Tất cả sản phẩm
-
Bộ định tuyến WiFi LTE
-
Bộ định tuyến 4G LTE 300Mbps
-
Bộ định tuyến LTE Volte
-
Bộ định tuyến di động SiM kép
-
Bộ định tuyến Wi-Fi 5G
-
CPE ngoài trời 5G
-
Bộ định tuyến CPE ngoài trời 4G LTE
-
Bộ mở rộng phạm vi WiFi USB
-
Bộ định tuyến WiFi 6 Gigabit
-
Bộ định tuyến công nghiệp 4G LTE
-
Bộ mở rộng WiFi cắm tường
-
Điểm phát sóng di động 4G di động
-
Modem Wi-Fi USB 4G LTE
-
Ăng ten WiFi ngoài trời
-
ăng ten sợi thủy tinh lora
-
Ổ cắm cho Hub USB
-
Ăng ten GSM 4G
-
Cầu nối không dây điểm tới điểm
-
Gabriel HaddadChúng tôi đã làm việc cùng nhau trong 5 năm, họ là nhà cung cấp tốt và những người yêu thích miễn phí tốt, chúng tôi rất vinh dự được làm việc với họ. -
Francisco ArellanoNhà cung cấp đẹp, đáp ứng tốc độ nhanh, thời gian giao hàng nhanh, sản phẩm chất lượng cao. Tôi thật may mắn khi tìm thấy bạn! -
KHADBAATARTUOSHI - надежная компания, которая впервые установила сотрудничество и имеет долготсрочноено.
Kewords [ 4g ] trận đấu 479 các sản phẩm.
Wifi Security Portable 4G Mobile Hotspot tương thích với WPA/WPA2
| hỗ trợ WDS: | Không. |
|---|---|
| Ứng dụng: | Bên ngoài |
| Bảo mật Wi-Fi: | WPA/WPA2 |
TUOSHI 4g LTE Router Wifi Modem Điện thoại di động không dây Hotspot Lte Sim Card Thiết bị Wifi túi
| Lớp băng tần: | Băng tần đơn 2.4G |
|---|---|
| Bảo mật Wi-Fi: | WPA/WPA2 |
| Loại: | Không dây |
Không dây 4g Mini Mi-fi và hỗ trợ Wds Không có giải pháp
| Chipset: | MTK |
|---|---|
| Trọng lượng: | 3,2 ounce |
| Loại: | Không dây |
Bộ định tuyến 4G LTE công nghiệp 2.4GHz / 5GHz 300Mbps Không ngưng tụ
| Tên sản phẩm: | Bộ định tuyến công nghiệp 4G LTE |
|---|---|
| Nhiệt độ bảo quản: | -40℃~+85℃ |
| Cân nặng: | 0,3kg |
Bộ định tuyến 4G LTE 300Mbps 7,87 X 5,51 X 1,18 trong VPN PPTP / L2TP / IPSec
| Kích thước: | 7,87 X 5,51 X 1,18 trong |
|---|---|
| Tên: | Bộ định tuyến 4G LTE 300Mbps |
| Khả năng tương thích hệ điều hành: | Windows, Mac OS, Linux |
Bộ định tuyến công nghiệp 0,3kg 4G LTE 1 Khe cắm thẻ SIM 10% - 90% Độ ẩm không ngưng tụ
| Tên sản phẩm: | Bộ định tuyến công nghiệp 4G LTE |
|---|---|
| Cân nặng: | 0,3kg |
| Tốc độ dữ liệu: | 300 Mb/giây |
Đường dẫn CPE ngoài trời 4G LTE cho kết nối ngoài trời đáng tin cậy
| PowerSupply: | DC 12V/1A |
|---|---|
| Antenna: | 2x External Antenna |
| WiFiSpeed: | 2.4GHz: 300Mbps/5GHz: 867Mbps |
4G LTE 300mbps bộ định tuyến Điện lực DC 12V/1.5A cho truyền dữ liệu tốc độ cao
| Hệ thống hỗ trợ: | Windows, Linux, MacOS |
|---|---|
| nhiệt độ lưu trữ: | -40℃~+85℃ |
| Ăng-ten: | 2 X Anten ngoài |
TUOSHI 150Mbps Pocket Wifi Wireless Router Portable 3G 4G Lte Modem Mini Mifis Với Thẻ Sim
| Chipset: | MTK |
|---|---|
| Lớp băng tần: | Băng tần đơn 2.4G |
| tin nhắn: | Hỗ trợ |
TUOSHI 150Mbps Đường định tuyến 4g Lte di động không khóa Với khe cắm thẻ SIM Unlock Mini Wi-fi Wireless Unlock
| Tính năng bảo mật: | WPA/WPA2-PSK, WEP |
|---|---|
| khả năng tương thích: | Windows, Mac, iOS, Android |
| Chipset: | MTK |
Đối với cáp, nếu tổng số tiền vượt quá 10.000 đô la, một phiếu giảm giá 100 đô la và một bộ phụ kiện cáp sẽ được gửi làm quà tặng.
Đối với các sản phẩm thương hiệu Aixton, sẽ được giảm giá gấp đôi.
Đối với số lượng lớn đặt hàng, xin vui lòng liên hệ với chúng tôi để có thêm chiết khấu.
OK

