Tất cả sản phẩm
-
Bộ định tuyến WiFi LTE
-
Bộ định tuyến 4G LTE 300Mbps
-
Bộ định tuyến LTE Volte
-
Bộ định tuyến di động SiM kép
-
Bộ định tuyến Wi-Fi 5G
-
CPE ngoài trời 5G
-
Bộ định tuyến CPE ngoài trời 4G LTE
-
Bộ mở rộng phạm vi WiFi USB
-
Bộ định tuyến WiFi 6 Gigabit
-
Bộ định tuyến công nghiệp 4G LTE
-
Bộ mở rộng WiFi cắm tường
-
Điểm phát sóng di động 4G di động
-
Modem Wi-Fi USB 4G LTE
-
Ăng ten WiFi ngoài trời
-
ăng ten sợi thủy tinh lora
-
Ổ cắm cho Hub USB
-
Ăng ten GSM 4G
-
Cầu nối không dây điểm tới điểm
-
Gabriel HaddadChúng tôi đã làm việc cùng nhau trong 5 năm, họ là nhà cung cấp tốt và những người yêu thích miễn phí tốt, chúng tôi rất vinh dự được làm việc với họ. -
Francisco ArellanoNhà cung cấp đẹp, đáp ứng tốc độ nhanh, thời gian giao hàng nhanh, sản phẩm chất lượng cao. Tôi thật may mắn khi tìm thấy bạn! -
KHADBAATARTUOSHI - надежная компания, которая впервые установила сотрудничество и имеет долготсрочноено.
Kewords [ 4g lte 300mbps ] trận đấu 172 các sản phẩm.
Bộ định tuyến WiFi không dây 300Mbps LAN WAN Ethernet CPE 4G LTE Thẻ sim đã mở khóa
| WIFI: | 2 * 2 MIMO |
|---|---|
| Ăng-ten: | Ăng-ten 4 * 5dBi (có thể gập lại) |
| Điện áp đầu vào: | 12V 1A |
Bộ định tuyến CAT4 4G LTE Bộ định tuyến LTE không dây 300Mbps có khe cắm thẻ sim
| Ăng-ten: | 4 ăng ten có thể tháo rời, đầu nối ăng ten SMA |
|---|---|
| Tốc độ: | 300Mb / giây |
| Điện áp đầu vào: | 12 V |
32 thiết bị Bộ định tuyến 4G LTE 300Mbps Giao diện LAN RJ45 hộ gia đình
| Giao diện: | Cổng 2LAN / 1 Cổng WAN |
|---|---|
| Ăng-ten: | Ăng ten 2 * 3dBi |
| Chipset: | MTK7628NN |
Đã mở khóa bộ định tuyến 4G LTE Cổng LAN 300Mbps với khe cắm thẻ sim
| Tốc độ: | 300Mb / giây |
|---|---|
| Người dùng: | 32 người dùng |
| Tiêu chuẩn: | 802b / g / n / ac |
Bộ phát sóng Wifi Bộ định tuyến công nghiệp 4G LTE 2.4GHz Bộ định tuyến di động 4G tốc độ 300Mbps
| Hỗ trợ: | 32 người dùng không dây |
|---|---|
| Bảo mật WiFi: | WPA / WPA2 |
| Ăng-ten: | Ăng ten 4 * 5dBi |
Bộ định tuyến 4G LTE công nghiệp 300Mbps
| Tốc độ: | 300Mb / giây |
|---|---|
| Chipset: | MT7628N |
| Người dùng: | 32 người dùng |
Mở khóa bộ định tuyến sim Wifi 4G LTE Cat4 2.4GHz 300mbps với cổng Lan
| Max. Tối đa LAN Data Rate Tốc độ dữ liệu mạng LAN: | 300mbps |
|---|---|
| Với chức năng Modem: | Đúng |
| Tiêu chuẩn và giao thức: | Wi-Fi 802.11g, Wi-Fi 802.11b, Wi-Fi 802.11n |
Bộ định tuyến 4G LTE MT7628N Ăng-ten 5dbi 300Mbps cho 32 người dùng
| Tốc độ: | 300Mb / giây |
|---|---|
| Chipset: | MT7628N |
| Người dùng: | 32 người dùng |
Bộ định tuyến chuẩn N 4G Lte không dây 300Mbps công nghiệp RJ45 2 Ăng-ten
| Tốc độ: | 300Mb / giây |
|---|---|
| Người dùng: | 32 người dùng |
| Tiêu chuẩn: | 802b / g / n / ac |
32 người dùng không dây Bộ định tuyến trong nhà 4G LTE Wi-Fi 2x2 MIMO với ăng-ten 4x5dBi
| Nhiệt độ hoạt động: | 0-50 ° C |
|---|---|
| WIFI: | 2 * 2 MIMO |
| Ăng-ten: | Ăng ten 4 * 5dBi |
Đối với cáp, nếu tổng số tiền vượt quá 10.000 đô la, một phiếu giảm giá 100 đô la và một bộ phụ kiện cáp sẽ được gửi làm quà tặng.
Đối với các sản phẩm thương hiệu Aixton, sẽ được giảm giá gấp đôi.
Đối với số lượng lớn đặt hàng, xin vui lòng liên hệ với chúng tôi để có thêm chiết khấu.
OK

