Tất cả sản phẩm
-
Bộ định tuyến WiFi LTE
-
Bộ định tuyến 4G LTE 300Mbps
-
Bộ định tuyến LTE Volte
-
Bộ định tuyến di động SiM kép
-
Bộ định tuyến Wi-Fi 5G
-
CPE ngoài trời 5G
-
Bộ định tuyến CPE ngoài trời 4G LTE
-
Bộ mở rộng phạm vi WiFi USB
-
Bộ định tuyến WiFi 6 Gigabit
-
Bộ định tuyến công nghiệp 4G LTE
-
Bộ mở rộng WiFi cắm tường
-
Điểm phát sóng di động 4G di động
-
Modem Wi-Fi USB 4G LTE
-
Ăng ten WiFi ngoài trời
-
ăng ten sợi thủy tinh lora
-
Ổ cắm cho Hub USB
-
Ăng ten GSM 4G
-
Cầu nối không dây điểm tới điểm
-
Gabriel HaddadChúng tôi đã làm việc cùng nhau trong 5 năm, họ là nhà cung cấp tốt và những người yêu thích miễn phí tốt, chúng tôi rất vinh dự được làm việc với họ. -
Francisco ArellanoNhà cung cấp đẹp, đáp ứng tốc độ nhanh, thời gian giao hàng nhanh, sản phẩm chất lượng cao. Tôi thật may mắn khi tìm thấy bạn! -
KHADBAATARTUOSHI - надежная компания, которая впервые установила сотрудничество и имеет долготсрочноено.
Kewords [ 4g lte 300mbps ] trận đấu 172 các sản phẩm.
Kích thước Bộ định tuyến WiFi LTE Mã hóa WEP / TKIP / AES 7.09 X 4.92 X 1.18 In (180 X 125 X 30mm)
| Ăng-ten: | 2 Anten ngoài 5dBi |
|---|---|
| mã hóa: | WEP/TKIP/AES |
| Kích thước: | 7,09 X 4,92 X 1,18 inch (180 X 125 X 30mm) |
Bộ định tuyến di động SiM kép 300mbps, Bộ định tuyến bỏ túi 4G Wi-Fi 32 người dùng
| Ăng-ten: | Hỗ trợ MIMO, đầu nối ăng ten SMA |
|---|---|
| thẻ SIM: | hai khe cắm thẻ sim |
| Giao diện: | 1 WAN + 4 LAN |
Bộ định tuyến 1200mbps LTE Volte Bộ định tuyến không dây Wifi RJ11 Khe cắm thẻ sim
| Chuẩn truyền Wi-Fi: | 802.11ac wifi5 |
|---|---|
| Ăng-ten: | Hỗ trợ MIMO, đầu nối ăng ten SMA |
| Giao diện: | 1 WAN + 4 LAN |
Khe cắm thẻ sim Modem 4G RJ11 Bộ định tuyến Wi-Fi cổng LAN 300Mbps
| Ăng-ten: | Hỗ trợ MIMO, đầu nối ăng ten SMA |
|---|---|
| tần số: | 2,4 GHz |
| Bộ chuyển đổi DC: | Điện áp đầu vào: 12V, 1.5A |
300mbps CPE 4G Bộ định tuyến không dây 802.11a Anten 5dBi sẵn có
| Tốc độ truyền có dây: | 10 / 100Mb / giây |
|---|---|
| Ăng-ten: | Ăng ten 5dBi tích hợp |
| Tốc độ: | 300Mb / giây |
Bộ định tuyến không dây băng thông rộng 4G trong nhà có nắp đậy dải dài thẻ sim
| Chipset: | MT7628N |
|---|---|
| Ăng-ten: | 4 ăng ten có thể tháo rời, đầu nối ăng ten SMA |
| Tiêu chuẩn: | 802b / g / n / ac |
R658U Wifi Router Compatible Cpe Router Wireless Lte with 10m Usb Cable
| High Gain Antenna: | Long Range 36dBi Antenna |
|---|---|
| Package Contents: | 1 X Outdoor WiFi Antenna |
| Dimensions: | 20.5 X 2.5 X 2.5 Inches |
Ứng dụng ăng-ten Wifi 4g trong nhà -40°C đến 80°C Vswr ≤1.5 cho các giải pháp chi phí thấp của bạn
| Kháng trở: | 50Ω |
|---|---|
| VSWR: | ≤1,5 |
| phân cực: | thẳng đứng |
Bộ định tuyến WiFi LTE 2400MHz Bộ định tuyến không dây 4 ăng-ten có thể tháo rời với cổng SMA
| tần số: | 2,4 GHz |
|---|---|
| Ăng-ten: | 4 ăng ten có thể tháo rời, đầu nối ăng ten SMA |
| Giao diện: | 2 mạng LAN |
Bộ định tuyến 5dbi Antenna LTE Bộ định tuyến khe cắm thẻ sim 4G tốc độ 1200Mbps
| Chuẩn truyền Wi-Fi: | 802.11ac wifi5 |
|---|---|
| Ăng-ten: | Hỗ trợ MIMO, đầu nối ăng ten SMA |
| Giao diện: | 1 WAN + 4 LAN |
Đối với cáp, nếu tổng số tiền vượt quá 10.000 đô la, một phiếu giảm giá 100 đô la và một bộ phụ kiện cáp sẽ được gửi làm quà tặng.
Đối với các sản phẩm thương hiệu Aixton, sẽ được giảm giá gấp đôi.
Đối với số lượng lớn đặt hàng, xin vui lòng liên hệ với chúng tôi để có thêm chiết khấu.
OK

