Tất cả sản phẩm
-
Bộ định tuyến WiFi LTE
-
Bộ định tuyến 4G LTE 300Mbps
-
Bộ định tuyến LTE Volte
-
Bộ định tuyến di động SiM kép
-
Bộ định tuyến Wi-Fi 5G
-
CPE ngoài trời 5G
-
Bộ định tuyến CPE ngoài trời 4G LTE
-
Bộ mở rộng phạm vi WiFi USB
-
Bộ định tuyến WiFi 6 Gigabit
-
Bộ định tuyến công nghiệp 4G LTE
-
Bộ mở rộng WiFi cắm tường
-
Điểm phát sóng di động 4G di động
-
Modem Wi-Fi USB 4G LTE
-
Ăng ten WiFi ngoài trời
-
ăng ten sợi thủy tinh lora
-
Ổ cắm cho Hub USB
-
Ăng ten GSM 4G
-
Cầu nối không dây điểm tới điểm
-
Gabriel HaddadChúng tôi đã làm việc cùng nhau trong 5 năm, họ là nhà cung cấp tốt và những người yêu thích miễn phí tốt, chúng tôi rất vinh dự được làm việc với họ. -
Francisco ArellanoNhà cung cấp đẹp, đáp ứng tốc độ nhanh, thời gian giao hàng nhanh, sản phẩm chất lượng cao. Tôi thật may mắn khi tìm thấy bạn! -
KHADBAATARTUOSHI - надежная компания, которая впервые установила сотрудничество и имеет долготсрочноено.
Kewords [ wifi lte router ] trận đấu 403 các sản phẩm.
Bảo vệ thiết bị IOS 4G Hotspot di động của bạn với các tính năng và tính tương thích WEP của TUOSHI
| khả năng tương thích: | Windows, Mac, iOS, Android |
|---|---|
| Trọng lượng: | 3,2 ounce |
| Chipset: | MTK |
Tăng hiệu suất mạng B2B của bạn với 5G CPE IPv4/IPv6 giao thức mạng 1x khe cắm thẻ SIM
| Antenna Gain: | 12 DBi |
|---|---|
| Router: | LTE VPN Router Www.wavetelco.com |
| Transmission Rate: | 300Mbps |
Tăng tối đa tiềm năng mạng của bạn với 5G ngoài trời CPE 1 WAN 4 LAN Interface DL 600Mbps / UL 50Mbps
| Networkprotocols: | IPv4/IPv6 |
|---|---|
| Usb Cable: | 10m |
| Datarate: | DL 600Mbps/UL 50Mbps |
CPE cửa ra ngoài và với mã hóa WPA-PSK/WPA2-PSK
| Usb Cable: | 10m |
|---|---|
| Network Standard: | 5G NR |
| Size: | 190 X 125 X 30mm |
Máy tính xách tay di động điểm phát sóng di động 4G APN với khe cắm thẻ sim
| Ắc quy: | 2400mAh |
|---|---|
| Tải xuống LTE: | 100Mb / giây |
| Tải lên LTE: | 50 Mbps |
WPA PSK WPA2 PSK Mã hóa 1000 Mbp s Ethernet Switch Cung cấp kết nối ổn định nhanh phù hợp cho mạng doanh nghiệp
| tốc độ dữ liệu: | DL 600Mbps/UL 50Mbps |
|---|---|
| Tiêu chuẩn mạng: | 5G NR |
| Thẻ SIM: | Khe cắm thẻ SIM 1x |
Tốc độ 1000 Mbp/s Giao thức mạng IPv4/IPv6 WPA-PSK/WPA2-PSK Mã hóa để truyền dữ liệu an toàn
| Antenna Gain: | 12 DBi |
|---|---|
| Datarate: | DL 600Mbps/UL 50Mbps |
| Networkprotocols: | IPv4/IPv6 |
Trải nghiệm kết nối nhanh như chớp với 5G ngoài trời CPE 12 DBi Antenna Gain 1 WAN 4 Interface LAN và khe cắm thẻ SIM 1x
| Transmission Rate: | 300Mbps |
|---|---|
| Sim Card Slot: | 1 X Nano SIM |
| Encryption: | WPA-PSK/WPA2-PSK |
Thiết bị điểm phát sóng không dây Mini Mi-fi 4g tích hợp các tính năng bảo mật WEP, cung cấp và bảo mật kết nối Internet không dây
| Hỗ trợ WDS: | KHÔNG |
|---|---|
| Bảo mật Wi-Fi: | WPA/WPA2 |
| Ứng dụng: | ngoài trời |
Tính năng bảo mật WEP Mini Mi-fi 4g nhẹ và 3.2 ounces Portable
| Thẻ SIM: | Hỗ trợ |
|---|---|
| hỗ trợ WDS: | Không. |
| Trọng lượng: | 3,2 ounce |
Đối với cáp, nếu tổng số tiền vượt quá 10.000 đô la, một phiếu giảm giá 100 đô la và một bộ phụ kiện cáp sẽ được gửi làm quà tặng.
Đối với các sản phẩm thương hiệu Aixton, sẽ được giảm giá gấp đôi.
Đối với số lượng lớn đặt hàng, xin vui lòng liên hệ với chúng tôi để có thêm chiết khấu.
OK

