Tất cả sản phẩm
-
Bộ định tuyến WiFi LTE
-
Bộ định tuyến 4G LTE 300Mbps
-
Bộ định tuyến LTE Volte
-
Bộ định tuyến di động SiM kép
-
Bộ định tuyến Wi-Fi 5G
-
CPE ngoài trời 5G
-
Bộ định tuyến CPE ngoài trời 4G LTE
-
Bộ mở rộng phạm vi WiFi USB
-
Bộ định tuyến WiFi 6 Gigabit
-
Bộ định tuyến công nghiệp 4G LTE
-
Bộ mở rộng WiFi cắm tường
-
Điểm phát sóng di động 4G di động
-
Modem Wi-Fi USB 4G LTE
-
Ăng ten WiFi ngoài trời
-
ăng ten sợi thủy tinh lora
-
Ổ cắm cho Hub USB
-
Ăng ten GSM 4G
-
Cầu nối không dây điểm tới điểm
-
Gabriel HaddadChúng tôi đã làm việc cùng nhau trong 5 năm, họ là nhà cung cấp tốt và những người yêu thích miễn phí tốt, chúng tôi rất vinh dự được làm việc với họ. -
Francisco ArellanoNhà cung cấp đẹp, đáp ứng tốc độ nhanh, thời gian giao hàng nhanh, sản phẩm chất lượng cao. Tôi thật may mắn khi tìm thấy bạn! -
KHADBAATARTUOSHI - надежная компания, которая впервые установила сотрудничество и имеет долготсрочноено.
Kewords [ wifi lte router ] trận đấu 403 các sản phẩm.
VOIP CPE Bộ định tuyến 4G LTE di động hai SIM 150Mbps 300Mbps kèm pin
| Tiêu chuẩn truyền dẫn Wi-Fi: | 802.11 b / g / n wifi4 |
|---|---|
| Hỗ trợ ban nhạc: | LTEB1 / 3/5/7/8/20/38/39/40/41, WCDMA : B1 / 5/8 |
| Ăng-ten: | Hỗ trợ 4G 1T2R MIMO, đầu nối ăng ten SMA tùy chọn |
Modem 5G Bộ định tuyến WiFi 6 NR NSA / SA Wireless CPE Voice Volte Gigabit Ethernet
| Max. tối đa. LAN Data Rate Tốc độ dữ liệu mạng LAN: | 1000Mbps |
|---|---|
| Với Chức Năng Modem: | Đúng |
| Tiêu chuẩn và giao thức: | Wi-Fi 802.11g, Wi-Fi 802.11b, Wi-Fi 802.11n, Wi-Fi 802.11ac, Wi-Fi 802.11a, Wi-Fi 802.11ax |
TUOSHI 5G Modem WiFi 6 Router NR NSA / SA Wireless CPE Voice Volte Gigabit Ethernet 4G
| Max. tối đa. LAN Data Rate Tốc độ dữ liệu mạng LAN: | 1000Mbps |
|---|---|
| Với Chức Năng Modem: | Đúng |
| Tiêu chuẩn và giao thức: | Wi-Fi 802.11g, Wi-Fi 802.11b, Wi-Fi 802.11n, Wi-Fi 802.11ac, Wi-Fi 802.11a, Wi-Fi 802.11ax |
Bộ định tuyến LTE trong nhà với khe cắm sim 1200mbps Anten 5dBi
| Tiêu chuẩn: | 802.11 b / g / n / ac |
|---|---|
| WIFI: | 2 * 2 MIMO |
| Điện áp đầu vào: | 12 V |
Bộ định tuyến TUOSHI 5G 4G LTE WiFi 6 Với Vùng phủ sóng Gigabit Ethernet 3000sqft 64 Thiết bị
| Max. tối đa. LAN Data Rate Tốc độ dữ liệu mạng LAN: | 1000Mbps |
|---|---|
| Với Chức Năng Modem: | Đúng |
| Tiêu chuẩn và giao thức: | Wi-Fi 802.11g, Wi-Fi 802.11b, Wi-Fi 802.11n, Wi-Fi 802.11ac, Wi-Fi 802.11a, Wi-Fi 802.11ax |
8h Bộ định tuyến không dây 150mbps Điểm phát sóng di động trong nhà Bộ định tuyến 4G LTE
| Đứng gần: | 8 giờ |
|---|---|
| Tải xuống LTE: | 100Mb / giây |
| Tải lên LTE: | 50 Mbps |
Bộ định tuyến WiFi không dây 300Mbps LAN WAN Ethernet CPE 4G LTE Thẻ sim đã mở khóa
| WIFI: | 2 * 2 MIMO |
|---|---|
| Ăng-ten: | Ăng-ten 4 * 5dBi (có thể gập lại) |
| Điện áp đầu vào: | 12V 1A |
FCC Cat 4 Antenna Wifi Bộ định tuyến LTE không dây Công suất thấp Modem 4g có thẻ sim
| WIFI: | 2 * 2 MIMO |
|---|---|
| Ăng-ten: | Ăng-ten 4 * 5dBi (có thể gập lại) |
| Điện áp đầu vào: | 12V 1A |
Bộ định tuyến CAT4 4G LTE Bộ định tuyến LTE không dây 300Mbps có khe cắm thẻ sim
| Ăng-ten: | 4 ăng ten có thể tháo rời, đầu nối ăng ten SMA |
|---|---|
| Tốc độ: | 300Mb / giây |
| Điện áp đầu vào: | 12 V |
Bộ định tuyến chuẩn N 4G Lte không dây 300Mbps công nghiệp RJ45 2 Ăng-ten
| Tốc độ: | 300Mb / giây |
|---|---|
| Người dùng: | 32 người dùng |
| Tiêu chuẩn: | 802b / g / n / ac |
Đối với cáp, nếu tổng số tiền vượt quá 10.000 đô la, một phiếu giảm giá 100 đô la và một bộ phụ kiện cáp sẽ được gửi làm quà tặng.
Đối với các sản phẩm thương hiệu Aixton, sẽ được giảm giá gấp đôi.
Đối với số lượng lớn đặt hàng, xin vui lòng liên hệ với chúng tôi để có thêm chiết khấu.
OK

