Tất cả sản phẩm
-
Bộ định tuyến WiFi LTE
-
Bộ định tuyến 4G LTE 300Mbps
-
Bộ định tuyến LTE Volte
-
Bộ định tuyến di động SiM kép
-
Bộ định tuyến Wi-Fi 5G
-
CPE ngoài trời 5G
-
Bộ định tuyến CPE ngoài trời 4G LTE
-
Bộ mở rộng phạm vi WiFi USB
-
Bộ định tuyến WiFi 6 Gigabit
-
Bộ định tuyến công nghiệp 4G LTE
-
Bộ mở rộng WiFi cắm tường
-
Điểm phát sóng di động 4G di động
-
Modem Wi-Fi USB 4G LTE
-
Ăng ten WiFi ngoài trời
-
ăng ten sợi thủy tinh lora
-
Ổ cắm cho Hub USB
-
Ăng ten GSM 4G
-
Cầu nối không dây điểm tới điểm
-
Gabriel HaddadChúng tôi đã làm việc cùng nhau trong 5 năm, họ là nhà cung cấp tốt và những người yêu thích miễn phí tốt, chúng tôi rất vinh dự được làm việc với họ. -
Francisco ArellanoNhà cung cấp đẹp, đáp ứng tốc độ nhanh, thời gian giao hàng nhanh, sản phẩm chất lượng cao. Tôi thật may mắn khi tìm thấy bạn! -
KHADBAATARTUOSHI - надежная компания, которая впервые установила сотрудничество и имеет долготсрочноено.
Kewords [ 4g ] trận đấu 479 các sản phẩm.
Gigabit Ethernet Carrier Aggregation Bộ định tuyến liên kết thẻ đa sim 4G WIFI không dây
| Lớp băng tần: | Băng tần kép (2.4GHz +5.8GHz) |
|---|---|
| Tốc độ truyền Wi-Fi: | 1266Mbps |
| Cổng thông tin: | 2WAN(1Gbps) + 3LAN(1Gbps) |
Bộ định tuyến WiFi LTE màu xanh lam 802.11b / g / n Bộ định tuyến 4G LTE có khe cắm thẻ sim
| Nhiệt độ hoạt động: | 0-50 ° C |
|---|---|
| WIFI: | 2 * 2 MIMO |
| Ăng-ten: | Ăng ten 6 * 5dBi |
Bộ định tuyến công nghiệp 4G LTE 1200mbps, Bộ định tuyến dựa trên Sim FCC với cổng Lan
| Mạng: | 4G / 3G / 2G |
|---|---|
| Vật chất: | Vỏ thép |
| Giao diện: | rj45, 4 LAN, 1 WAN, 1 khe cắm thẻ SIM |
CPE Wireless Mobile 4g LTE OpenWRT Bộ định tuyến thẻ sim kép đã mở khóa Di động
| Tần số hỗ trợ Wi-Fi: | 2.4GHz +5GHz |
|---|---|
| Tốc độ truyền Wi-Fi: | 1266Mbps |
| Cổng thông tin: | 2WAN(1Gbps) + 3LAN(1Gbps) |
Bộ định tuyến thẻ sim kép 4g LTE OpenWRT đã mở khóa với tập hợp nhà cung cấp dịch vụ
| Wifi: | 2.4GHz +5GHz |
|---|---|
| Tốc độ truyền dữ liệu: | 1266Mbps |
| Cổng thông tin: | 2WAN(1Gbps) + 3LAN(1Gbps) |
Universal Portable 4G WiFi Modem Lte nhanh tải lên 51,0Mbps Tốc độ tải xuống tối đa 150Mbps
| Loại: | Không dây |
|---|---|
| Tốc độ: | 150Mbps |
| Tải lên LTE: | 51,0Mbps |
Bộ định tuyến công nghiệp 4G LTE 300Mbps 2X 10/100 / 1000Mbps Cổng RJ45
| Kích thước: | 145mm X 105mm X 30mm |
|---|---|
| độ ẩm: | 10%~90% (Không ngưng tụ) |
| Sự tiêu thụ năng lượng: | 10W |
Modem WiFi USB tốc độ cao 4G LTE với tốc độ truyền 2Mbps cho Internet
| Tải lên LTE: | 51,0Mbps |
|---|---|
| Phong cách: | Nội bộ |
| Bảo vệ: | WPA-SPK/WPA2-PSK/WPA/WPA2 |
10 Người dùng chia sẻ WiFi 4G LTE USB WiFi Modem với ăng-ten nội bộ WPA-SPK/WPA2-PSK/WPA/WPA2 Bảo vệ
| Ăng-ten: | Nội bộ |
|---|---|
| Tốc độ truyền: | 2Mbps |
| giao diện: | USB 2.0 |
Small Size 4G LTE Industrial Router với ăng-ten bên ngoài 2 X cho Mac OS
| Trọng lượng: | 0,3kg |
|---|---|
| Hệ thống hỗ trợ: | Windows, Linux, MacOS |
| giao diện: | 2 cổng RJ45 10/100/1000Mbps, 1 khe cắm thẻ SIM |
Đối với cáp, nếu tổng số tiền vượt quá 10.000 đô la, một phiếu giảm giá 100 đô la và một bộ phụ kiện cáp sẽ được gửi làm quà tặng.
Đối với các sản phẩm thương hiệu Aixton, sẽ được giảm giá gấp đôi.
Đối với số lượng lớn đặt hàng, xin vui lòng liên hệ với chúng tôi để có thêm chiết khấu.
OK

