Tất cả sản phẩm
-
Bộ định tuyến WiFi LTE
-
Bộ định tuyến 4G LTE 300Mbps
-
Bộ định tuyến LTE Volte
-
Bộ định tuyến di động SiM kép
-
Bộ định tuyến Wi-Fi 5G
-
CPE ngoài trời 5G
-
Bộ định tuyến CPE ngoài trời 4G LTE
-
Bộ mở rộng phạm vi WiFi USB
-
Bộ định tuyến WiFi 6 Gigabit
-
Bộ định tuyến công nghiệp 4G LTE
-
Bộ mở rộng WiFi cắm tường
-
Điểm phát sóng di động 4G di động
-
Modem Wi-Fi USB 4G LTE
-
Ăng ten WiFi ngoài trời
-
ăng ten sợi thủy tinh lora
-
Ổ cắm cho Hub USB
-
Ăng ten GSM 4G
-
Cầu nối không dây điểm tới điểm
-
Gabriel HaddadChúng tôi đã làm việc cùng nhau trong 5 năm, họ là nhà cung cấp tốt và những người yêu thích miễn phí tốt, chúng tôi rất vinh dự được làm việc với họ. -
Francisco ArellanoNhà cung cấp đẹp, đáp ứng tốc độ nhanh, thời gian giao hàng nhanh, sản phẩm chất lượng cao. Tôi thật may mắn khi tìm thấy bạn! -
KHADBAATARTUOSHI - надежная компания, которая впервые установила сотрудничество и имеет долготсрочноено.
Kewords [ 4g ] trận đấu 479 các sản phẩm.
600Mbps USB WiFi ngoài trời Antenna PC Máy tính để bàn Máy tính để bàn Ethernet Wifi Dongle
| Tính thường xuyên: | 2,4 GHz + 5,8 GHz |
|---|---|
| Hệ điều hành: | Windows 10/8/7 / XP / Vista / Mac OS |
| giao diện: | USB2.0 |
Bộ khuếch đại tín hiệu 2.4GHz 5.8GHz 1200Mbps Bộ định tuyến wifi CPE Expander 12v wifi repeater Booster
| Tính thường xuyên: | 2,4 GHz, 5,8 GHz |
|---|---|
| Tiêu chuẩn truyền dẫn Wi-Fi: | 802.11n wifi4 |
| Loại hình: | Phích cắm tường |
1800Mbps 64 Người dùng Không dây Gigabit Wifi 6 Bộ định tuyến DHCP Mesh IPV4 IPV6 Mu Mimo CPE
| Tiêu chuẩn truyền Wi-Fi: | Wi-Fi 802.11ax 6 |
|---|---|
| tần số: | 2,4 GHz + 5,8 GHz |
| Ăng-ten: | MIMO được hỗ trợ |
Bộ định tuyến không dây 1200Mbps với bảo mật tường lửa và khe cắm thẻ SIM 1
| Support: | 32devices |
|---|---|
| Port: | MIMO Supported, SMA Antenna Connector |
| Power Supply: | 12V DC, 1A |
2.4GHz LTE Router với tốc độ 1200mbps 1 SIM Card Slot EU/US/UK/AU Plug
| Plug Standard: | EU US UK AU Plug |
|---|---|
| Port: | MIMO Supported, SMA Antenna Connector |
| Antenna: | MIMO Supported, SMA Antenna Connector |
Loại mạng: Bộ định tuyến không dây LTE Khe cắm SIM kép Kết nối không dây mạnh mẽ cho Văn phòng từ xa và Hoạt động hiện trường
| Battery Capacity: | 3.7-4.2V, 2100mAh |
|---|---|
| WiFi Frequency: | XXX |
| Operating System: | XXX |
Dung lượng pin 2100mAh Mô-đun truyền thông LTE IoT lý tưởng để Giám sát và Điều khiển từ xa trong Quy trình Sản xuất
| Weight: | XXX |
|---|---|
| Network Type: | XXX |
| Battery Capacity: | 3.7-4.2V, 2100mAh |
DC 12V1A Cung cấp điện 5G WiFi Router Wireless Router Màu trắng Cung cấp bảo hiểm không dây và tốc độ Internet nhanh cho văn phòng
| Bảo mật không dây: | WPA/WPA2/WPA-PSK/WPA2-PSK |
|---|---|
| tốc độ truyền tải: | 600Mbps |
| Giao diện: | 1 wan |
1 WAN Interface Wireless Router với WPA WPA2 WPA PSK WPA2 PSK An ninh không dây Cung cấp truy cập không dây và tăng cường an toàn mạng
| Kích cỡ: | 190X125X30mm |
|---|---|
| Kiểu: | bộ phát wifi |
| Bảo hành: | 1 năm |
Đối với cáp, nếu tổng số tiền vượt quá 10.000 đô la, một phiếu giảm giá 100 đô la và một bộ phụ kiện cáp sẽ được gửi làm quà tặng.
Đối với các sản phẩm thương hiệu Aixton, sẽ được giảm giá gấp đôi.
Đối với số lượng lớn đặt hàng, xin vui lòng liên hệ với chúng tôi để có thêm chiết khấu.
OK

