Tất cả sản phẩm
-
Bộ định tuyến WiFi LTE
-
Bộ định tuyến 4G LTE 300Mbps
-
Bộ định tuyến LTE Volte
-
Bộ định tuyến di động SiM kép
-
Bộ định tuyến Wi-Fi 5G
-
CPE ngoài trời 5G
-
Bộ định tuyến CPE ngoài trời 4G LTE
-
Bộ mở rộng phạm vi WiFi USB
-
Bộ định tuyến WiFi 6 Gigabit
-
Bộ định tuyến công nghiệp 4G LTE
-
Bộ mở rộng WiFi cắm tường
-
Điểm phát sóng di động 4G di động
-
Modem Wi-Fi USB 4G LTE
-
Ăng ten WiFi ngoài trời
-
ăng ten sợi thủy tinh lora
-
Ổ cắm cho Hub USB
-
Ăng ten GSM 4G
-
Cầu nối không dây điểm tới điểm
-
Gabriel HaddadChúng tôi đã làm việc cùng nhau trong 5 năm, họ là nhà cung cấp tốt và những người yêu thích miễn phí tốt, chúng tôi rất vinh dự được làm việc với họ. -
Francisco ArellanoNhà cung cấp đẹp, đáp ứng tốc độ nhanh, thời gian giao hàng nhanh, sản phẩm chất lượng cao. Tôi thật may mắn khi tìm thấy bạn! -
KHADBAATARTUOSHI - надежная компания, которая впервые установила сотрудничество и имеет долготсрочноено.
Kewords [ 4g lte 300mbps ] trận đấu 172 các sản phẩm.
AC1200 Dual Band Wifi 4g Lte Router Gigabit Internet không dây CPE cho máy chủ VPN gia đình
| Ăng-ten: | Ăng-ten 6*5dBi |
|---|---|
| người dùng: | 32 người dùng không dây |
| Băng tần: | Băng tần kép 2,4 GHz 5,8 GHz |
Ăng-ten bảng điều khiển hướng cầu nối mạng CPE ngoài trời 4G LTE cho camera House
| Tốc độ truyền có dây: | 10 / 100Mbps |
|---|---|
| Ăng-ten: | Ăng ten 5dBi tích hợp |
| tốc độ, vận tốc: | 300mbps |
Nguồn điện POE không thấm nước Wifi ngoài trời CPE SimCard Cổng Ethernet Bộ định tuyến 4G LTE cho camera quan sát Nông thôn
| Nguồn cấp: | POE 24V |
|---|---|
| Tốc độ: | 300mbps |
| Tiêu chuẩn và giao thức: | 802.11b / g / n |
Cổng RJ11 Cổng 4G LTE Bộ định tuyến Volte Khe cắm thẻ sim Bộ định tuyến Wifi di động đã mở khóa
| Bộ chuyển đổi DC: | Điện áp đầu vào: 12V, 1.5A |
|---|---|
| Màu sắc: | Trắng |
| Tốc độ: | 300Mb / giây |
Windows tương thích 4G LTE Router 150Mbps Tốc độ WAN / LAN Port Secure CPE Home Router
| Bức tường lửa: | Tường lửa SPI |
|---|---|
| Tốc độ: | 150Mbps |
| Khả năng tương thích hệ điều hành: | Windows, Mac OS, Linux |
Bộ định tuyến 4G LTE 2.4GHz, tốc độ 300Mbps FCC với 2 ăng-ten bên ngoài độ lợi cao
| Chipset: | MT7628N |
|---|---|
| Ăng-ten: | 4 ăng ten có thể tháo rời, đầu nối ăng ten SMA |
| Tiêu chuẩn: | 802b / g / n / ac |
Bộ định tuyến 4G LTE trong nhà 300Mbps Ăng-ten đa hướng 3dbi
| Tiêu chuẩn và giao thức: | 802.11a / g / n |
|---|---|
| Bảo mật WiFi: | WPA / WPA2 |
| Người dùng: | 32 người dùng |
Bộ định tuyến công nghiệp 4G LTE 300Mbps 2X 10/100 / 1000Mbps Cổng RJ45
| Kích thước: | 145mm X 105mm X 30mm |
|---|---|
| độ ẩm: | 10%~90% (Không ngưng tụ) |
| Sự tiêu thụ năng lượng: | 10W |
32 Thiết bị Bộ định tuyến 4G LTE Cổng LAN WAN trong nhà 300Mbps Ăng-ten bên trong
| Tiêu chuẩn và giao thức: | 802.11a / g / n |
|---|---|
| Bảo mật WiFi: | WPA / WPA2 |
| Người dùng: | 32 người dùng |
Bộ định tuyến công nghiệp 4G LTE 300mbps, Bộ định tuyến 4G 32 người dùng với cổng Lan
| Người dùng: | 32 người dùng |
|---|---|
| Giao diện: | 2 Cảng Lan |
| Ăng-ten: | 4 ăng ten có thể tháo rời, đầu nối ăng ten SMA |
Đối với cáp, nếu tổng số tiền vượt quá 10.000 đô la, một phiếu giảm giá 100 đô la và một bộ phụ kiện cáp sẽ được gửi làm quà tặng.
Đối với các sản phẩm thương hiệu Aixton, sẽ được giảm giá gấp đôi.
Đối với số lượng lớn đặt hàng, xin vui lòng liên hệ với chúng tôi để có thêm chiết khấu.
OK

