Tất cả sản phẩm
-
Bộ định tuyến WiFi LTE
-
Bộ định tuyến 4G LTE 300Mbps
-
Bộ định tuyến LTE Volte
-
Bộ định tuyến di động SiM kép
-
Bộ định tuyến Wi-Fi 5G
-
CPE ngoài trời 5G
-
Bộ định tuyến CPE ngoài trời 4G LTE
-
Bộ mở rộng phạm vi WiFi USB
-
Bộ định tuyến WiFi 6 Gigabit
-
Bộ định tuyến công nghiệp 4G LTE
-
Bộ mở rộng WiFi cắm tường
-
Điểm phát sóng di động 4G di động
-
Modem Wi-Fi USB 4G LTE
-
Ăng ten WiFi ngoài trời
-
ăng ten sợi thủy tinh lora
-
Ổ cắm cho Hub USB
-
Ăng ten GSM 4G
-
Cầu nối không dây điểm tới điểm
-
Gabriel HaddadChúng tôi đã làm việc cùng nhau trong 5 năm, họ là nhà cung cấp tốt và những người yêu thích miễn phí tốt, chúng tôi rất vinh dự được làm việc với họ. -
Francisco ArellanoNhà cung cấp đẹp, đáp ứng tốc độ nhanh, thời gian giao hàng nhanh, sản phẩm chất lượng cao. Tôi thật may mắn khi tìm thấy bạn! -
KHADBAATARTUOSHI - надежная компания, которая впервые установила сотрудничество и имеет долготсрочноено.
Kewords [ 4g lte 300mbps ] trận đấu 172 các sản phẩm.
32User 300mbps 4G Bộ định tuyến công nghiệp Cat4 Cellular CPE Mở khóa Wi-Fi không dây
| Max. Tối đa LAN Data Rate Tốc độ dữ liệu mạng LAN: | 300mbps |
|---|---|
| Với chức năng Modem: | Đúng |
| Tiêu chuẩn và giao thức: | Wi-Fi 802.11g, Wi-Fi 802.11b, Wi-Fi 802.11n, Wi-Fi 802.11a |
32User Cat4 Mesh CPE Mở khóa Bộ định tuyến 4G băng thông rộng không dây Wifi LTE FDD TDD
| Max. Tối đa LAN Data Rate Tốc độ dữ liệu mạng LAN: | 300mbps |
|---|---|
| Với chức năng Modem: | Đúng |
| Tiêu chuẩn và giao thức: | Wi-Fi 802.11g, Wi-Fi 802.11b, Wi-Fi 802.11n, Wi-Fi 802.11a |
1x 10/100Mbps Cổng WAN / LAN LTE Hệ điều hành Linux tương thích Quản lý dựa trên web
| Kích thước: | 7,87 X 5,51 X 1,18 trong |
|---|---|
| DHCP: | Máy chủ/Máy khách DHCP |
| VPN: | VPN PPTP/L2TP/IPSec |
Bộ định tuyến CPE ngoài trời 4G LTE tốc độ cao với tốc độ WiFi 2,4GHz 300Mbps/5GHz 867Mbps
| OperatingTemperature: | -20℃~50℃ |
|---|---|
| WiFiSpeed: | 2.4GHz: 300Mbps/5GHz: 867Mbps |
| SIMCard: | 1x SIM Card Slot |
Bộ định tuyến CPE không dây 3G 4G LTE 4LAN 2.4G 300Mbps cho LAPTOP TV Camera tại nhà
| Nhiệt độ hoạt động: | 0-50 ° C |
|---|---|
| WIFI: | 2 * 2 MIMO |
| Ăng-ten: | Ăng ten 4 * 5dBi |
Thẻ sim TUOSHI Bộ định tuyến Wifi 4G Điểm phát sóng xe hơi LTE nhỏ Dongle Industrial
| Max. Tối đa LAN Data Rate Tốc độ dữ liệu mạng LAN: | 300mbps |
|---|---|
| Với chức năng Modem: | Đúng |
| Tiêu chuẩn và giao thức: | Wi-Fi 802.11g, Wi-Fi 802.11b, Wi-Fi 802.11n, Wi-Fi 802.11a |
Bộ định tuyến LTE RJ11 ngoài trời Gọi điện bằng điểm phát sóng di động
| Chuẩn truyền Wi-Fi: | 802.11ac wifi5 |
|---|---|
| Ăng-ten: | Hỗ trợ MIMO, đầu nối ăng ten SMA |
| Giao diện: | 1 WAN + 4 LAN |
Modem WiFi CPE 3G 4G LTE FDD TDD CAT4 2.4G 300Mbps cho gia đình
| Nhiệt độ hoạt động: | 0-50 ° C |
|---|---|
| WIFI: | 2 * 2 MIMO |
| Ăng-ten: | Ăng ten 2 * 5dBi |
Bộ định tuyến WiFi 2.4GHz 4 Ăng-ten bên ngoài có thể tháo rời với khe cắm thẻ sim
| Ăng-ten: | 4 ăng ten có thể tháo rời, đầu nối ăng ten SMA |
|---|---|
| Tốc độ: | 300Mb / giây |
| Điện áp đầu vào: | 12 V |
ODM Băng tần kép 1200mbps 5.8G 2.4GHz CPE TTL IMEI không dây Thay đổi Mở khóa bộ định tuyến Wifi 4g Lte cho nhà cung cấp thẻ sim
| wifi: | 2 * 2 MIMO |
|---|---|
| Giao diện: | rj45, 4 LAN, 1 WAN, 1 khe cắm thẻ SIM |
| Băng tần: | 2,4G & 5,8G |
Đối với cáp, nếu tổng số tiền vượt quá 10.000 đô la, một phiếu giảm giá 100 đô la và một bộ phụ kiện cáp sẽ được gửi làm quà tặng.
Đối với các sản phẩm thương hiệu Aixton, sẽ được giảm giá gấp đôi.
Đối với số lượng lớn đặt hàng, xin vui lòng liên hệ với chúng tôi để có thêm chiết khấu.
OK

