Tất cả sản phẩm
-
Bộ định tuyến WiFi LTE
-
Bộ định tuyến 4G LTE 300Mbps
-
Bộ định tuyến LTE Volte
-
Bộ định tuyến di động SiM kép
-
Bộ định tuyến Wi-Fi 5G
-
CPE ngoài trời 5G
-
Bộ định tuyến CPE ngoài trời 4G LTE
-
Bộ mở rộng phạm vi WiFi USB
-
Bộ định tuyến WiFi 6 Gigabit
-
Bộ định tuyến công nghiệp 4G LTE
-
Bộ mở rộng WiFi cắm tường
-
Điểm phát sóng di động 4G di động
-
Modem Wi-Fi USB 4G LTE
-
Ăng ten WiFi ngoài trời
-
ăng ten sợi thủy tinh lora
-
Ổ cắm cho Hub USB
-
Ăng ten GSM 4G
-
Cầu nối không dây điểm tới điểm
-
Gabriel HaddadChúng tôi đã làm việc cùng nhau trong 5 năm, họ là nhà cung cấp tốt và những người yêu thích miễn phí tốt, chúng tôi rất vinh dự được làm việc với họ. -
Francisco ArellanoNhà cung cấp đẹp, đáp ứng tốc độ nhanh, thời gian giao hàng nhanh, sản phẩm chất lượng cao. Tôi thật may mắn khi tìm thấy bạn! -
KHADBAATARTUOSHI - надежная компания, которая впервые установила сотрудничество и имеет долготсрочноено.
Kewords [ 4g ] trận đấu 479 các sản phẩm.
Điểm truy cập di động Bộ định tuyến WiFi RJ45 RJ11 LAN 2.4 G, Bộ định tuyến 4G LTE hai SIM
| Tiêu chuẩn truyền dẫn Wi-Fi: | 802.11 b / g / n wifi4 |
|---|---|
| tần số: | 2,4 GHz |
| Ăng-ten: | Hỗ trợ 4G 1T2R MIMO, đầu nối ăng ten SMA tùy chọn |
VOIP CPE Bộ định tuyến 4G LTE di động hai SIM 150Mbps 300Mbps kèm pin
| Tiêu chuẩn truyền dẫn Wi-Fi: | 802.11 b / g / n wifi4 |
|---|---|
| Hỗ trợ ban nhạc: | LTEB1 / 3/5/7/8/20/38/39/40/41, WCDMA : B1 / 5/8 |
| Ăng-ten: | Hỗ trợ 4G 1T2R MIMO, đầu nối ăng ten SMA tùy chọn |
FCC Cat 4 Antenna Wifi Bộ định tuyến LTE không dây Công suất thấp Modem 4g có thẻ sim
| WIFI: | 2 * 2 MIMO |
|---|---|
| Ăng-ten: | Ăng-ten 4 * 5dBi (có thể gập lại) |
| Điện áp đầu vào: | 12V 1A |
Ăng-ten có thể tháo rời SMA Bộ định tuyến Modem Wifi CPE Hai sim Mở khóa 4G LTE không dây 150mbps
| Tiêu chuẩn truyền dẫn Wi-Fi: | 802.11 b / g / n wifi4 |
|---|---|
| Tính thường xuyên: | 2,4 GHz |
| Ăng-ten: | Hỗ trợ 4G 1T2R MIMO, đầu nối ăng ten SMA tùy chọn |
IOT 2.4G 5.8G 1200Mbps băng tần kép không dây CPE Thẻ sim công nghiệp cấp 3 3g 4g 5g Wifi Router
| Mạng: | 4G / 3G / 2G |
|---|---|
| Vật chất: | Vỏ kim loại |
| Giao diện: | rj45, 4 LAN, 1 WAN, 1 khe cắm thẻ SIM |
Marшрутизатор 4g Промышленный маршрутизатор 1200 Mbps ATM Металлическая крышка SMA разъем Беспроводная CPE Sim карта
| Network: | 4G/3G/2G |
|---|---|
| Material: | Металлическая оболочка |
| Interface: | rj45, 4 локальные вычислительные сети, 1 глобальная вычислительная сеть, 1 слот для SIM - карт |
Bộ định tuyến điểm phát sóng Wifi bỏ túi 4G LTE B1 B3 B5 B7 B8 B20 B28 B38 B39 B40 B41
| Tần số Wi-Fi được hỗ trợ: | 2,4G |
|---|---|
| Tốc độ truyền Wi-Fi 2.4G: | 150 Mb / giây |
| Loại mã hóa: | WPA2-PSK, WPA2, WPA |
Mobile Unlocked CPE SMA 2.4 5.8G Dual Band Sim Bộ định tuyến 4g Lte cho camera quan sát trên ô tô
| Băng tần kép: | 2.4GHz 5.8GHz |
|---|---|
| Ăng-ten: | 5 ăng ten cố định + 1 đầu nối ăng ten SMA |
| Cổng thông tin: | 1WAN + 4 LAN |
AC1200 Dual Band Wifi 4g Lte Router Gigabit Internet không dây CPE cho máy chủ VPN gia đình
| Ăng-ten: | Ăng-ten 6*5dBi |
|---|---|
| người dùng: | 32 người dùng không dây |
| Băng tần: | Băng tần kép 2,4 GHz 5,8 GHz |
B1 / B3 / B5 / B7 / B8 /B20 Điểm truy cập WiFi di động 4G LTE Bộ định tuyến không dây đã mở khóa
| Tốc độ truyền Wi-Fi: | 150 Mb/giây |
|---|---|
| Cái nút: | 1 * Nguồn 1 * WPS 1 * Đặt lại |
| Hàm số: | Tường lửa, QoS, VPN, APN, WPS, SMS |
Đối với cáp, nếu tổng số tiền vượt quá 10.000 đô la, một phiếu giảm giá 100 đô la và một bộ phụ kiện cáp sẽ được gửi làm quà tặng.
Đối với các sản phẩm thương hiệu Aixton, sẽ được giảm giá gấp đôi.
Đối với số lượng lớn đặt hàng, xin vui lòng liên hệ với chúng tôi để có thêm chiết khấu.
OK

