Tất cả sản phẩm
-
Bộ định tuyến WiFi LTE
-
Bộ định tuyến 4G LTE 300Mbps
-
Bộ định tuyến LTE Volte
-
Bộ định tuyến di động SiM kép
-
Bộ định tuyến Wi-Fi 5G
-
CPE ngoài trời 5G
-
Bộ định tuyến CPE ngoài trời 4G LTE
-
Bộ mở rộng phạm vi WiFi USB
-
Bộ định tuyến WiFi 6 Gigabit
-
Bộ định tuyến công nghiệp 4G LTE
-
Bộ mở rộng WiFi cắm tường
-
Điểm phát sóng di động 4G di động
-
Modem Wi-Fi USB 4G LTE
-
Ăng ten WiFi ngoài trời
-
ăng ten sợi thủy tinh lora
-
Ổ cắm cho Hub USB
-
Ăng ten GSM 4G
-
Cầu nối không dây điểm tới điểm
-
Gabriel HaddadChúng tôi đã làm việc cùng nhau trong 5 năm, họ là nhà cung cấp tốt và những người yêu thích miễn phí tốt, chúng tôi rất vinh dự được làm việc với họ. -
Francisco ArellanoNhà cung cấp đẹp, đáp ứng tốc độ nhanh, thời gian giao hàng nhanh, sản phẩm chất lượng cao. Tôi thật may mắn khi tìm thấy bạn! -
KHADBAATARTUOSHI - надежная компания, которая впервые установила сотрудничество и имеет долготсрочноено.
Kewords [ wifi lte router ] trận đấu 403 các sản phẩm.
Mac OS X 10.6 hoặc mới hơn hỗ trợ Portable Wifi Modem Tốc độ tải xuống tối đa 150Mbps có sẵn
| Network Mode: | 4G |
|---|---|
| Protection: | WPA-SPK/WPA2-PSK/WPA/WPA2 |
| Wireless Speed: | 2.4GHz |
10 Người dùng chia sẻ WiFi 4G LTE USB WiFi Modem với ăng-ten nội bộ WPA-SPK/WPA2-PSK/WPA/WPA2 Bảo vệ
| Ăng-ten: | Nội bộ |
|---|---|
| Tốc độ truyền: | 2Mbps |
| giao diện: | USB 2.0 |
300Mbps/867Mbps LTE WiFi Router An toàn và đáng tin cậy với mã hóa WPA-PSK/WPA2-PSK
| Ports: | 1x WAN/1x LAN/1x USB |
|---|---|
| OperatingTemperature: | -20℃~50℃ |
| WiFi: | 802.11b/g/n/ac |
Bộ định tuyến thẻ sim 3LAN 1WAN không dây 300Mbps 3LAN 1WAN CPE cho màn hình chỉ báo LED
| WIFI: | 2 * 2 MIMO |
|---|---|
| Ăng-ten: | Ăng-ten 4 * 5dBi (có thể gập lại) |
| Điện áp đầu vào: | 12V 1A |
Giải pháp LTE cấp công nghiệp băng tần rộng và nhiệt độ hoạt động -20C-50C
| WirelessStandard: | 4G LTE |
|---|---|
| OperatingTemperature: | -20℃~50℃ |
| Antenna: | 2x External Antenna |
Cat 4 Antenna CPE FDD TDD Modem 4G Bộ định tuyến không dây LTE Mô-đun Wifi có khe cắm thẻ sim
| WIFI: | 2 * 2 MIMO |
|---|---|
| Ăng-ten: | Ăng-ten 4 * 5dBi (có thể gập lại) |
| Điện áp đầu vào: | 12V 1A |
Tuoshi Factory 5G LTE CPE với tần số kép 2.4GHz/5GHz Tỷ lệ truyền 300Mbps Và không dây WPA/WPA2 an toàn
| Kích thước: | 190X125X30mm |
|---|---|
| Màu sắc: | màu trắng |
| tên: | Bộ định tuyến Wi-Fi 5G |
Bộ định tuyến CPE ngoài trời 4G LTE tốc độ cao với giao thức mạng IPv4/IPv6
| WiFi: | 802.11b/g/n/ac |
|---|---|
| Antenna: | 2x External Antenna |
| WirelessStandard: | 4G LTE |
R658U Wifi Router Compatible Cpe Router Wireless Lte with 10m Usb Cable
| High Gain Antenna: | Long Range 36dBi Antenna |
|---|---|
| Package Contents: | 1 X Outdoor WiFi Antenna |
| Dimensions: | 20.5 X 2.5 X 2.5 Inches |
Bộ định tuyến công nghiệp 2.4Ghz 4G LTE 4 Ăng-ten Modem Bộ định tuyến Khe cắm thẻ sim
| Ăng-ten: | 4 ăng ten có thể tháo rời, đầu nối ăng ten SMA |
|---|---|
| Tốc độ: | 300Mb / giây |
| Điện áp đầu vào: | 12 V |
Đối với cáp, nếu tổng số tiền vượt quá 10.000 đô la, một phiếu giảm giá 100 đô la và một bộ phụ kiện cáp sẽ được gửi làm quà tặng.
Đối với các sản phẩm thương hiệu Aixton, sẽ được giảm giá gấp đôi.
Đối với số lượng lớn đặt hàng, xin vui lòng liên hệ với chúng tôi để có thêm chiết khấu.
OK

