Tất cả sản phẩm
-
Bộ định tuyến WiFi LTE
-
Bộ định tuyến 4G LTE 300Mbps
-
Bộ định tuyến LTE Volte
-
Bộ định tuyến di động SiM kép
-
Bộ định tuyến Wi-Fi 5G
-
CPE ngoài trời 5G
-
Bộ định tuyến CPE ngoài trời 4G LTE
-
Bộ mở rộng phạm vi WiFi USB
-
Bộ định tuyến WiFi 6 Gigabit
-
Bộ định tuyến công nghiệp 4G LTE
-
Bộ mở rộng WiFi cắm tường
-
Điểm phát sóng di động 4G di động
-
Modem Wi-Fi USB 4G LTE
-
Ăng ten WiFi ngoài trời
-
ăng ten sợi thủy tinh lora
-
Ổ cắm cho Hub USB
-
Ăng ten GSM 4G
-
Cầu nối không dây điểm tới điểm
-
Gabriel HaddadChúng tôi đã làm việc cùng nhau trong 5 năm, họ là nhà cung cấp tốt và những người yêu thích miễn phí tốt, chúng tôi rất vinh dự được làm việc với họ. -
Francisco ArellanoNhà cung cấp đẹp, đáp ứng tốc độ nhanh, thời gian giao hàng nhanh, sản phẩm chất lượng cao. Tôi thật may mắn khi tìm thấy bạn! -
KHADBAATARTUOSHI - надежная компания, которая впервые установила сотрудничество и имеет долготсрочноено.
Kewords [ wifi lte router ] trận đấu 403 các sản phẩm.
Bộ định tuyến di động 4G LTE ngoài trời không thấm nước OEM với bộ chuyển đổi 48V POE
| Tốc độ truyền có dây: | 10 / 100Mbps |
|---|---|
| Ăng-ten: | Ăng ten 5dBi tích hợp |
| tốc độ, vận tốc: | 300mbps |
Bộ định tuyến Wifi 4G LTE Bộ định tuyến không dây 300Mbps Băng thông rộng mạng gia đình
| Tiêu chuẩn truyền Wi-Fi: | 802.11n wifi4 |
|---|---|
| Tính thường xuyên: | 2,4 GHz |
| Ăng-ten: | Hỗ trợ MIMO, đầu nối ăng ten SMA tùy chọn |
150mbps Wireless 4g Lte Mobile Hotspot Router Wifi Pocket Universel
| Max. Tối đa LAN Data Rate Tốc độ dữ liệu mạng LAN: | 150Mbps |
|---|---|
| Với chức năng Modem: | Vâng |
| Tiêu chuẩn và giao thức: | Wi-Fi 802.11g, Wi-Fi 802.11b, Wi-Fi 802.11n |
Cuộc gọi thoại có tốc độ 300Mbps Mở bộ định tuyến Vpn Cat4 Modem LTE CPE không dây cho xe
| WIFI: | 2 * 2 MIMO |
|---|---|
| Ăng-ten: | Ăng-ten 4 * 5dBi (có thể gập lại) |
| Điện áp đầu vào: | 12V 1A |
SMS WPS Không dây Cân bằng tải thẻ sim kép điểm phát sóng bỏ túi lte 4g bộ định tuyến wifi di động
| Tần số Wi-Fi được hỗ trợ: | 2,4G |
|---|---|
| Tốc độ truyền có dây: | 10/100 Mbps |
| Tốc độ truyền Wi-Fi 2.4G: | 150 Mb / giây |
IOT 2.4G 5.8G 1200Mbps băng tần kép không dây CPE Thẻ sim công nghiệp cấp 3 3g 4g 5g Wifi Router
| Mạng: | 4G / 3G / 2G |
|---|---|
| Vật chất: | Vỏ kim loại |
| Giao diện: | rj45, 4 LAN, 1 WAN, 1 khe cắm thẻ SIM |
Bộ định tuyến WiFi bỏ túi 4G LTE Modem không dây được mở khóa bằng pin Sim
| Tốc độ truyền Wi-Fi: | 150Mbps |
|---|---|
| Cái nút: | 1 * Nguồn 1 * WPS 1 * Đặt lại |
| Hàm số: | Tường lửa, QoS, VPN, APN, WPS, SMS |
Tùy chọn kết nối linh hoạt 4G LTE Outdoor CPE Router với khe cắm thẻ SIM
| OperatingTemperature: | -20℃~50℃ |
|---|---|
| Encryption: | WPA-PSK/WPA2-PSK |
| PowerSupply: | DC 12V/1A |
Bộ định tuyến CPE 5G TUOSHI Factory WiFi6 Modem không dây 600Mb/S 5G POE LTE Wifi Roteador có khe cắm SIM Routeur 4G
| Bộ định tuyến: | Bộ định tuyến LTE VPN Www.wavetelco.com |
|---|---|
| tốc độ truyền tải: | 600Mbps |
| Giao thức mạng: | IPv4/IPv6 |
Bộ định tuyến 4G LTE CPE CAT4 ngoài trời với bộ điều hợp POE
| Tốc độ truyền có dây: | 10 / 100Mbps |
|---|---|
| Ăng-ten: | Ăng ten 5dBi tích hợp |
| tốc độ, vận tốc: | 300mbps |
Đối với cáp, nếu tổng số tiền vượt quá 10.000 đô la, một phiếu giảm giá 100 đô la và một bộ phụ kiện cáp sẽ được gửi làm quà tặng.
Đối với các sản phẩm thương hiệu Aixton, sẽ được giảm giá gấp đôi.
Đối với số lượng lớn đặt hàng, xin vui lòng liên hệ với chúng tôi để có thêm chiết khấu.
OK

