Tất cả sản phẩm
-
Bộ định tuyến WiFi LTE
-
Bộ định tuyến 4G LTE 300Mbps
-
Bộ định tuyến LTE Volte
-
Bộ định tuyến di động SiM kép
-
Bộ định tuyến Wi-Fi 5G
-
CPE ngoài trời 5G
-
Bộ định tuyến CPE ngoài trời 4G LTE
-
Bộ mở rộng phạm vi WiFi USB
-
Bộ định tuyến WiFi 6 Gigabit
-
Bộ định tuyến công nghiệp 4G LTE
-
Bộ mở rộng WiFi cắm tường
-
Điểm phát sóng di động 4G di động
-
Modem Wi-Fi USB 4G LTE
-
Ăng ten WiFi ngoài trời
-
ăng ten sợi thủy tinh lora
-
Ổ cắm cho Hub USB
-
Ăng ten GSM 4G
-
Cầu nối không dây điểm tới điểm
-
Gabriel HaddadChúng tôi đã làm việc cùng nhau trong 5 năm, họ là nhà cung cấp tốt và những người yêu thích miễn phí tốt, chúng tôi rất vinh dự được làm việc với họ. -
Francisco ArellanoNhà cung cấp đẹp, đáp ứng tốc độ nhanh, thời gian giao hàng nhanh, sản phẩm chất lượng cao. Tôi thật may mắn khi tìm thấy bạn! -
KHADBAATARTUOSHI - надежная компания, которая впервые установила сотрудничество и имеет долготсрочноено.
Kewords [ wifi lte router ] trận đấu 403 các sản phẩm.
2.4GHz LTE Router với tốc độ 1200mbps 1 SIM Card Slot EU/US/UK/AU Plug
| Plug Standard: | EU US UK AU Plug |
|---|---|
| Port: | MIMO Supported, SMA Antenna Connector |
| Antenna: | MIMO Supported, SMA Antenna Connector |
Ăng-ten có thể tháo rời SMA Bộ định tuyến Modem Wifi CPE Hai sim Mở khóa 4G LTE không dây 150mbps
| Tiêu chuẩn truyền dẫn Wi-Fi: | 802.11 b / g / n wifi4 |
|---|---|
| Tính thường xuyên: | 2,4 GHz |
| Ăng-ten: | Hỗ trợ 4G 1T2R MIMO, đầu nối ăng ten SMA tùy chọn |
Tuoshi 5G CPE Wifi Router Outdoor Working With R658U Usb Cable 10m Indoor 5g Wifi Router
| giao diện: | 1 USB+1 LAN |
|---|---|
| wifi: | 802.11n |
| Loại kết nối: | N-loại nữ |
Điểm truy cập di động 4G di động mini CAT4 LTE FDD TDD WCDMA Universal 4g Lte
| Max. Tối đa LAN Data Rate Tốc độ dữ liệu mạng LAN: | 150Mbps |
|---|---|
| Với chức năng Modem: | Vâng |
| Tiêu chuẩn và giao thức: | Wi-Fi 802.11g, Wi-Fi 802.11b, Wi-Fi 802.11n |
Bộ định tuyến điểm truy cập USB 150Mbps bỏ túi, Modem Wi-Fi USB 4G LTE di động Thẻ SMS
| Tải lên LTE: | 51.0 Mbps |
|---|---|
| Giao diện: | USB2.0 |
| Lưu ký: | Logo |
CPE Wireless Mobile 4g LTE OpenWRT Bộ định tuyến thẻ sim kép đã mở khóa Di động
| Tần số hỗ trợ Wi-Fi: | 2.4GHz +5GHz |
|---|---|
| Tốc độ truyền Wi-Fi: | 1266Mbps |
| Cổng thông tin: | 2WAN(1Gbps) + 3LAN(1Gbps) |
Bộ định tuyến 4G LTE với khe cắm thẻ SIM duy nhất để kết nối liền mạch
| Antenna Type: | External |
|---|---|
| Volte Support: | Yes |
| Security Features: | WPA/WPA2, WPS, Firewall |
1200Mbps Dual Band Wi-Fi SIM Card Slot LTE Router với nguồn điện 12V DC / 1A và nút WPS
| Wireless Standards: | 802.11a/b/g/n/ac |
|---|---|
| Power Supply: | 12V DC, 1A |
| Sim Card Slots: | 1 |
Trong nhà Ngoài trời Giao diện mạng không dây tốc độ 300Mbps 1x Cổng WAN / LAN 10/100Mbps 2x Anten ngoài
| Kích thước: | 7,87 X 5,51 X 1,18 trong |
|---|---|
| Băng tần: | 2.4GHz & 5GHz |
| QoS: | Kiểm soát băng thông |
Plug and Play LTE Router Volte với 1 cổng RJ11 và ăng-ten bên ngoài
| Button: | 1 Power 1 WPS 1 WIFI ON/OFF 1 Reset |
|---|---|
| Port: | MIMO Supported, SMA Antenna Connector |
| Antenna Type: | External |
Đối với cáp, nếu tổng số tiền vượt quá 10.000 đô la, một phiếu giảm giá 100 đô la và một bộ phụ kiện cáp sẽ được gửi làm quà tặng.
Đối với các sản phẩm thương hiệu Aixton, sẽ được giảm giá gấp đôi.
Đối với số lượng lớn đặt hàng, xin vui lòng liên hệ với chúng tôi để có thêm chiết khấu.
OK

