Tất cả sản phẩm
-
Bộ định tuyến WiFi LTE
-
Bộ định tuyến 4G LTE 300Mbps
-
Bộ định tuyến LTE Volte
-
Bộ định tuyến di động SiM kép
-
Bộ định tuyến Wi-Fi 5G
-
CPE ngoài trời 5G
-
Bộ định tuyến CPE ngoài trời 4G LTE
-
Bộ mở rộng phạm vi WiFi USB
-
Bộ định tuyến WiFi 6 Gigabit
-
Bộ định tuyến công nghiệp 4G LTE
-
Bộ mở rộng WiFi cắm tường
-
Điểm phát sóng di động 4G di động
-
Modem Wi-Fi USB 4G LTE
-
Ăng ten WiFi ngoài trời
-
ăng ten sợi thủy tinh lora
-
Ổ cắm cho Hub USB
-
Ăng ten GSM 4G
-
Cầu nối không dây điểm tới điểm
-
Gabriel HaddadChúng tôi đã làm việc cùng nhau trong 5 năm, họ là nhà cung cấp tốt và những người yêu thích miễn phí tốt, chúng tôi rất vinh dự được làm việc với họ. -
Francisco ArellanoNhà cung cấp đẹp, đáp ứng tốc độ nhanh, thời gian giao hàng nhanh, sản phẩm chất lượng cao. Tôi thật may mắn khi tìm thấy bạn! -
KHADBAATARTUOSHI - надежная компания, которая впервые установила сотрудничество и имеет долготсрочноено.
Kewords [ 4g ] trận đấu 479 các sản phẩm.
7.09 X 4.92 X 1.18 In WiFi LTE Router cho kết nối Internet nhanh và an toàn
| Tốc độ: | 150Mbps |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động: | 0℃~40℃ (32℉~104℉) |
| Cung cấp điện: | DC 12V/1A |
R658U Wifi Router Compatible Cpe Router Wireless Lte with 10m Usb Cable
| High Gain Antenna: | Long Range 36dBi Antenna |
|---|---|
| Package Contents: | 1 X Outdoor WiFi Antenna |
| Dimensions: | 20.5 X 2.5 X 2.5 Inches |
2.4GHz 150mbps Đường định tuyến CPE không dây LTE với ăng-ten tăng cao tầm xa 36dBi
| Tần số: | 2.4GHz 150Mbps |
|---|---|
| Nội dung đóng gói: | 1 X Anten WiFi ngoài trời |
| anten khuếch đại cao: | Anten tầm xa 36dBi |
2x External Antenna Outdoor CPE Router 600Mbps/5GHz 867Mbps WiFi Speed
| NetworkProtocols: | IPv4/IPv6 |
|---|---|
| Encryption: | WPA-PSK/WPA2-PSK |
| WiFiSpeed: | 2.4GHz: 600Mbps/5GHz: 867Mbps |
Thẻ Sim Bộ định tuyến WiFi LTE 4 Ăng-ten có thể tháo rời 300mbps với cổng SMA
| Ăng-ten: | 4 ăng ten có thể tháo rời, đầu nối ăng ten SMA |
|---|---|
| Tốc độ: | 300Mb / giây |
| Điện áp đầu vào: | 12 V |
Bộ định tuyến 1200mbps LTE Volte Bộ định tuyến không dây Wifi RJ11 Khe cắm thẻ sim
| Chuẩn truyền Wi-Fi: | 802.11ac wifi5 |
|---|---|
| Ăng-ten: | Hỗ trợ MIMO, đầu nối ăng ten SMA |
| Giao diện: | 1 WAN + 4 LAN |
Bộ định tuyến LTE dành cho máy tính để bàn Bộ định tuyến không dây ăng-ten có độ lợi cao 300mbps
| Chuẩn truyền Wi-Fi: | 802.11ac wifi5 |
|---|---|
| tần số: | 2,4 GHz |
| Ăng-ten: | Hỗ trợ MIMO, đầu nối ăng ten SMA |
4 Ăng-ten Bộ định tuyến LTE Volte 1200mbps CPE LTE Bộ định tuyến không dây Khe cắm thẻ sim
| Hải cảng: | Hỗ trợ MIMO, đầu nối ăng ten SMA |
|---|---|
| Giao diện: | 1 WAN + 4 LAN |
| Ủng hộ: | 32 người dùng |
Bộ định tuyến không dây ăng ten ngoài băng tần kép 300mbps với cổng LAN RJ11
| Chuẩn truyền Wi-Fi: | 802.11ac wifi5 |
|---|---|
| Ăng-ten: | Hỗ trợ MIMO, đầu nối ăng ten SMA |
| Giao diện: | 1 WAN + 4 LAN |
Bộ định tuyến thẻ sim đã mở khóa điểm phát sóng 32 thiết bị có cổng RJ11
| Giao diện: | 1 WAN + 4 LAN |
|---|---|
| Chuẩn truyền Wi-Fi: | 802.11ac wifi5 |
| Ủng hộ: | 32 thiết bị |
Đối với cáp, nếu tổng số tiền vượt quá 10.000 đô la, một phiếu giảm giá 100 đô la và một bộ phụ kiện cáp sẽ được gửi làm quà tặng.
Đối với các sản phẩm thương hiệu Aixton, sẽ được giảm giá gấp đôi.
Đối với số lượng lớn đặt hàng, xin vui lòng liên hệ với chúng tôi để có thêm chiết khấu.
OK

