Tất cả sản phẩm
-
Bộ định tuyến WiFi LTE
-
Bộ định tuyến 4G LTE 300Mbps
-
Bộ định tuyến LTE Volte
-
Bộ định tuyến di động SiM kép
-
Bộ định tuyến Wi-Fi 5G
-
CPE ngoài trời 5G
-
Bộ định tuyến CPE ngoài trời 4G LTE
-
Bộ mở rộng phạm vi WiFi USB
-
Bộ định tuyến WiFi 6 Gigabit
-
Bộ định tuyến công nghiệp 4G LTE
-
Bộ mở rộng WiFi cắm tường
-
Điểm phát sóng di động 4G di động
-
Modem Wi-Fi USB 4G LTE
-
Ăng ten WiFi ngoài trời
-
ăng ten sợi thủy tinh lora
-
Ổ cắm cho Hub USB
-
Ăng ten GSM 4G
-
Cầu nối không dây điểm tới điểm
-
Gabriel HaddadChúng tôi đã làm việc cùng nhau trong 5 năm, họ là nhà cung cấp tốt và những người yêu thích miễn phí tốt, chúng tôi rất vinh dự được làm việc với họ. -
Francisco ArellanoNhà cung cấp đẹp, đáp ứng tốc độ nhanh, thời gian giao hàng nhanh, sản phẩm chất lượng cao. Tôi thật may mắn khi tìm thấy bạn! -
KHADBAATARTUOSHI - надежная компания, которая впервые установила сотрудничество и имеет долготсрочноено.
Kewords [ wifi lte router ] trận đấu 403 các sản phẩm.
Điểm truy cập di động Bộ định tuyến di động Dual SiM Bộ định tuyến không dây 4G LTE 2400Mah
| Ăng-ten: | Hỗ trợ MIMO, đầu nối ăng ten SMA |
|---|---|
| thẻ SIM: | hai khe cắm thẻ sim |
| Giao diện: | 1 WAN + 4 LAN |
Bộ định tuyến SIM 4G mở khóa di động 2.4GHz được hỗ trợ MIMO
| Tiêu chuẩn truyền dẫn Wi-Fi: | IEEE 802.11N wifi4 |
|---|---|
| Tính thường xuyên: | 2,4 GHz |
| Ăng-ten: | Hỗ trợ MIMO, đầu nối ăng ten SMA |
AC1200 1200Mbps Lưới WiFi Băng tần kép Mở khóa Bộ định tuyến Modem 4G LTE 2 Khe cắm thẻ SIM
| Ăng-ten: | Anten độ lợi cao MIMO, SMA 5dBi |
|---|---|
| Thẻ SIM: | 2 khe cắm thẻ sim |
| giao diện: | 1 WAN+4 LAN HOẶC 1 RJ11+ 4LAN |
Bộ định tuyến tùy biến Chiếc mèo túi không dây Wifi Đèn cầm tay Lte Mf Điện thoại 2100Mah Pin ăng-ten Điểm truy cập 4G Router
| Thẻ SIM: | Hỗ trợ |
|---|---|
| Tính năng bảo mật: | WPA/WPA2-PSK, WEP |
| Loại: | Không dây |
Cổng RJ11 Cổng 4G LTE Bộ định tuyến Volte Khe cắm thẻ sim Bộ định tuyến Wifi di động đã mở khóa
| Bộ chuyển đổi DC: | Điện áp đầu vào: 12V, 1.5A |
|---|---|
| Màu sắc: | Trắng |
| Tốc độ: | 300Mb / giây |
Thẻ SIM GSM 2.4GHz công nghiệp Bộ định tuyến Wifi 5V Bộ định tuyến 4G cho máy ảnh
| Tiêu chuẩn truyền Wi-Fi: | IEEE 802.11N wifi4 |
|---|---|
| Tính thường xuyên: | 2,4 GHz |
| Ăng-ten: | Hỗ trợ MIMO, đầu nối ăng ten SMA |
Cổng SMA Bộ định tuyến không dây Smart Lte 4 Anten Modem Wifi di động 4G LTE
| Chuẩn truyền Wi-Fi: | IEEE 802.11N wifi4 |
|---|---|
| tần số: | 2,4 GHz |
| Ăng-ten: | Hỗ trợ MIMO, đầu nối ăng ten SMA |
Bộ định tuyến 4G không dây ngoài trời Bộ mở rộng Wifi CAT4 Ăng-ten LTE kép
| Chipset: | MT7628N |
|---|---|
| Người dùng: | 32 người dùng |
| Ăng-ten: | 4 ăng ten có thể tháo rời, đầu nối ăng ten SMA |
32 Người dùng Bộ định tuyến không dây 3G 4G LTE CPE tốc độ 300Mbps Hỗ trợ thẻ SIM
| Nhiệt độ hoạt động: | 0-50 ° C |
|---|---|
| WIFI: | 2 * 2 MIMO |
| Ăng-ten: | Ăng ten 2 * 5dBi |
Thẻ sim không dây Wifi CAT4 300mbps Bộ định tuyến 4G LTE CPE ngoài trời với nguồn POE
| Nguồn cấp: | POE 24V |
|---|---|
| Tốc độ: | 300mbps |
| Tiêu chuẩn và giao thức: | 802.11b / g / n |
Đối với cáp, nếu tổng số tiền vượt quá 10.000 đô la, một phiếu giảm giá 100 đô la và một bộ phụ kiện cáp sẽ được gửi làm quà tặng.
Đối với các sản phẩm thương hiệu Aixton, sẽ được giảm giá gấp đôi.
Đối với số lượng lớn đặt hàng, xin vui lòng liên hệ với chúng tôi để có thêm chiết khấu.
OK

