Tất cả sản phẩm
-
Bộ định tuyến WiFi LTE
-
Bộ định tuyến 4G LTE 300Mbps
-
Bộ định tuyến LTE Volte
-
Bộ định tuyến di động SiM kép
-
Bộ định tuyến Wi-Fi 5G
-
CPE ngoài trời 5G
-
Bộ định tuyến CPE ngoài trời 4G LTE
-
Bộ mở rộng phạm vi WiFi USB
-
Bộ định tuyến WiFi 6 Gigabit
-
Bộ định tuyến công nghiệp 4G LTE
-
Bộ mở rộng WiFi cắm tường
-
Điểm phát sóng di động 4G di động
-
Modem Wi-Fi USB 4G LTE
-
Ăng ten WiFi ngoài trời
-
ăng ten sợi thủy tinh lora
-
Ổ cắm cho Hub USB
-
Ăng ten GSM 4G
-
Cầu nối không dây điểm tới điểm
-
Gabriel HaddadChúng tôi đã làm việc cùng nhau trong 5 năm, họ là nhà cung cấp tốt và những người yêu thích miễn phí tốt, chúng tôi rất vinh dự được làm việc với họ. -
Francisco ArellanoNhà cung cấp đẹp, đáp ứng tốc độ nhanh, thời gian giao hàng nhanh, sản phẩm chất lượng cao. Tôi thật may mắn khi tìm thấy bạn! -
KHADBAATARTUOSHI - надежная компания, которая впервые установила сотрудничество и имеет долготсрочноено.
Kewords [ 4g ] trận đấu 479 các sản phẩm.
Bộ định tuyến Wi-Fi 1200Mbps công nghiệp 6 Ăng-ten Bộ định tuyến 4G LTE không dây
| Bảo mật WiFi: | WPA / WPA2 |
|---|---|
| Ăng-ten: | Ăng ten 6 * 5dBi |
| Mạng: | 4G / 3G / 2G |
Đầu nối SMA Ăng ten từ tính LTE / 4G bên ngoài cho bộ định tuyến và modem
| Tên sản phẩm: | đầu nối ăng-ten SMA có thể tháo rời, Ăng-ten từ LTE Gsm 4g |
|---|---|
| Anten LTE: | 5dbi |
| Chiều dài cáp ăng-ten LTE: | 1,5m/3m/5m |
Đã mở khóa Sim Bộ định tuyến Wifi CPE 4g 5g không dây với pin ăng-ten ngoài trời
| Ăng-ten: | Hỗ trợ MIMO, đầu nối ăng-ten SMA |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Bộ định tuyến wifi wireless 4g có sim, anten ngoài trời, pin |
| cổng: | 1 WAN+4 LAN HOẶC 1 RJ11+ 4LAN,2 khe sim |
Điểm truy cập WiFi di động 4G LTE Bộ định tuyến Wifi không dây được mở khóa Pin dự phòng
| Tốc độ truyền Wi-Fi: | 150Mbps |
|---|---|
| Cái nút: | 1 * Nguồn 1 * WPS 1 * Đặt lại |
| Chức năng: | Tường lửa, QoS, VPN, APN, WPS, SMS |
Bộ định tuyến di động không dây 4G LTE hai SIM với VPN khóa dải ăng-ten có thể tháo rời
| Lớp băng tần: | 2.4GHz +5GHz, 64 người dùng |
|---|---|
| Tốc độ truyền dữ liệu: | 1266Mbps |
| Hải cảng: | 2WAN(1000Mbps) + 3LAN(1000Mbps) |
Ăng-ten treo tường 4G LTE cho Modem cổng công nghiệp không dây Sierra Bộ định tuyến di động
| tên sản phẩm: | đầu nối ăng-ten SMA có thể tháo rời, Ăng-ten từ LTE Gsm 4g |
|---|---|
| Anten LTE: | 5dbi |
| Chiều dài cáp ăng-ten LTE: | 1,5m/3m/5m |
Camera an ninh DVR di động Ăng-ten 4G LTE cho bộ định tuyến modem cổng công nghiệp
| tên sản phẩm: | đầu nối ăng-ten SMA có thể tháo rời, Ăng-ten từ LTE Gsm 4g |
|---|---|
| Anten LTE: | 5dbi |
| Chiều dài cáp ăng-ten LTE: | 1,5m/3m/5m |
Bộ định tuyến thẻ sim 4G 1200mbps
| Ủng hộ: | 32 người dùng không dây |
|---|---|
| WIFI: | 2 * 2 MIMO |
| Điện áp đầu vào: | 12 V |
Bộ định tuyến WiFi băng tần kép 1200Mbps Bộ định tuyến công nghiệp 5dBi Antenna 4G LTE
| Ủng hộ: | 32 người dùng không dây |
|---|---|
| Bảo mật WiFi: | WPA / WPA2 |
| Ăng-ten: | Ăng ten 6 * 5dBi |
Bộ định tuyến Wi-Fi trong nhà 4G LTE 300mbps với ăng-ten độ lợi cao 5dbi
| Ủng hộ: | 32 người dùng không dây |
|---|---|
| Bảo mật WiFi: | WPA / WPA2 |
| Ăng-ten: | Ăng ten 4 * 5dBi |
Đối với cáp, nếu tổng số tiền vượt quá 10.000 đô la, một phiếu giảm giá 100 đô la và một bộ phụ kiện cáp sẽ được gửi làm quà tặng.
Đối với các sản phẩm thương hiệu Aixton, sẽ được giảm giá gấp đôi.
Đối với số lượng lớn đặt hàng, xin vui lòng liên hệ với chúng tôi để có thêm chiết khấu.
OK

