Tất cả sản phẩm
-
Bộ định tuyến WiFi LTE
-
Bộ định tuyến 4G LTE 300Mbps
-
Bộ định tuyến LTE Volte
-
Bộ định tuyến di động SiM kép
-
Bộ định tuyến Wi-Fi 5G
-
CPE ngoài trời 5G
-
Bộ định tuyến CPE ngoài trời 4G LTE
-
Bộ mở rộng phạm vi WiFi USB
-
Bộ định tuyến WiFi 6 Gigabit
-
Bộ định tuyến công nghiệp 4G LTE
-
Bộ mở rộng WiFi cắm tường
-
Điểm phát sóng di động 4G di động
-
Modem Wi-Fi USB 4G LTE
-
Ăng ten WiFi ngoài trời
-
ăng ten sợi thủy tinh lora
-
Ổ cắm cho Hub USB
-
Ăng ten GSM 4G
-
Cầu nối không dây điểm tới điểm
-
Gabriel HaddadChúng tôi đã làm việc cùng nhau trong 5 năm, họ là nhà cung cấp tốt và những người yêu thích miễn phí tốt, chúng tôi rất vinh dự được làm việc với họ. -
Francisco ArellanoNhà cung cấp đẹp, đáp ứng tốc độ nhanh, thời gian giao hàng nhanh, sản phẩm chất lượng cao. Tôi thật may mắn khi tìm thấy bạn! -
KHADBAATARTUOSHI - надежная компания, которая впервые установила сотрудничество и имеет долготсрочноено.
Kewords [ 4g ] trận đấu 479 các sản phẩm.
Bộ định tuyến tốc độ cao dải dài băng tần kép với cổng LAN RJ11
| Chuẩn truyền Wi-Fi: | 802.11ac wifi5 |
|---|---|
| Ăng-ten: | Hỗ trợ MIMO, đầu nối ăng ten SMA |
| Giao diện: | 1 WAN + 4 LAN |
Bộ định tuyến LTE 802.11ac Volte MiMO 4 Ăng-ten ngoài Wi-Fi không dây
| Chuẩn truyền Wi-Fi: | 802.11ac wifi5 |
|---|---|
| Ăng-ten: | Hỗ trợ MIMO, đầu nối ăng ten SMA |
| Giao diện: | 1 WAN + 4 LAN |
2.4GHz-2.5GHz ngoài trời ăng-ten WiFi 802.11n với kích thước 20,5 X 2,5 X 2,5 inch
| Nội dung đóng gói: | 1 X Anten WiFi ngoài trời |
|---|---|
| Phạm vi tần số: | 2.4GHz-2.5GHz |
| Wifi: | 802.11n |
Tuoshi Factory LTE 5G CPE For Advanced Wireless Standard Outdoor Wifi6
| Giao thức mạng: | IPv4/IPv6 |
|---|---|
| cảng: | 1x LAN/1x USB |
| Băng tần: | 800/900/1800/2100/2600MHz |
MT7628N 12V DC LTE Router Volte với tiêu chuẩn không dây 802.11a/b/g/n/ac
| Antenna: | MIMO Supported, SMA Antenna Connector |
|---|---|
| Port: | MIMO Supported, SMA Antenna Connector |
| Support: | 32devices |
Bộ định tuyến thẻ sim được mở khóa 2.4Ghz 300mbps với cổng RJ45
| Ăng-ten: | 4 ăng ten có thể tháo rời, đầu nối ăng ten SMA |
|---|---|
| Tốc độ: | 300Mb / giây |
| Điện áp đầu vào: | 12 V |
Bộ định tuyến di động Dual SiM không dây 1200mbps Điểm truy cập di động Pin 2400Mah
| Ăng-ten: | Hỗ trợ MIMO, đầu nối ăng ten SMA |
|---|---|
| thẻ SIM: | hai khe cắm thẻ sim |
| Giao diện: | 1 WAN + 4 LAN |
Bộ định tuyến di động Dual SiM 1200mbps
| Ăng-ten: | Hỗ trợ MIMO, đầu nối ăng ten SMA |
|---|---|
| thẻ SIM: | hai khe cắm thẻ sim |
| Giao diện: | 1 WAN + 4 LAN |
300Mbps 802.11ac / N / G / B / A Bộ định tuyến Wifi LTE 7.09 X 4.92 X 1.18 In (180 X 125 X 30mm)
| Nhiệt độ hoạt động: | 0℃~40℃ (32℉~104℉) |
|---|---|
| Chuẩn không dây: | 802.11ac/n/g/b/a |
| Cân nặng: | 0,44 lb (200g) |
Bộ định tuyến di động hai SIM với tần số WiFi được mở khóa để mạng linh hoạt tối đa
| Tần số Wi-Fi: | XXX |
|---|---|
| Thời gian sạc: | 30-60 phút |
| Vật liệu: | XXX |
Đối với cáp, nếu tổng số tiền vượt quá 10.000 đô la, một phiếu giảm giá 100 đô la và một bộ phụ kiện cáp sẽ được gửi làm quà tặng.
Đối với các sản phẩm thương hiệu Aixton, sẽ được giảm giá gấp đôi.
Đối với số lượng lớn đặt hàng, xin vui lòng liên hệ với chúng tôi để có thêm chiết khấu.
OK

