Tất cả sản phẩm
-
Bộ định tuyến WiFi LTE
-
Bộ định tuyến 4G LTE 300Mbps
-
Bộ định tuyến LTE Volte
-
Bộ định tuyến di động SiM kép
-
Bộ định tuyến Wi-Fi 5G
-
CPE ngoài trời 5G
-
Bộ định tuyến CPE ngoài trời 4G LTE
-
Bộ mở rộng phạm vi WiFi USB
-
Bộ định tuyến WiFi 6 Gigabit
-
Bộ định tuyến công nghiệp 4G LTE
-
Bộ mở rộng WiFi cắm tường
-
Điểm phát sóng di động 4G di động
-
Modem Wi-Fi USB 4G LTE
-
Ăng ten WiFi ngoài trời
-
ăng ten sợi thủy tinh lora
-
Ổ cắm cho Hub USB
-
Ăng ten GSM 4G
-
Cầu nối không dây điểm tới điểm
-
Gabriel HaddadChúng tôi đã làm việc cùng nhau trong 5 năm, họ là nhà cung cấp tốt và những người yêu thích miễn phí tốt, chúng tôi rất vinh dự được làm việc với họ. -
Francisco ArellanoNhà cung cấp đẹp, đáp ứng tốc độ nhanh, thời gian giao hàng nhanh, sản phẩm chất lượng cao. Tôi thật may mắn khi tìm thấy bạn! -
KHADBAATARTUOSHI - надежная компания, которая впервые установила сотрудничество и имеет долготсрочноено.
Kewords [ 4g ] trận đấu 479 các sản phẩm.
Tỷ lệ truyền 2Mbps 10 người dùng Wifi chia sẻ Mikrotik Router với kiểu nội bộ
| Tải lên LTE: | 51,0Mbps |
|---|---|
| Kích thước: | 90mm X 28mm X 11mm |
| Phong cách: | Nội bộ |
2.4GHz 150mbps ăng-ten WiFi ngoài trời với 1 giao diện WAN 4 LAN cho nhu cầu tiêu chuẩn cao
| giao diện: | 1 mạng WAN + 4 mạng LAN |
|---|---|
| Nội dung đóng gói: | 1 X Anten WiFi ngoài trời |
| anten khuếch đại cao: | Anten tầm xa 36dBi |
Thiết bị tương thích Wifi gốc của nhà sản xuất không dây, bảo mật WPA WPA2, cung cấp khả năng truy cập mạng và hiệu suất không dây cho thương mại
| Sim Card: | Support |
|---|---|
| Lte Upload: | 150Mbps |
| Wifi Security: | WPA/WPA2 |
Wi-Fi di Rumah Portabel Mendukung 10 Pengguna Wi-Fi Akses Jaringan Aman Ideal untuk Transmisi Data Rahasia
| Kích thước: | 90mm X 28mm X 11mm |
|---|---|
| Hỗ trợ hệ điều hành: | Windows, Mac OS X 10.6 trở lên |
| Sự bảo vệ: | WPA-SPK/WPA2-PSK/WPA/WPA2 |
Hỗ trợ 10 người dùng Wifi Mikrotik Router Cung cấp Tốc độ tải xuống tối đa 150Mbps Được thiết kế để hỗ trợ truy cập Internet trong văn phòng
| Tải lên LTE: | 51,0Mbps |
|---|---|
| Phong cách: | Nội bộ |
| Wi-Fi: | Hỗ trợ 10 người dùng Wifi |
Lte Upload 150Mbps TUOSHI Router không dây công nghiệp hỗ trợ SMS truyền dữ liệu ổn định cho hệ thống doanh nghiệp
| Kiểu: | Không dây |
|---|---|
| Khả năng tương thích: | Windows, Mac, iOS, Android |
| tin nhắn: | Ủng hộ |
Modem CPE ngoài trời ăng-ten WiFi với khe cắm thẻ SIM 20,5 X 2,5 X 2,5 inch
| giao diện: | 1 mạng WAN + 4 mạng LAN |
|---|---|
| Wifi: | 802.11n |
| Nội dung đóng gói: | 1 X Anten WiFi ngoài trời |
MTK Chipset Dongle Modem Mini Wifi Với WPA/WPA2-PSK Security
| Security Features: | WPA/WPA2-PSK, WEP |
|---|---|
| Weight: | 3.2 Ounces |
| Supports Wds: | No |
300Mbps/867Mbps LTE WiFi Router An toàn và đáng tin cậy với mã hóa WPA-PSK/WPA2-PSK
| Ports: | 1x WAN/1x LAN/1x USB |
|---|---|
| OperatingTemperature: | -20℃~50℃ |
| WiFi: | 802.11b/g/n/ac |
Kích thước Bộ định tuyến WiFi LTE Mã hóa WEP / TKIP / AES 7.09 X 4.92 X 1.18 In (180 X 125 X 30mm)
| Ăng-ten: | 2 Anten ngoài 5dBi |
|---|---|
| mã hóa: | WEP/TKIP/AES |
| Kích thước: | 7,09 X 4,92 X 1,18 inch (180 X 125 X 30mm) |
Đối với cáp, nếu tổng số tiền vượt quá 10.000 đô la, một phiếu giảm giá 100 đô la và một bộ phụ kiện cáp sẽ được gửi làm quà tặng.
Đối với các sản phẩm thương hiệu Aixton, sẽ được giảm giá gấp đôi.
Đối với số lượng lớn đặt hàng, xin vui lòng liên hệ với chúng tôi để có thêm chiết khấu.
OK

