Tất cả sản phẩm
-
Bộ định tuyến WiFi LTE
-
Bộ định tuyến 4G LTE 300Mbps
-
Bộ định tuyến LTE Volte
-
Bộ định tuyến di động SiM kép
-
Bộ định tuyến Wi-Fi 5G
-
CPE ngoài trời 5G
-
Bộ định tuyến CPE ngoài trời 4G LTE
-
Bộ mở rộng phạm vi WiFi USB
-
Bộ định tuyến WiFi 6 Gigabit
-
Bộ định tuyến công nghiệp 4G LTE
-
Bộ mở rộng WiFi cắm tường
-
Điểm phát sóng di động 4G di động
-
Modem Wi-Fi USB 4G LTE
-
Ăng ten WiFi ngoài trời
-
ăng ten sợi thủy tinh lora
-
Ổ cắm cho Hub USB
-
Ăng ten GSM 4G
-
Cầu nối không dây điểm tới điểm
-
Gabriel HaddadChúng tôi đã làm việc cùng nhau trong 5 năm, họ là nhà cung cấp tốt và những người yêu thích miễn phí tốt, chúng tôi rất vinh dự được làm việc với họ. -
Francisco ArellanoNhà cung cấp đẹp, đáp ứng tốc độ nhanh, thời gian giao hàng nhanh, sản phẩm chất lượng cao. Tôi thật may mắn khi tìm thấy bạn! -
KHADBAATARTUOSHI - надежная компания, которая впервые установила сотрудничество и имеет долготсрочноено.
Kewords [ 4g lte 300mbps ] trận đấu 172 các sản phẩm.
4G LTE 300mbps bộ định tuyến Điện lực DC 12V/1.5A cho truyền dữ liệu tốc độ cao
| Hệ thống hỗ trợ: | Windows, Linux, MacOS |
|---|---|
| nhiệt độ lưu trữ: | -40℃~+85℃ |
| Ăng-ten: | 2 X Anten ngoài |
Bộ định tuyến Wifi 2.4G 4G LTE 300mbps
| Tốc độ: | 300Mb / giây |
|---|---|
| Người dùng: | 32 người dùng |
| Ăng-ten: | 2 ăng ten có thể tháo rời, đầu nối ăng ten SMA |
Bộ định tuyến Wi-Fi trong nhà 4G LTE 300mbps với ăng-ten độ lợi cao 5dbi
| Ủng hộ: | 32 người dùng không dây |
|---|---|
| Bảo mật WiFi: | WPA / WPA2 |
| Ăng-ten: | Ăng ten 4 * 5dBi |
Bộ định tuyến Wi-Fi điểm phát sóng 4G LTE 300mbps Có thể tháo rời Ăng-ten bên ngoài 32 thiết bị
| Nguyên liệu: | Vỏ thép |
|---|---|
| Ăng-ten: | 4 ăng ten có thể tháo rời, đầu nối ăng ten SMA |
| Tốc độ: | 300Mb / giây |
Bộ định tuyến LTE không dây Bộ định tuyến Wi-Fi cổng Volte RJ45 4G LTE 300mbps
| Ăng-ten: | Hỗ trợ MIMO, đầu nối ăng ten SMA |
|---|---|
| tần số: | 2,4 GHz |
| Giao diện: | 1 cổng RJ111 LAN |
Bộ định tuyến Wifi 4G LTE Bộ định tuyến không dây 300Mbps Băng thông rộng mạng gia đình
| Tiêu chuẩn truyền Wi-Fi: | 802.11n wifi4 |
|---|---|
| Tính thường xuyên: | 2,4 GHz |
| Ăng-ten: | Hỗ trợ MIMO, đầu nối ăng ten SMA tùy chọn |
Bộ định tuyến 4G LTE 300Mbps 7,87 X 5,51 X 1,18 trong VPN PPTP / L2TP / IPSec
| Kích thước: | 7,87 X 5,51 X 1,18 trong |
|---|---|
| Tên: | Bộ định tuyến 4G LTE 300Mbps |
| Khả năng tương thích hệ điều hành: | Windows, Mac OS, Linux |
Quản lý dựa trên web Bộ định tuyến 4G LTE Kiểm soát băng thông 300Mbps 2x Anten ngoài
| Bức tường lửa: | Tường lửa SPI |
|---|---|
| Tốc độ: | 300Mbps |
| Tên: | Bộ định tuyến 4G LTE 300Mbps |
150Mbps Tốc độ 4G LTE Router không dây với tường lửa SPI và quản lý mạng Wifi dễ dàng
| Tiêu chuẩn mạng: | 4GLTE |
|---|---|
| Speed: | 150Mbps |
| An ninh: | Mã hóa WPA-PSK/WPA2-PSK |
Đường dẫn CPE ngoài trời không dây 4G LTE đáng tin cậy với phạm vi WiFi 300m
| FrequencyBand: | 800/900/1800/2100/2600MHz |
|---|---|
| SIMCard: | 1x SIM Card Slot |
| WiFiSpeed: | 2.4GHz: 300Mbps/5GHz: 867Mbps |
Đối với cáp, nếu tổng số tiền vượt quá 10.000 đô la, một phiếu giảm giá 100 đô la và một bộ phụ kiện cáp sẽ được gửi làm quà tặng.
Đối với các sản phẩm thương hiệu Aixton, sẽ được giảm giá gấp đôi.
Đối với số lượng lớn đặt hàng, xin vui lòng liên hệ với chúng tôi để có thêm chiết khấu.
OK

