Tất cả sản phẩm
-
Bộ định tuyến WiFi LTE
-
Bộ định tuyến 4G LTE 300Mbps
-
Bộ định tuyến LTE Volte
-
Bộ định tuyến di động SiM kép
-
Bộ định tuyến Wi-Fi 5G
-
CPE ngoài trời 5G
-
Bộ định tuyến CPE ngoài trời 4G LTE
-
Bộ mở rộng phạm vi WiFi USB
-
Bộ định tuyến WiFi 6 Gigabit
-
Bộ định tuyến công nghiệp 4G LTE
-
Bộ mở rộng WiFi cắm tường
-
Điểm phát sóng di động 4G di động
-
Modem Wi-Fi USB 4G LTE
-
Ăng ten WiFi ngoài trời
-
ăng ten sợi thủy tinh lora
-
Ổ cắm cho Hub USB
-
Ăng ten GSM 4G
-
Cầu nối không dây điểm tới điểm
-
Gabriel HaddadChúng tôi đã làm việc cùng nhau trong 5 năm, họ là nhà cung cấp tốt và những người yêu thích miễn phí tốt, chúng tôi rất vinh dự được làm việc với họ. -
Francisco ArellanoNhà cung cấp đẹp, đáp ứng tốc độ nhanh, thời gian giao hàng nhanh, sản phẩm chất lượng cao. Tôi thật may mắn khi tìm thấy bạn! -
KHADBAATARTUOSHI - надежная компания, которая впервые установила сотрудничество и имеет долготсрочноено.
Kewords [ 1200mbps wifi router ] trận đấu 85 các sản phẩm.
TUOSHI Mở khóa 4G 5G Bộ định tuyến băng thông rộng Bus RV Động cơ Mạng gia đình không dây
| Max. Tối đa LAN Data Rate Tốc độ dữ liệu mạng LAN: | 1000Mbps |
|---|---|
| Với chức năng Modem: | Đúng |
| Tiêu chuẩn và giao thức: | Wi-Fi 802.11g, Wi-Fi 802.11b, Wi-Fi 802.11n, Wi-Fi 802.11ac, Wi-Fi 802.11a |
Bộ định tuyến 5G băng tần kép RV 1200Mbps công nghiệp Wifi 3G 4G không dây với thẻ sim
| Mạng: | 4G / 3G / 2G |
|---|---|
| Vật chất: | vỏ thép / vỏ kim loại |
| Giao diện: | rj45, 4 LAN, 1 WAN, 1 khe cắm thẻ SIM |
Bộ định tuyến 5G băng tần kép dành cho ô tô du lịch 32User 1200Mbps CPE Mở khóa LTE không dây FDD TDD
| Mạng: | 4G / 3G / 2G |
|---|---|
| Vật chất: | vỏ thép / vỏ kim loại |
| Giao diện: | rj45, 4 LAN, 1 WAN, 1 khe cắm thẻ SIM |
Bộ định tuyến Wifi 4G đã mở khóa cổng LAN
| WIFI: | 2 * 2 MIMO |
|---|---|
| Giao diện: | rj45, 4 LAN, 1 WAN, 1 khe cắm thẻ SIM |
| Băng tần: | 2,4G & 5,8G |
Bộ định tuyến LTE trong nhà với khe cắm sim 1200mbps Anten 5dBi
| Tiêu chuẩn: | 802.11 b / g / n / ac |
|---|---|
| WIFI: | 2 * 2 MIMO |
| Điện áp đầu vào: | 12 V |
Thẻ sim FDD 5G Bộ định tuyến công nghiệp B2 B4 M2m IOT Wifi ngoài trời không thấm nước
| Mạng: | 4G / 3G / 2G |
|---|---|
| Vật chất: | vỏ thép |
| Giao diện: | rj45, 4 LAN, 1 WAN, 1 khe cắm thẻ SIM |
Auto Caravan 32User Bộ định tuyến 5G băng tần kép CPE Mở khóa LTE không dây FDD TDD
| Mạng: | 4G / 3G / 2G |
|---|---|
| Vật chất: | vỏ thép / vỏ kim loại |
| Giao diện: | rj45, 4 LAN, 1 WAN, 1 khe cắm thẻ SIM |
Bộ định tuyến Wifi 4G băng tần kép 1200Mbps công nghiệp RJ45 WAN LAN Ethernet LTE Sim Card
| Băng tần kép: | 2.4GHz 5.8GHz |
|---|---|
| Ăng-ten: | 6 ăng ten có thể gập cố định |
| Cổng thông tin: | 1WAN + 4 LAN |
Mở khóa Bộ định tuyến Wifi nhiều thẻ Sim, Bộ định tuyến Gigabit băng tần kép ngoài trời
| WIFI: | 2 * 2 MIMO |
|---|---|
| Ăng-ten: | Ăng ten 6 * 5dBi |
| Mạng: | 4G / 3G / 2G |
Cổng SMA Antenna Thẻ Sim kép Không dây CPE 5.8G 1200Mbps Bộ định tuyến Wifi 4G đã mở khóa
| Ăng-ten: | Hỗ trợ MIMO, đầu nối ăng ten SMA |
|---|---|
| Giao diện: | 1 WAN + 4 LAN |
| Tiêu chuẩn truyền Wi-Fi: | 802.11ac wifi5 |
Đối với cáp, nếu tổng số tiền vượt quá 10.000 đô la, một phiếu giảm giá 100 đô la và một bộ phụ kiện cáp sẽ được gửi làm quà tặng.
Đối với các sản phẩm thương hiệu Aixton, sẽ được giảm giá gấp đôi.
Đối với số lượng lớn đặt hàng, xin vui lòng liên hệ với chúng tôi để có thêm chiết khấu.
OK

