Tất cả sản phẩm
-
Bộ định tuyến WiFi LTE
-
Bộ định tuyến 4G LTE 300Mbps
-
Bộ định tuyến LTE Volte
-
Bộ định tuyến di động SiM kép
-
Bộ định tuyến Wi-Fi 5G
-
CPE ngoài trời 5G
-
Bộ định tuyến CPE ngoài trời 4G LTE
-
Bộ mở rộng phạm vi WiFi USB
-
Bộ định tuyến WiFi 6 Gigabit
-
Bộ định tuyến công nghiệp 4G LTE
-
Bộ mở rộng WiFi cắm tường
-
Điểm phát sóng di động 4G di động
-
Modem Wi-Fi USB 4G LTE
-
Ăng ten WiFi ngoài trời
-
ăng ten sợi thủy tinh lora
-
Ổ cắm cho Hub USB
-
Ăng ten GSM 4G
-
Cầu nối không dây điểm tới điểm
-
Gabriel HaddadChúng tôi đã làm việc cùng nhau trong 5 năm, họ là nhà cung cấp tốt và những người yêu thích miễn phí tốt, chúng tôi rất vinh dự được làm việc với họ. -
Francisco ArellanoNhà cung cấp đẹp, đáp ứng tốc độ nhanh, thời gian giao hàng nhanh, sản phẩm chất lượng cao. Tôi thật may mắn khi tìm thấy bạn! -
KHADBAATARTUOSHI - надежная компания, которая впервые установила сотрудничество и имеет долготсрочноено.
Kewords [ wifi lte router ] trận đấu 403 các sản phẩm.
Gigabit Ethernet Carrier Aggregation Bộ định tuyến liên kết thẻ đa sim 4G WIFI không dây
| Lớp băng tần: | Băng tần kép (2.4GHz +5.8GHz) |
|---|---|
| Tốc độ truyền Wi-Fi: | 1266Mbps |
| Cổng thông tin: | 2WAN(1Gbps) + 3LAN(1Gbps) |
Bộ định tuyến không dây 5G trắng 1 WAN + 4 LAN cho mạng gia đình
| Kiểu: | bộ phát wifi |
|---|---|
| Tên: | Bộ định tuyến Wi-Fi 5G |
| Cân nặng: | 300g |
Bộ định tuyến CPE ngoài trời 4G LTE chống bụi, Bộ định tuyến không dây tầm xa 300mbps
| Tốc độ truyền có dây: | 10 / 100Mb / giây |
|---|---|
| Ăng-ten: | Ăng ten 5dBi tích hợp |
| Tốc độ: | 300Mb / giây |
Modem không dây LAN 4G Dual SiM Router Hotspot RJ45 tùy chỉnh
| Tiêu chuẩn truyền Wi-Fi: | 802.11n wifi4 |
|---|---|
| Tính thường xuyên: | 2,4 GHz |
| Ăng-ten: | Hỗ trợ MIMO, đầu nối ăng ten SMA tùy chọn |
B1 B3 B5 B7 B8 B20 Wifi không dây USB 4G LTE Modem WPS SMS Pocket Mobile Hotspot
| Giao diện: | USB2.0 |
|---|---|
| Lưu ký: | Logo |
| Tiêu chuẩn truyền Wi-Fi: | 2.4G, 802.11 b / g / n |
Bộ định tuyến không dây bỏ túi di động 150Mbps Điểm truy cập WiFi du lịch di động Bộ định tuyến không dây được mở khóa
| Tốc độ truyền Wi-Fi: | 150 Mb/giây |
|---|---|
| Cái nút: | 1 * Nguồn 1 * WPS 1 * Đặt lại |
| Chức năng: | Tường lửa, QoS, VPN, APN, WPS, SMS |
Bộ định tuyến CPE ngoài trời 4G LTE không dây 300mbps với nguồn POE
| Tốc độ truyền có dây: | 10 / 100Mb / giây |
|---|---|
| Tốc độ: | 300Mb / giây |
| Tiêu chuẩn và giao thức: | 802.11a / g / n |
Bộ định tuyến CPE ngoài trời Waterpoof 4G LTE Truyền dữ liệu phạm vi dài
| tần số: | 2.4GHz 150mbps |
|---|---|
| Ăng-ten: | Ăng ten 36dBi tầm xa khuếch đại cao |
| HĐH: | Windows 8/7 / XP / Vista / Mac OS |
Hỗ trợ cuộc gọi thoại CPE Bộ định tuyến SIM 4G với giao diện RJ11 RJ45
| Nhiệt độ hoạt động: | 0-50 ° C |
|---|---|
| WIFI: | 2 * 2 MIMO |
| Ăng-ten: | Ăng ten 2 * 5dBi |
Bộ định tuyến thẻ sim kép 4g LTE OpenWRT đã mở khóa với tập hợp nhà cung cấp dịch vụ
| Wifi: | 2.4GHz +5GHz |
|---|---|
| Tốc độ truyền dữ liệu: | 1266Mbps |
| Cổng thông tin: | 2WAN(1Gbps) + 3LAN(1Gbps) |
Đối với cáp, nếu tổng số tiền vượt quá 10.000 đô la, một phiếu giảm giá 100 đô la và một bộ phụ kiện cáp sẽ được gửi làm quà tặng.
Đối với các sản phẩm thương hiệu Aixton, sẽ được giảm giá gấp đôi.
Đối với số lượng lớn đặt hàng, xin vui lòng liên hệ với chúng tôi để có thêm chiết khấu.
OK

