Tất cả sản phẩm
-
Bộ định tuyến WiFi LTE
-
Bộ định tuyến 4G LTE 300Mbps
-
Bộ định tuyến LTE Volte
-
Bộ định tuyến di động SiM kép
-
Bộ định tuyến Wi-Fi 5G
-
CPE ngoài trời 5G
-
Bộ định tuyến CPE ngoài trời 4G LTE
-
Bộ mở rộng phạm vi WiFi USB
-
Bộ định tuyến WiFi 6 Gigabit
-
Bộ định tuyến công nghiệp 4G LTE
-
Bộ mở rộng WiFi cắm tường
-
Điểm phát sóng di động 4G di động
-
Modem Wi-Fi USB 4G LTE
-
Ăng ten WiFi ngoài trời
-
ăng ten sợi thủy tinh lora
-
Ổ cắm cho Hub USB
-
Ăng ten GSM 4G
-
Cầu nối không dây điểm tới điểm
-
Gabriel HaddadChúng tôi đã làm việc cùng nhau trong 5 năm, họ là nhà cung cấp tốt và những người yêu thích miễn phí tốt, chúng tôi rất vinh dự được làm việc với họ. -
Francisco ArellanoNhà cung cấp đẹp, đáp ứng tốc độ nhanh, thời gian giao hàng nhanh, sản phẩm chất lượng cao. Tôi thật may mắn khi tìm thấy bạn! -
KHADBAATARTUOSHI - надежная компания, которая впервые установила сотрудничество и имеет долготсрочноено.
Kewords [ 4g ] trận đấu 479 các sản phẩm.
Ăng-ten Wi-Fi ngoài trời không dây Phạm vi dài 150mbps cho Bộ định tuyến
| tần số: | 2.4GHz 150mbps |
|---|---|
| Ăng-ten: | Ăng ten 36dBi tầm xa khuếch đại cao |
| HĐH: | Windows 8/7 / XP / Vista / Mac OS |
Bộ định tuyến CPE 5G TUOSHI Factory WiFi6 Modem không dây 600Mb/S 5G POE LTE Wifi Roteador có khe cắm SIM Routeur 4G
| Bộ định tuyến: | Bộ định tuyến LTE VPN Www.wavetelco.com |
|---|---|
| tốc độ truyền tải: | 600Mbps |
| Giao thức mạng: | IPv4/IPv6 |
Mac OS X 10.6 hoặc mới hơn hỗ trợ Portable Wifi Modem Tốc độ tải xuống tối đa 150Mbps có sẵn
| Network Mode: | 4G |
|---|---|
| Protection: | WPA-SPK/WPA2-PSK/WPA/WPA2 |
| Wireless Speed: | 2.4GHz |
TUOSHI High-Speed Mini Travel Router Pocket WiFi Modem Hotspot với cổng LAN CE chứng nhận
| Tính năng bảo mật: | WPA/WPA2-PSK, WEP |
|---|---|
| Lớp băng tần: | Băng tần đơn 2.4G |
| Bảo mật Wi-Fi: | WPA/WPA2 |
Giải pháp LTE cấp công nghiệp băng tần rộng và nhiệt độ hoạt động -20C-50C
| WirelessStandard: | 4G LTE |
|---|---|
| OperatingTemperature: | -20℃~50℃ |
| Antenna: | 2x External Antenna |
2x Ăng-ten Ngoài Bộ định tuyến không dây hỗ trợ PPTP L2TP IPSec VPN cho Truy cập Mạng An toàn trong Môi trường Doanh nghiệp
| Frequency Band: | 2.4GHz & 5GHz |
|---|---|
| QoS: | Bandwidth Control |
| Firewall: | SPI Firewall |
Không khóa 2.4GHz/5GHz Router băng thông kép DC 12V/1.5A cho các yêu cầu
| Bảo mật không dây: | Mã hóa WPA-PSK/WPA2-PSK |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Bộ định tuyến công nghiệp 4G LTE |
| nhiệt độ lưu trữ: | -40℃~+85℃ |
Nền tảng LTE kiểm soát băng thông tương thích với Mac OS cho phép sử dụng băng thông và truyền dữ liệu không dây nhất quán
| Security: | WPA-PSK/WPA2-PSK Encryption |
|---|---|
| Interface: | 1x 10/100Mbps WAN/LAN Port, 1x USB 2.0 Port |
| Speed: | 150Mbps |
Bộ định tuyến không dây băng tần kép CPE 2.4GHz và 5GHz Kích thước 7.87 X 5.51 X 1.18 inch Hiệu suất mạng Kết nối ổn định
| QoS: | Bandwidth Control |
|---|---|
| Antenna: | 2x External Antennas |
| DHCP: | DHCP Server/Client |
6 Ăng-ten GSM Modem 5G Bộ định tuyến WiFi 1200Mbps cho máy tính bảng Android Băng tần kép
| Ăng-ten: | Ăng ten 6 * 5dBi |
|---|---|
| Người dùng: | 32 |
| Ủng hộ: | 32 người dùng không dây |
Đối với cáp, nếu tổng số tiền vượt quá 10.000 đô la, một phiếu giảm giá 100 đô la và một bộ phụ kiện cáp sẽ được gửi làm quà tặng.
Đối với các sản phẩm thương hiệu Aixton, sẽ được giảm giá gấp đôi.
Đối với số lượng lớn đặt hàng, xin vui lòng liên hệ với chúng tôi để có thêm chiết khấu.
OK

