Tất cả sản phẩm
-
Bộ định tuyến WiFi LTE
-
Bộ định tuyến 4G LTE 300Mbps
-
Bộ định tuyến LTE Volte
-
Bộ định tuyến di động SiM kép
-
Bộ định tuyến Wi-Fi 5G
-
CPE ngoài trời 5G
-
Bộ định tuyến CPE ngoài trời 4G LTE
-
Bộ mở rộng phạm vi WiFi USB
-
Bộ định tuyến WiFi 6 Gigabit
-
Bộ định tuyến công nghiệp 4G LTE
-
Bộ mở rộng WiFi cắm tường
-
Điểm phát sóng di động 4G di động
-
Modem Wi-Fi USB 4G LTE
-
Ăng ten WiFi ngoài trời
-
ăng ten sợi thủy tinh lora
-
Ổ cắm cho Hub USB
-
Ăng ten GSM 4G
-
Cầu nối không dây điểm tới điểm
-
Gabriel HaddadChúng tôi đã làm việc cùng nhau trong 5 năm, họ là nhà cung cấp tốt và những người yêu thích miễn phí tốt, chúng tôi rất vinh dự được làm việc với họ. -
Francisco ArellanoNhà cung cấp đẹp, đáp ứng tốc độ nhanh, thời gian giao hàng nhanh, sản phẩm chất lượng cao. Tôi thật may mắn khi tìm thấy bạn! -
KHADBAATARTUOSHI - надежная компания, которая впервые установила сотрудничество и имеет долготсрочноено.
Kewords [ wifi lte router ] trận đấu 403 các sản phẩm.
Bộ định tuyến CAT4 LTE Bộ định tuyến Wifi 2 ăng-ten với khe cắm thẻ sim cổng RJ45
| Ăng-ten: | Hỗ trợ MIMO, đầu nối ăng ten SMA |
|---|---|
| tần số: | 2,4 GHz |
| Bộ chuyển đổi DC: | Điện áp đầu vào: 12V, 1.5A |
Trang chủ Bộ định tuyến LTE Bộ định tuyến không dây Volte MT7628N Bộ định tuyến N không dây 300mbps
| Bộ chuyển đổi DC: | Điện áp đầu vào: 12V, 1.5A |
|---|---|
| Giao diện: | 1 WAN + 4 LAN |
| Màu sắc: | Trắng |
Bộ định tuyến LTE 300mbps Volte WIth 4 Ăng-ten bên ngoài Cổng RJ11
| Bộ chuyển đổi DC: | Điện áp đầu vào: 12V, 1.5A |
|---|---|
| Giao diện: | 1 WAN + 4 LAN |
| Màu sắc: | Trắng |
300mbps CAT4 POE Power Wifi ngoài trời CPE SimCard Bộ định tuyến 4G LTE để giám sát camera
| Nguồn cấp: | POE 24V |
|---|---|
| Tiêu chuẩn và giao thức: | 802.11b / g / n |
| Ủng hộ: | OEM ODM |
Nguồn điện POE không thấm nước Wifi ngoài trời CPE SimCard Cổng Ethernet Bộ định tuyến 4G LTE cho camera quan sát Nông thôn
| Nguồn cấp: | POE 24V |
|---|---|
| Tốc độ: | 300mbps |
| Tiêu chuẩn và giao thức: | 802.11b / g / n |
AC1200 Dual Band Wifi 4g Lte Router Gigabit Internet không dây CPE cho máy chủ VPN gia đình
| Ăng-ten: | Ăng-ten 6*5dBi |
|---|---|
| người dùng: | 32 người dùng không dây |
| Băng tần: | Băng tần kép 2,4 GHz 5,8 GHz |
Mở khóa bộ định tuyến 4G LTE di động 300Mbps với cổng Lan RJ45
| Ăng-ten: | Hỗ trợ MIMO, đầu nối ăng ten SMA |
|---|---|
| Giao diện: | 1 WAN + 4 LAN |
| Bảo mật WiFi: | WPA / WPA2 |
Cuộc gọi thoại LTE Router Volte
| Chuẩn truyền Wi-Fi: | 802.11ac / b / g / n |
|---|---|
| tần số: | 2,4 GHz |
| Ăng-ten: | Hỗ trợ MIMO, đầu nối ăng ten SMA |
Bộ định tuyến di động SiM kép 300mbps, Bộ định tuyến bỏ túi 4G Wi-Fi 32 người dùng
| Ăng-ten: | Hỗ trợ MIMO, đầu nối ăng ten SMA |
|---|---|
| thẻ SIM: | hai khe cắm thẻ sim |
| Giao diện: | 1 WAN + 4 LAN |
TUOSHI 5G 4G LTE Bộ định tuyến sim WiFi băng tần kép cho gia đình và doanh nghiệp AX1800 Wireless
| Max. tối đa. LAN Data Rate Tốc độ dữ liệu mạng LAN: | 1000Mbps |
|---|---|
| Với Chức Năng Modem: | Đúng |
| Tiêu chuẩn và giao thức: | Wi-Fi 802.11g, Wi-Fi 802.11b, Wi-Fi 802.11n, Wi-Fi 802.11ac, Wi-Fi 802.11a, Wi-Fi 802.11ax |
Đối với cáp, nếu tổng số tiền vượt quá 10.000 đô la, một phiếu giảm giá 100 đô la và một bộ phụ kiện cáp sẽ được gửi làm quà tặng.
Đối với các sản phẩm thương hiệu Aixton, sẽ được giảm giá gấp đôi.
Đối với số lượng lớn đặt hàng, xin vui lòng liên hệ với chúng tôi để có thêm chiết khấu.
OK

