Tất cả sản phẩm
-
Bộ định tuyến WiFi LTE
-
Bộ định tuyến 4G LTE 300Mbps
-
Bộ định tuyến LTE Volte
-
Bộ định tuyến di động SiM kép
-
Bộ định tuyến Wi-Fi 5G
-
CPE ngoài trời 5G
-
Bộ định tuyến CPE ngoài trời 4G LTE
-
Bộ mở rộng phạm vi WiFi USB
-
Bộ định tuyến WiFi 6 Gigabit
-
Bộ định tuyến công nghiệp 4G LTE
-
Bộ mở rộng WiFi cắm tường
-
Điểm phát sóng di động 4G di động
-
Modem Wi-Fi USB 4G LTE
-
Ăng ten WiFi ngoài trời
-
ăng ten sợi thủy tinh lora
-
Ổ cắm cho Hub USB
-
Ăng ten GSM 4G
-
Cầu nối không dây điểm tới điểm
-
Gabriel HaddadChúng tôi đã làm việc cùng nhau trong 5 năm, họ là nhà cung cấp tốt và những người yêu thích miễn phí tốt, chúng tôi rất vinh dự được làm việc với họ. -
Francisco ArellanoNhà cung cấp đẹp, đáp ứng tốc độ nhanh, thời gian giao hàng nhanh, sản phẩm chất lượng cao. Tôi thật may mắn khi tìm thấy bạn! -
KHADBAATARTUOSHI - надежная компания, которая впервые установила сотрудничество и имеет долготсрочноено.
Kewords [ 1200mbps wifi router ] trận đấu 85 các sản phẩm.
Bộ định tuyến di động Dual SiM 1200mbps
| Ăng-ten: | Hỗ trợ MIMO, đầu nối ăng ten SMA |
|---|---|
| thẻ SIM: | hai khe cắm thẻ sim |
| Giao diện: | 1 WAN + 4 LAN |
Bộ định tuyến không dây băng tần kép trong nhà 5GHz 4 ăng ten ngoài
| Ăng-ten: | Ăng ten 6 * 5dBi |
|---|---|
| Tiêu chuẩn WiFi: | 802.11 a / b / g / n / ac |
| Giao diện: | 4 LAN, 1 WAN, 1 khe cắm thẻ SIM |
Bộ định tuyến không dây 1200Mbps với bảo mật tường lửa và khe cắm thẻ SIM 1
| Support: | 32devices |
|---|---|
| Port: | MIMO Supported, SMA Antenna Connector |
| Power Supply: | 12V DC, 1A |
Giao diện RJ11 Bộ định tuyến thẻ sim Modem ROHS 4 Ăng-ten bên ngoài
| tần số: | 2,4 GHz + 5,8 GHz |
|---|---|
| Ăng-ten: | Hỗ trợ MIMO, đầu nối ăng ten SMA |
| Giao diện: | 1 WAN + 4 LAN |
Bộ định tuyến 4G LTE 5.8G Cuộc gọi thoại 300Mbps Cổng giao diện RJ45 Lan
| tần số: | 2,4 GHz + 5,8 GHz |
|---|---|
| Ăng-ten: | Hỗ trợ MIMO, đầu nối ăng ten SMA |
| Giao diện: | 1 WAN + 4 LAN |
Mở khóa Bộ định tuyến không dây 1200mbps, 32 Người dùng Bộ định tuyến 4G LTE băng tần kép không dây
| Giao diện: | 1 WAN + 4 LAN |
|---|---|
| Bảo mật WiFi: | WPA / WPA2 |
| Màu sắc: | Trắng |
Bộ định tuyến trong nhà tốc độ cao LAN 4G LTE Bộ định tuyến thẻ sim băng tần kép 1200mbps
| WIFI: | 2 * 2 MIMO |
|---|---|
| Giao diện: | rj45, 4 LAN, 1 WAN, 1 khe cắm thẻ SIM |
| Băng tần: | 2,4G & 5,8G |
1200mbps LTE Wifi Router Volte 802.11a/b/g/n/ac Tiêu chuẩn không dây
| Volte Support: | Yes |
|---|---|
| Speed: | 1200mbps |
| Button: | 1 Power 1 WPS 1 WIFI ON/OFF 1 Reset |
Bộ định tuyến công nghiệp 4G LTE 1200mbps, Bộ định tuyến dựa trên Sim FCC với cổng Lan
| Mạng: | 4G / 3G / 2G |
|---|---|
| Vật chất: | Vỏ thép |
| Giao diện: | rj45, 4 LAN, 1 WAN, 1 khe cắm thẻ SIM |
4 Ăng-ten Bộ định tuyến LTE Volte 1200mbps CPE LTE Bộ định tuyến không dây Khe cắm thẻ sim
| Hải cảng: | Hỗ trợ MIMO, đầu nối ăng ten SMA |
|---|---|
| Giao diện: | 1 WAN + 4 LAN |
| Ủng hộ: | 32 người dùng |
Đối với cáp, nếu tổng số tiền vượt quá 10.000 đô la, một phiếu giảm giá 100 đô la và một bộ phụ kiện cáp sẽ được gửi làm quà tặng.
Đối với các sản phẩm thương hiệu Aixton, sẽ được giảm giá gấp đôi.
Đối với số lượng lớn đặt hàng, xin vui lòng liên hệ với chúng tôi để có thêm chiết khấu.
OK

