Tất cả sản phẩm
-
Bộ định tuyến WiFi LTE
-
Bộ định tuyến 4G LTE 300Mbps
-
Bộ định tuyến LTE Volte
-
Bộ định tuyến di động SiM kép
-
Bộ định tuyến Wi-Fi 5G
-
CPE ngoài trời 5G
-
Bộ định tuyến CPE ngoài trời 4G LTE
-
Bộ mở rộng phạm vi WiFi USB
-
Bộ định tuyến WiFi 6 Gigabit
-
Bộ định tuyến công nghiệp 4G LTE
-
Bộ mở rộng WiFi cắm tường
-
Điểm phát sóng di động 4G di động
-
Modem Wi-Fi USB 4G LTE
-
Ăng ten WiFi ngoài trời
-
ăng ten sợi thủy tinh lora
-
Ổ cắm cho Hub USB
-
Ăng ten GSM 4G
-
Cầu nối không dây điểm tới điểm
-
Gabriel HaddadChúng tôi đã làm việc cùng nhau trong 5 năm, họ là nhà cung cấp tốt và những người yêu thích miễn phí tốt, chúng tôi rất vinh dự được làm việc với họ. -
Francisco ArellanoNhà cung cấp đẹp, đáp ứng tốc độ nhanh, thời gian giao hàng nhanh, sản phẩm chất lượng cao. Tôi thật may mắn khi tìm thấy bạn! -
KHADBAATARTUOSHI - надежная компания, которая впервые установила сотрудничество и имеет долготсрочноено.
Kewords [ wifi lte router ] trận đấu 403 các sản phẩm.
32 người dùng Bộ định tuyến công nghiệp 4G LTE tốc độ 300Mbps Mô-đun nhỏ di động WiFi CPE Ethernet
| Chipset: | MT7628N |
|---|---|
| Người dùng: | 32 người dùng |
| Ăng-ten: | 2 ăng-ten bên ngoài, đầu nối ăng-ten SMA |
1200Mbps Băng tần kép Không dây công suất cao CPE Công nghiệp Class Simcard 4g / 5g Bộ định tuyến
| Mạng: | 4G / 3G / 2G |
|---|---|
| Vật chất: | Vỏ kim loại |
| Giao diện: | rj45, 4 LAN, 1 WAN, 1 khe cắm thẻ SIM |
Bộ định tuyến Wifi di động trên ô tô 300mbps 4g công nghiệp với ăng ten ngoài SMA
| Ăng-ten: | Hỗ trợ MIMO, đầu nối ăng ten SMA |
|---|---|
| Giao diện: | 2 mạng LAN |
| Tính năng: | Khóa dây |
Bộ định tuyến CPE ngoài trời 4G LTE tốc độ cao với tốc độ WiFi 2,4GHz 300Mbps/5GHz 867Mbps
| OperatingTemperature: | -20℃~50℃ |
|---|---|
| WiFiSpeed: | 2.4GHz: 300Mbps/5GHz: 867Mbps |
| SIMCard: | 1x SIM Card Slot |
Bộ định tuyến CPE ngoài trời 4G LTE với ăng-ten bên ngoài kép và nguồn điện DC 12V / 1A
| PowerSupply: | DC 12V/1A |
|---|---|
| NetworkProtocols: | IPv4/IPv6 |
| WiFiSpeed: | 2.4GHz: 300Mbps/5GHz: 867Mbps |
Bộ định tuyến công nghiệp không dây Iot LTE 4G VPN Bộ định tuyến WiFi Hotpot 802.11b G N
| Chipset: | MT7628N |
|---|---|
| Người dùng: | 32 người dùng |
| Ăng-ten: | 2 ăng-ten bên ngoài, đầu nối ăng-ten SMA |
Bộ phát sóng Wifi Bộ định tuyến công nghiệp 4G LTE 2.4GHz Bộ định tuyến di động 4G tốc độ 300Mbps
| Hỗ trợ: | 32 người dùng không dây |
|---|---|
| Bảo mật WiFi: | WPA / WPA2 |
| Ăng-ten: | Ăng ten 4 * 5dBi |
ODM Băng tần kép 1200mbps 5.8G 2.4GHz CPE TTL IMEI không dây Thay đổi Mở khóa bộ định tuyến Wifi 4g Lte cho nhà cung cấp thẻ sim
| wifi: | 2 * 2 MIMO |
|---|---|
| Giao diện: | rj45, 4 LAN, 1 WAN, 1 khe cắm thẻ SIM |
| Băng tần: | 2,4G & 5,8G |
Small Size 4G LTE Industrial Router với ăng-ten bên ngoài 2 X cho Mac OS
| Trọng lượng: | 0,3kg |
|---|---|
| Hệ thống hỗ trợ: | Windows, Linux, MacOS |
| giao diện: | 2 cổng RJ45 10/100/1000Mbps, 1 khe cắm thẻ SIM |
DL 600Mbps UL 50Mbps 5G CPE ngoài trời cung cấp các giao thức mạng IPv4 IPv6 cùng với LTE VPN Router cung cấp hiệu suất mạng
| Tốc độ tối đa: | 2,3 Gbps |
|---|---|
| Cáp USB: | 10m |
| Giao diện: | 1 mạng WAN + 4 mạng LAN |
Đối với cáp, nếu tổng số tiền vượt quá 10.000 đô la, một phiếu giảm giá 100 đô la và một bộ phụ kiện cáp sẽ được gửi làm quà tặng.
Đối với các sản phẩm thương hiệu Aixton, sẽ được giảm giá gấp đôi.
Đối với số lượng lớn đặt hàng, xin vui lòng liên hệ với chúng tôi để có thêm chiết khấu.
OK

