Tất cả sản phẩm
-
Bộ định tuyến WiFi LTE
-
Bộ định tuyến 4G LTE 300Mbps
-
Bộ định tuyến LTE Volte
-
Bộ định tuyến di động SiM kép
-
Bộ định tuyến Wi-Fi 5G
-
CPE ngoài trời 5G
-
Bộ định tuyến CPE ngoài trời 4G LTE
-
Bộ mở rộng phạm vi WiFi USB
-
Bộ định tuyến WiFi 6 Gigabit
-
Bộ định tuyến công nghiệp 4G LTE
-
Bộ mở rộng WiFi cắm tường
-
Điểm phát sóng di động 4G di động
-
Modem Wi-Fi USB 4G LTE
-
Ăng ten WiFi ngoài trời
-
ăng ten sợi thủy tinh lora
-
Ổ cắm cho Hub USB
-
Ăng ten GSM 4G
-
Cầu nối không dây điểm tới điểm
-
Gabriel HaddadChúng tôi đã làm việc cùng nhau trong 5 năm, họ là nhà cung cấp tốt và những người yêu thích miễn phí tốt, chúng tôi rất vinh dự được làm việc với họ. -
Francisco ArellanoNhà cung cấp đẹp, đáp ứng tốc độ nhanh, thời gian giao hàng nhanh, sản phẩm chất lượng cao. Tôi thật may mắn khi tìm thấy bạn! -
KHADBAATARTUOSHI - надежная компания, которая впервые установила сотрудничество и имеет долготсрочноено.
Kewords [ wifi lte router ] trận đấu 403 các sản phẩm.
Bộ định tuyến Wifi bỏ túi di động 150Mbps Bộ định tuyến mạng Bộ lặp lại
| Tiêu chuẩn truyền Wi-Fi: | 802.11n wifi4 |
|---|---|
| Tính thường xuyên: | 2,4 GHz |
| Tốc độ truyền không dây: | lên đến 150Mbps |
Bộ định tuyến thẻ sim băng thông rộng 5dbi Antenna Cổng RJ11 màu trắng
| Ăng-ten: | Hỗ trợ MIMO, đầu nối ăng ten SMA |
|---|---|
| tần số: | 2,4 GHz |
| Bộ chuyển đổi DC: | Điện áp đầu vào: 12V, 1.5A |
300mbps CPE 4G Bộ định tuyến không dây 802.11a Anten 5dBi sẵn có
| Tốc độ truyền có dây: | 10 / 100Mb / giây |
|---|---|
| Ăng-ten: | Ăng ten 5dBi tích hợp |
| Tốc độ: | 300Mb / giây |
Khe cắm thẻ sim Modem 4G RJ11 Bộ định tuyến Wi-Fi cổng LAN 300Mbps
| Ăng-ten: | Hỗ trợ MIMO, đầu nối ăng ten SMA |
|---|---|
| tần số: | 2,4 GHz |
| Bộ chuyển đổi DC: | Điện áp đầu vào: 12V, 1.5A |
Universal Portable 4G WiFi Modem Lte nhanh tải lên 51,0Mbps Tốc độ tải xuống tối đa 150Mbps
| Loại: | Không dây |
|---|---|
| Tốc độ: | 150Mbps |
| Tải lên LTE: | 51,0Mbps |
Tỷ lệ truyền 2Mbps 10 người dùng Wifi chia sẻ Mikrotik Router với kiểu nội bộ
| Tải lên LTE: | 51,0Mbps |
|---|---|
| Kích thước: | 90mm X 28mm X 11mm |
| Phong cách: | Nội bộ |
Đường định tuyến công nghiệp 4G LTE chống nhiệt độ 300 Mbps Tỷ lệ dữ liệu DC 12V/1.5A
| Sự tiêu thụ năng lượng: | 10w |
|---|---|
| độ ẩm: | 10%~90% (Không ngưng tụ) |
| Băng tần: | 2.4GHZ/5GHZ |
OEM CAT4 CAT6 32 Người dùng Bộ định tuyến WIFI băng tần kép 4G LTE Mở khóa CPE khóa băng tần 1200mbps
| Giao diện: | 1 WAN + 4 LAN |
|---|---|
| Bảo mật WiFi: | WPA / WPA2 |
| Tốc độ, vận tốc: | 1200 Mbps |
Speed 5G Wireless Router with Encryption WPA-PSK/WPA2-PSK and 600Mbps/867Mbps WiFi
| Tốc độ WiFi: | 2,4 GHz: 600Mbps/5 GHz: 867Mbps |
|---|---|
| Giao thức mạng: | IPv4/IPv6 |
| Nhiệt độ hoạt động: | -20℃~50℃ |
Đối với cáp, nếu tổng số tiền vượt quá 10.000 đô la, một phiếu giảm giá 100 đô la và một bộ phụ kiện cáp sẽ được gửi làm quà tặng.
Đối với các sản phẩm thương hiệu Aixton, sẽ được giảm giá gấp đôi.
Đối với số lượng lớn đặt hàng, xin vui lòng liên hệ với chúng tôi để có thêm chiết khấu.
OK

