Tất cả sản phẩm
-
Bộ định tuyến WiFi LTE
-
Bộ định tuyến 4G LTE 300Mbps
-
Bộ định tuyến LTE Volte
-
Bộ định tuyến di động SiM kép
-
Bộ định tuyến Wi-Fi 5G
-
CPE ngoài trời 5G
-
Bộ định tuyến CPE ngoài trời 4G LTE
-
Bộ mở rộng phạm vi WiFi USB
-
Bộ định tuyến WiFi 6 Gigabit
-
Bộ định tuyến công nghiệp 4G LTE
-
Bộ mở rộng WiFi cắm tường
-
Điểm phát sóng di động 4G di động
-
Modem Wi-Fi USB 4G LTE
-
Ăng ten WiFi ngoài trời
-
ăng ten sợi thủy tinh lora
-
Ổ cắm cho Hub USB
-
Ăng ten GSM 4G
-
Cầu nối không dây điểm tới điểm
-
Gabriel HaddadChúng tôi đã làm việc cùng nhau trong 5 năm, họ là nhà cung cấp tốt và những người yêu thích miễn phí tốt, chúng tôi rất vinh dự được làm việc với họ. -
Francisco ArellanoNhà cung cấp đẹp, đáp ứng tốc độ nhanh, thời gian giao hàng nhanh, sản phẩm chất lượng cao. Tôi thật may mắn khi tìm thấy bạn! -
KHADBAATARTUOSHI - надежная компания, которая впервые установила сотрудничество и имеет долготсрочноено.
Kewords [ wifi lte router ] trận đấu 403 các sản phẩm.
Bộ định tuyến 4G tốc độ 300mbps với khe cắm sim Antenna bên ngoài Giao diện RJ45
| Tiêu chuẩn và giao thức: | 802.11a / g / n |
|---|---|
| Tốc độ truyền có dây: | 10 / 100Mb / giây |
| Ăng-ten: | Ăng ten 4 * 5dBi |
Bộ định tuyến di động SiM kép 150Mbps tùy chỉnh Kết nối tới 8 thiết bị
| Tiêu chuẩn truyền Wi-Fi: | 802.11n wifi4 |
|---|---|
| Tính thường xuyên: | 2,4 GHz |
| Ăng-ten: | Hỗ trợ MIMO, đầu nối ăng ten SMA tùy chọn |
IMEI TTL Thay đổi Bộ định tuyến Wi-Fi CPE 4G LTE Wifi Mở khóa 300mbps cho Camera CCTV
| Giao diện: | 1 WAN + 4 LAN |
|---|---|
| Bảo mật WiFi: | WPA / WPA2 |
| Tốc độ, vận tốc: | 300mbps |
Vodafone TTL IMEI Thay đổi Bộ định tuyến Wifi 4G không dây 300Mbps CAT4 32User RJ45 CPE
| WIFI: | 2 * 2 MIMO |
|---|---|
| Ăng-ten: | Ăng ten 4 * 5dBi |
| Điện áp đầu vào: | 12V |
MT7628N Bộ định tuyến công nghiệp 3G 4G LTE không dây cho mạng giám sát
| Chipset: | MT7628N |
|---|---|
| Người dùng: | 32 người dùng |
| Ăng-ten: | 2 ăng-ten bên ngoài, đầu nối ăng-ten SMA |
Bộ định tuyến công nghiệp 4G đã mở khóa 300Mbps với ăng-ten bên ngoài
| Tiêu chuẩn truyền dẫn Wi-Fi: | IEEE 802.11N wifi4 |
|---|---|
| Tính thường xuyên: | 2,4 GHz |
| Ăng-ten: | Hỗ trợ MIMO, đầu nối ăng ten SMA |
Bộ định tuyến trên ô tô Băng tần kép 300mbps
| Ăng-ten: | Hỗ trợ MIMO, đầu nối ăng ten SMA |
|---|---|
| thẻ SIM: | hai khe cắm thẻ sim |
| Giao diện: | 1 WAN + 4 LAN |
Bộ định tuyến di động 2 sim LT-310B dành cho kết nối mạng 4G LTE tốc độ cao dành cho doanh nghiệp
| Dung lượng pin: | 3.7-4.2V, 2100mAh |
|---|---|
| Dạng kết nối: | XXX |
| Kích thước: | XXX |
Mở khóa bộ định tuyến không dây 4 ăng-ten
| Tiêu chuẩn và giao thức: | 802.11a / g / n |
|---|---|
| Tốc độ truyền có dây: | 10 / 100Mb / giây |
| Ăng-ten: | Ăng ten 4 * 5dBi |
Bộ định tuyến thẻ sim đã mở khóa điểm phát sóng 32 thiết bị có cổng RJ11
| Giao diện: | 1 WAN + 4 LAN |
|---|---|
| Chuẩn truyền Wi-Fi: | 802.11ac wifi5 |
| Ủng hộ: | 32 thiết bị |
Đối với cáp, nếu tổng số tiền vượt quá 10.000 đô la, một phiếu giảm giá 100 đô la và một bộ phụ kiện cáp sẽ được gửi làm quà tặng.
Đối với các sản phẩm thương hiệu Aixton, sẽ được giảm giá gấp đôi.
Đối với số lượng lớn đặt hàng, xin vui lòng liên hệ với chúng tôi để có thêm chiết khấu.
OK

