Tất cả sản phẩm
-
Bộ định tuyến WiFi LTE
-
Bộ định tuyến 4G LTE 300Mbps
-
Bộ định tuyến LTE Volte
-
Bộ định tuyến di động SiM kép
-
Bộ định tuyến Wi-Fi 5G
-
CPE ngoài trời 5G
-
Bộ định tuyến CPE ngoài trời 4G LTE
-
Bộ mở rộng phạm vi WiFi USB
-
Bộ định tuyến WiFi 6 Gigabit
-
Bộ định tuyến công nghiệp 4G LTE
-
Bộ mở rộng WiFi cắm tường
-
Điểm phát sóng di động 4G di động
-
Modem Wi-Fi USB 4G LTE
-
Ăng ten WiFi ngoài trời
-
ăng ten sợi thủy tinh lora
-
Ổ cắm cho Hub USB
-
Ăng ten GSM 4G
-
Cầu nối không dây điểm tới điểm
-
Gabriel HaddadChúng tôi đã làm việc cùng nhau trong 5 năm, họ là nhà cung cấp tốt và những người yêu thích miễn phí tốt, chúng tôi rất vinh dự được làm việc với họ. -
Francisco ArellanoNhà cung cấp đẹp, đáp ứng tốc độ nhanh, thời gian giao hàng nhanh, sản phẩm chất lượng cao. Tôi thật may mắn khi tìm thấy bạn! -
KHADBAATARTUOSHI - надежная компания, которая впервые установила сотрудничество и имеет долготсрочноено.
Kewords [ wifi lte router ] trận đấu 403 các sản phẩm.
mở khóa không dây 4G LTE WiFi Router 150Mbps 4G modem wifi router với khe cắm thẻ SIM
| Nhiệt độ hoạt động: | 0℃~40℃ (32℉~104℉) |
|---|---|
| Trọng lượng: | 0,6 kg (600g) |
| Tốc độ: | 150Mbps |
150mbps Enterprise WiFi 4G LTE Wireless Router với khe cắm thẻ SIM và nút WPS / Reset
| Cái nút: | Nút WPS/Đặt lại |
|---|---|
| Bảo vệ: | WPA/WPA2/WPA-PSK/WPA2-PSK |
| Cung cấp điện: | DC 12V/1A |
Bộ định tuyến công nghiệp 4G LTE 300mbps CPE IMEI Thay đổi Mở khóa đa năng không dây
| Max. Tối đa LAN Data Rate Tốc độ dữ liệu mạng LAN: | 300mbps |
|---|---|
| Với chức năng Modem: | Đúng |
| Tiêu chuẩn và giao thức: | Wi-Fi 802.11g, Wi-Fi 802.11b, Wi-Fi 802.11n, Wi-Fi 802.11a |
150Mbps Tốc độ 4G LTE Router không dây với tường lửa SPI và quản lý mạng Wifi dễ dàng
| Tiêu chuẩn mạng: | 4GLTE |
|---|---|
| Speed: | 150Mbps |
| An ninh: | Mã hóa WPA-PSK/WPA2-PSK |
TUOSHI Mở khóa 4G 5G Bộ định tuyến băng thông rộng Bus RV Động cơ Mạng gia đình không dây
| Max. Tối đa LAN Data Rate Tốc độ dữ liệu mạng LAN: | 1000Mbps |
|---|---|
| Với chức năng Modem: | Đúng |
| Tiêu chuẩn và giao thức: | Wi-Fi 802.11g, Wi-Fi 802.11b, Wi-Fi 802.11n, Wi-Fi 802.11ac, Wi-Fi 802.11a |
Đường định tuyến WiFi 5G mạnh mẽ 1Kg 190 X 125 X 30mm Cho kết nối không dây
| Name: | 5G WiFi CPE Router |
|---|---|
| Speed: | 5G |
| Weight: | 1Kg |
Kết nối nhanh và ổn định Router tốc độ cao với 2 ăng-ten bên ngoài 190 X 125 X 30mm
| Frequency: | 2.4GHz/5GHz |
|---|---|
| Name: | 5G WiFi CPE Router |
| Transmission Rate: | 300Mbps |
Outdoor Home LTE Wireless Router 150mbps WiFi VPN GSM 5G 3G LTE 4G với khe cắm thẻ SIM
| Ăng-ten: | 2 Anten ngoài 5dBi |
|---|---|
| giao diện: | 1 cổng WAN 10/100Mbps, 4 cổng LAN 10/100Mbps |
| Chỉ số LED: | Nguồn, WAN, LAN, WLAN, Cường độ tín hiệu |
Đường dẫn CPE ngoài trời không dây 4G LTE đáng tin cậy với phạm vi WiFi 300m
| FrequencyBand: | 800/900/1800/2100/2600MHz |
|---|---|
| SIMCard: | 1x SIM Card Slot |
| WiFiSpeed: | 2.4GHz: 300Mbps/5GHz: 867Mbps |
Đường dẫn CPE ngoài trời 4G LTE cho kết nối ngoài trời đáng tin cậy
| PowerSupply: | DC 12V/1A |
|---|---|
| Antenna: | 2x External Antenna |
| WiFiSpeed: | 2.4GHz: 300Mbps/5GHz: 867Mbps |
Đối với cáp, nếu tổng số tiền vượt quá 10.000 đô la, một phiếu giảm giá 100 đô la và một bộ phụ kiện cáp sẽ được gửi làm quà tặng.
Đối với các sản phẩm thương hiệu Aixton, sẽ được giảm giá gấp đôi.
Đối với số lượng lớn đặt hàng, xin vui lòng liên hệ với chúng tôi để có thêm chiết khấu.
OK

