần số: | 2,4 GHz |
| Bộ chuyển đổi DC: | Điện áp đầu vào: 12V, 1.5A |
Xe hơi di động 4G Điểm phát sóng di động Thẻ sim đen Bộ định tuyến Wifi di động
| Người dùng: | 32 người dùng |
|---|---|
| tần số: | 2,4 GHz + 5,8 GHz |
| Chuẩn truyền Wi-Fi: | 802.11ac wifi5 |
Cuộc gọi thoại LTE Router Volte
| Chuẩn truyền Wi-Fi: | 802.11ac / b / g / n |
|---|---|
| tần số: | 2,4 GHz |
| Ăng-ten: | Hỗ trợ MIMO, đầu nối ăng ten SMA |
Bộ định tuyến không dây WiFi 3G tốc độ 150Mbps 2.4Ghz di động với khe cắm thẻ SIM
| Max. Tối đa LAN Data Rate Tốc độ dữ liệu mạng LAN: | 150Mbps |
|---|---|
| Với chức năng Modem: | ĐÚNG |
| Tiêu chuẩn và giao thức: | Wi-Fi 802.11g, Wi-Fi 802.11b, Wi-Fi 802.11n |
2.4G Single-Band Wireless Router Original Manufacturer với bảo mật WPA/WPA2-PSK
| Tải lên LTE: | 150Mbps |
|---|---|
| Loại: | Không dây |
| hỗ trợ WDS: | Không. |
Bộ định tuyến 4g Wifi Cpe trong nhà Modem Lte không dây Cpe có khe cắm thẻ Sim Bộ định tuyến mã hóa
| Màu sắc: | Trắng |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 5-8 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
Bộ định tuyến di động SiM kép 300mbps, Bộ định tuyến bỏ túi 4G Wi-Fi 32 người dùng
| Ăng-ten: | Hỗ trợ MIMO, đầu nối ăng ten SMA |
|---|---|
| thẻ SIM: | hai khe cắm thẻ sim |
| Giao diện: | 1 WAN + 4 LAN |
Tuoshi Lightweight Wireless MTK Chipset 4G Mobile Hotspot Đối với Windows Mac IOS Thiết bị Android
| Khả năng tương thích: | Windows, Mac, iOS, Android |
|---|---|
| Chipset: | MTK |
| hỗ trợ WDS: | Không. |
Giao diện RJ11 Bộ định tuyến thẻ sim Modem ROHS 4 Ăng-ten bên ngoài
| tần số: | 2,4 GHz + 5,8 GHz |
|---|---|
| Ăng-ten: | Hỗ trợ MIMO, đầu nối ăng ten SMA |
| Giao diện: | 1 WAN + 4 LAN |
Đối với cáp, nếu tổng số tiền vượt quá 10.000 đô la, một phiếu giảm giá 100 đô la và một bộ phụ kiện cáp sẽ được gửi làm quà tặng.
Đối với các sản phẩm thương hiệu Aixton, sẽ được giảm giá gấp đôi.
Đối với số lượng lớn đặt hàng, xin vui lòng liên hệ với chúng tôi để có thêm chiết khấu.
OK

