Tất cả sản phẩm
-
Bộ định tuyến WiFi LTE
-
Bộ định tuyến 4G LTE 300Mbps
-
Bộ định tuyến LTE Volte
-
Bộ định tuyến di động SiM kép
-
Bộ định tuyến Wi-Fi 5G
-
CPE ngoài trời 5G
-
Bộ định tuyến CPE ngoài trời 4G LTE
-
Bộ mở rộng phạm vi WiFi USB
-
Bộ định tuyến WiFi 6 Gigabit
-
Bộ định tuyến công nghiệp 4G LTE
-
Bộ mở rộng WiFi cắm tường
-
Điểm phát sóng di động 4G di động
-
Modem Wi-Fi USB 4G LTE
-
Ăng ten WiFi ngoài trời
-
ăng ten sợi thủy tinh lora
-
Ổ cắm cho Hub USB
-
Ăng ten GSM 4G
-
Cầu nối không dây điểm tới điểm
-
Gabriel HaddadChúng tôi đã làm việc cùng nhau trong 5 năm, họ là nhà cung cấp tốt và những người yêu thích miễn phí tốt, chúng tôi rất vinh dự được làm việc với họ. -
Francisco ArellanoNhà cung cấp đẹp, đáp ứng tốc độ nhanh, thời gian giao hàng nhanh, sản phẩm chất lượng cao. Tôi thật may mắn khi tìm thấy bạn! -
KHADBAATARTUOSHI - надежная компания, которая впервые установила сотрудничество и имеет долготсрочноено.
Kewords [ wifi lte router ] trận đấu 403 các sản phẩm.
4g Lte Sim 5G Bộ định tuyến công nghiệp Rj45 Pcba Board Mobile Lte Hotspot 300mbps
| Max. Tối đa LAN Data Rate Tốc độ dữ liệu mạng LAN: | 300mbps |
|---|---|
| Với chức năng Modem: | Đúng |
| Tiêu chuẩn và giao thức: | Wi-Fi 802.11g, Wi-Fi 802.11b, Wi-Fi 802.11n, Wi-Fi 802.11a |
150Mbps White Wireless Pocket Wifi Router 4g Mini Mifi Hotspot 10 người dùng LTE Với khe cắm thẻ SIM
| chi tiết đóng gói: | Bao bì hộp, kích thước 21*20*7CM, 0,6kg/đơn vị |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 15-20 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, MoneyGram |
Bộ định tuyến mã hóa màu trắng với mã hóa WEP / TKIP / AES và bảo hành 1 năm
| Kiểu: | bộ phát wifi |
|---|---|
| Màu sắc: | Trắng |
| Kích thước: | 190X125X30mm |
300Mbps 5G Dual Band WiFi Router Với An ninh Không dây DC 12V / 1A Điện
| Tốc độ: | 5g |
|---|---|
| Loại: | bộ phát wifi |
| Bảo hành: | 1 năm |
Speed White 5G WiFi Router với mã hóa an toàn và nhiều cổng LAN
| Bảo mật không dây: | WPA/WPA2/WPA-PSK/WPA2-PSK |
|---|---|
| mã hóa: | WEP/TKIP/AES |
| giao diện: | 1 mạng LAN + 4 mạng LAN |
Modem WiFi 4G LTE trên ô tô Khe cắm thẻ sim 4G LTE USB Wifi Modem
| Tải xuống LTE: | 100,8 Mbps |
|---|---|
| Tải lên LTE: | 51.0 Mbps |
| Giao diện: | USB2.0 |
Bộ định tuyến WiFi 5,8GHz 1200Mbps, Bộ định tuyến thẻ sim được mở khóa màu trắng
| Chipset: | MT7628N |
|---|---|
| Ăng-ten: | Ăng ten 6 * 5dBi |
| Người dùng: | 32 |
32 người dùng Bộ định tuyến WiFi 1200Mbps Bộ định tuyến ngoài trời 4G màu trắng có khe cắm sim
| Chipset: | MT7628N |
|---|---|
| Ăng-ten: | Ăng ten 6 * 5dBi |
| Người dùng: | 32 |
Bộ định tuyến băng thông rộng 1200mbps có khe cắm thẻ sim đã mở khóa Bộ định tuyến phát Wifi di động 4G
| Ăng-ten: | Ăng ten 6 * 5dBi |
|---|---|
| Người dùng: | 32 |
| Ủng hộ: | 32 người dùng không dây |
Giao diện RJ11 Bộ định tuyến thẻ sim Modem ROHS 4 Ăng-ten bên ngoài
| tần số: | 2,4 GHz + 5,8 GHz |
|---|---|
| Ăng-ten: | Hỗ trợ MIMO, đầu nối ăng ten SMA |
| Giao diện: | 1 WAN + 4 LAN |
Đối với cáp, nếu tổng số tiền vượt quá 10.000 đô la, một phiếu giảm giá 100 đô la và một bộ phụ kiện cáp sẽ được gửi làm quà tặng.
Đối với các sản phẩm thương hiệu Aixton, sẽ được giảm giá gấp đôi.
Đối với số lượng lớn đặt hàng, xin vui lòng liên hệ với chúng tôi để có thêm chiết khấu.
OK

