Tất cả sản phẩm
-
Bộ định tuyến WiFi LTE
-
Bộ định tuyến 4G LTE 300Mbps
-
Bộ định tuyến LTE Volte
-
Bộ định tuyến di động SiM kép
-
Bộ định tuyến Wi-Fi 5G
-
CPE ngoài trời 5G
-
Bộ định tuyến CPE ngoài trời 4G LTE
-
Bộ mở rộng phạm vi WiFi USB
-
Bộ định tuyến WiFi 6 Gigabit
-
Bộ định tuyến công nghiệp 4G LTE
-
Bộ mở rộng WiFi cắm tường
-
Điểm phát sóng di động 4G di động
-
Modem Wi-Fi USB 4G LTE
-
Ăng ten WiFi ngoài trời
-
ăng ten sợi thủy tinh lora
-
Ổ cắm cho Hub USB
-
Ăng ten GSM 4G
-
Cầu nối không dây điểm tới điểm
-
Gabriel HaddadChúng tôi đã làm việc cùng nhau trong 5 năm, họ là nhà cung cấp tốt và những người yêu thích miễn phí tốt, chúng tôi rất vinh dự được làm việc với họ. -
Francisco ArellanoNhà cung cấp đẹp, đáp ứng tốc độ nhanh, thời gian giao hàng nhanh, sản phẩm chất lượng cao. Tôi thật may mắn khi tìm thấy bạn! -
KHADBAATARTUOSHI - надежная компания, которая впервые установила сотрудничество и имеет долготсрочноено.
Kewords [ 4g ] trận đấu 479 các sản phẩm.
Điện thoại di động di động 4G di động với MTK Chipset cho Windows Mac IOS Android kết nối và WPA / WPA2 Security
| Tính năng bảo mật: | WPA/WPA2-PSK, WEP |
|---|---|
| Chipset: | MTK |
| Loại: | Không dây |
Thiết Bị Truy Cập Internet Tốc Độ Cao Bộ Định Tuyến 4G WiFi 300Mbps
| Kích thước: | 7,09 X 4,92 X 1,18 inch (180 X 125 X 30mm) |
|---|---|
| mã hóa: | WEP/TKIP/AES |
| giao diện: | 1 cổng WAN 10/100Mbps, 4 cổng LAN 10/100Mbps |
Bộ định tuyến WiFi 4G phổ dụng FCC với cổng RJ45 gọi điện
| Ăng-ten: | Hỗ trợ MIMO, đầu nối ăng ten SMA |
|---|---|
| tần số: | 2,4 GHz |
| Giao diện: | 1 cổng RJ111 LAN |
Bộ định tuyến Wifi 4G không dây tốc độ 300mbps Bộ định tuyến cổng WAN RJ45 Gọi điện
| Ăng-ten: | Hỗ trợ MIMO, đầu nối ăng ten SMA |
|---|---|
| tần số: | 2,4 GHz |
| Giao diện: | 1 cổng RJ111 LAN |
Bộ định tuyến Wifi 4G Mini 150Mbps 3G 4G LTE Wifi Di động Kết nối Internet
| Tốc độ truyền không dây: | lên đến 150Mbps |
|---|---|
| kết nối Internet: | tiếp cận 10 người dùng WiFi |
| Pin: | Pin lithium-ion 2100mAh |
Vodafone TTL IMEI Thay đổi Bộ định tuyến Wifi 4G không dây 300Mbps CAT4 32User RJ45 CPE
| WIFI: | 2 * 2 MIMO |
|---|---|
| Ăng-ten: | Ăng ten 4 * 5dBi |
| Điện áp đầu vào: | 12V |
Bộ định tuyến CPE ngoài trời 4G LTE tốc độ cao với tốc độ WiFi 2,4GHz 300Mbps/5GHz 867Mbps
| OperatingTemperature: | -20℃~50℃ |
|---|---|
| WiFiSpeed: | 2.4GHz: 300Mbps/5GHz: 867Mbps |
| SIMCard: | 1x SIM Card Slot |
150mbps Enterprise WiFi 4G LTE Wireless Router với khe cắm thẻ SIM và nút WPS / Reset
| Cái nút: | Nút WPS/Đặt lại |
|---|---|
| Bảo vệ: | WPA/WPA2/WPA-PSK/WPA2-PSK |
| Cung cấp điện: | DC 12V/1A |
Windows tương thích 4G LTE Router 150Mbps Tốc độ WAN / LAN Port Secure CPE Home Router
| Bức tường lửa: | Tường lửa SPI |
|---|---|
| Tốc độ: | 150Mbps |
| Khả năng tương thích hệ điều hành: | Windows, Mac OS, Linux |
32 thiết bị Bộ định tuyến 4G LTE 300Mbps Giao diện LAN RJ45 hộ gia đình
| Giao diện: | Cổng 2LAN / 1 Cổng WAN |
|---|---|
| Ăng-ten: | Ăng ten 2 * 3dBi |
| Chipset: | MTK7628NN |
Đối với cáp, nếu tổng số tiền vượt quá 10.000 đô la, một phiếu giảm giá 100 đô la và một bộ phụ kiện cáp sẽ được gửi làm quà tặng.
Đối với các sản phẩm thương hiệu Aixton, sẽ được giảm giá gấp đôi.
Đối với số lượng lớn đặt hàng, xin vui lòng liên hệ với chúng tôi để có thêm chiết khấu.
OK

