Tất cả sản phẩm
-
Bộ định tuyến WiFi LTE
-
Bộ định tuyến 4G LTE 300Mbps
-
Bộ định tuyến LTE Volte
-
Bộ định tuyến di động SiM kép
-
Bộ định tuyến Wi-Fi 5G
-
CPE ngoài trời 5G
-
Bộ định tuyến CPE ngoài trời 4G LTE
-
Bộ mở rộng phạm vi WiFi USB
-
Bộ định tuyến WiFi 6 Gigabit
-
Bộ định tuyến công nghiệp 4G LTE
-
Bộ mở rộng WiFi cắm tường
-
Điểm phát sóng di động 4G di động
-
Modem Wi-Fi USB 4G LTE
-
Ăng ten WiFi ngoài trời
-
ăng ten sợi thủy tinh lora
-
Ổ cắm cho Hub USB
-
Ăng ten GSM 4G
-
Cầu nối không dây điểm tới điểm
-
Gabriel HaddadChúng tôi đã làm việc cùng nhau trong 5 năm, họ là nhà cung cấp tốt và những người yêu thích miễn phí tốt, chúng tôi rất vinh dự được làm việc với họ. -
Francisco ArellanoNhà cung cấp đẹp, đáp ứng tốc độ nhanh, thời gian giao hàng nhanh, sản phẩm chất lượng cao. Tôi thật may mắn khi tìm thấy bạn! -
KHADBAATARTUOSHI - надежная компания, которая впервые установила сотрудничество и имеет долготсрочноено.
Kewords [ 4g ] trận đấu 479 các sản phẩm.
1x 10/100Mbps Cổng WAN / LAN LTE Hệ điều hành Linux tương thích Quản lý dựa trên web
| Kích thước: | 7,87 X 5,51 X 1,18 trong |
|---|---|
| DHCP: | Máy chủ/Máy khách DHCP |
| VPN: | VPN PPTP/L2TP/IPSec |
Bộ định tuyến công nghiệp không dây Iot LTE 4G VPN Bộ định tuyến WiFi Hotpot 802.11b G N
| Chipset: | MT7628N |
|---|---|
| Người dùng: | 32 người dùng |
| Ăng-ten: | 2 ăng-ten bên ngoài, đầu nối ăng-ten SMA |
Bộ định tuyến VPN ngoài trời trong nhà với quản lý PPTP / L2TP / IPSec Quản lý dựa trên web
| Bức tường lửa: | Tường lửa SPI |
|---|---|
| Bảo vệ: | Mã hóa WPA-PSK/WPA2-PSK |
| Ăng-ten: | 2x Anten ngoài |
Thẻ SIM GSM 2.4GHz công nghiệp Bộ định tuyến Wifi 5V Bộ định tuyến 4G cho máy ảnh
| Tiêu chuẩn truyền Wi-Fi: | IEEE 802.11N wifi4 |
|---|---|
| Tính thường xuyên: | 2,4 GHz |
| Ăng-ten: | Hỗ trợ MIMO, đầu nối ăng ten SMA |
Bộ định tuyến IoT công nghiệp Ăng ten SMA Male Tương thích với Cổng di động không dây LTE
| Ăng-ten: | 4 ăng-ten có thể tháo rời, đầu nối ăng-ten SMA |
|---|---|
| Tính thường xuyên: | 2.4GHz |
| Tiêu chuẩn: | 802b/g/n |
Mac tương thích 4G Pocket Wifi Router với tốc độ 150Mbps và tương thích thẻ SIM
| Thẻ SIM: | Hỗ trợ |
|---|---|
| Khả năng tương thích: | Windows, Mac, iOS, Android |
| Trọng lượng: | 3,2 ounce |
Bộ định tuyến thẻ sim băng thông rộng 5dbi Antenna Cổng RJ11 màu trắng
| Ăng-ten: | Hỗ trợ MIMO, đầu nối ăng ten SMA |
|---|---|
| tần số: | 2,4 GHz |
| Bộ chuyển đổi DC: | Điện áp đầu vào: 12V, 1.5A |
Bộ định tuyến IoT công nghiệp Ăng ten SMA Male Tương thích với Cổng di động không dây LTE
| Ăng-ten: | 4 ăng-ten có thể tháo rời, đầu nối ăng-ten SMA |
|---|---|
| Tính thường xuyên: | 2.4GHz |
| Tiêu chuẩn: | 802b/g/n |
Cuộc gọi thoại LTE Router Volte
| Chuẩn truyền Wi-Fi: | 802.11ac / b / g / n |
|---|---|
| tần số: | 2,4 GHz |
| Ăng-ten: | Hỗ trợ MIMO, đầu nối ăng ten SMA |
Bộ định tuyến LTE trên ô tô Volte 4 Ăng-ten WiFi bên ngoài 32 thiết bị
| Chuẩn truyền Wi-Fi: | 802.11ac wifi5 |
|---|---|
| Ăng-ten: | Hỗ trợ MIMO, đầu nối ăng ten SMA |
| Giao diện: | 1 WAN + 4 LAN |
Đối với cáp, nếu tổng số tiền vượt quá 10.000 đô la, một phiếu giảm giá 100 đô la và một bộ phụ kiện cáp sẽ được gửi làm quà tặng.
Đối với các sản phẩm thương hiệu Aixton, sẽ được giảm giá gấp đôi.
Đối với số lượng lớn đặt hàng, xin vui lòng liên hệ với chúng tôi để có thêm chiết khấu.
OK

