Tất cả sản phẩm
-
Bộ định tuyến WiFi LTE
-
Bộ định tuyến 4G LTE 300Mbps
-
Bộ định tuyến LTE Volte
-
Bộ định tuyến di động SiM kép
-
Bộ định tuyến Wi-Fi 5G
-
CPE ngoài trời 5G
-
Bộ định tuyến CPE ngoài trời 4G LTE
-
Bộ mở rộng phạm vi WiFi USB
-
Bộ định tuyến WiFi 6 Gigabit
-
Bộ định tuyến công nghiệp 4G LTE
-
Bộ mở rộng WiFi cắm tường
-
Điểm phát sóng di động 4G di động
-
Modem Wi-Fi USB 4G LTE
-
Ăng ten WiFi ngoài trời
-
ăng ten sợi thủy tinh lora
-
Ổ cắm cho Hub USB
-
Ăng ten GSM 4G
-
Cầu nối không dây điểm tới điểm
-
Gabriel HaddadChúng tôi đã làm việc cùng nhau trong 5 năm, họ là nhà cung cấp tốt và những người yêu thích miễn phí tốt, chúng tôi rất vinh dự được làm việc với họ. -
Francisco ArellanoNhà cung cấp đẹp, đáp ứng tốc độ nhanh, thời gian giao hàng nhanh, sản phẩm chất lượng cao. Tôi thật may mắn khi tìm thấy bạn! -
KHADBAATARTUOSHI - надежная компания, которая впервые установила сотрудничество и имеет долготсрочноено.
Kewords [ wifi lte router ] trận đấu 403 các sản phẩm.
Đã mở khóa bộ định tuyến WiFi di động 3G 4G Cat4 với tốc độ tải xuống 150Mbps
| Nhiệt độ hoạt động: | 0-50 ° C |
|---|---|
| WIFI: | 2 * 2 MIMO |
| Ăng-ten: | Ăng ten 2 * 5dBi |
Bộ định tuyến không dây mini đã mở khóa điểm phát sóng di động 4G 150mpbs
| Max. Tối đa LAN Data Rate Tốc độ dữ liệu mạng LAN: | 150Mbps |
|---|---|
| Với chức năng Modem: | ĐÚNG |
| Tiêu chuẩn và giao thức: | Wi-Fi 802.11g, Wi-Fi 802.11b, Wi-Fi 802.11n |
Bộ định tuyến WiFi hai SIM OEM 4G Hỗ trợ Gọi thoại cho Văn phòng tại nhà
| Tiêu chuẩn truyền dẫn Wi-Fi: | 802.11n wifi4 |
|---|---|
| Tính thường xuyên: | 2,4 GHz |
| Ăng-ten: | Hỗ trợ MIMO, đầu nối ăng ten SMA tùy chọn |
Tốc độ 300Mbps Tỷ lệ truyền 5G ngoài trời CPE IPv4/IPv6 Giao thức mạng 5G LTE Router Kết nối ổn định
| Router: | LTE VPN Router Www.wavetelco.com |
|---|---|
| Usb Cable: | 10m |
| Antenna Gain: | 12 DBi |
Thẻ sim không dây Cat4 tốc độ 1200Mbps Bộ định tuyến WiFi công nghiệp được mở khóa với vỏ kim loại
| Wifi: | 2.4GHz +5GHz |
|---|---|
| Tốc độ truyền dữ liệu: | 1200Mbps |
| Cổng thông tin: | 1WAN + 4 LAN |
Bộ định tuyến di động không dây 4G LTE hai SIM với VPN khóa dải ăng-ten có thể tháo rời
| Lớp băng tần: | 2.4GHz +5GHz, 64 người dùng |
|---|---|
| Tốc độ truyền dữ liệu: | 1266Mbps |
| Hải cảng: | 2WAN(1000Mbps) + 3LAN(1000Mbps) |
Bộ định tuyến di động hai SIM với tần số WiFi được mở khóa để mạng linh hoạt tối đa
| Tần số Wi-Fi: | XXX |
|---|---|
| Thời gian sạc: | 30-60 phút |
| Vật liệu: | XXX |
Bộ định tuyến Wi-Fi bỏ túi 4G LTE 150Mbps Bộ định tuyến di động kép SiM đã mở khóa Modem
| Tiêu chuẩn truyền Wi-Fi: | 802.11n wifi4 |
|---|---|
| Tính thường xuyên: | 2,4 GHz |
| Tốc độ truyền không dây: | lên đến 150Mbps |
Bộ định tuyến 5G băng tần kép 1200mbps ATT T Di động WCDMA LTE FDD TDD Wifi không dây
| Ăng-ten: | Ăng ten 6 * 5dBi |
|---|---|
| Người dùng: | 32 |
| Màu sắc: | Trắng |
Bộ định tuyến lưới WiFi CPE 5dBi Độ lợi cao 5g 6 Ăng-ten Mô-đun LTE băng tần kép 1200Mbps
| Ăng-ten: | Ăng ten 6 * 5dBi |
|---|---|
| Người dùng: | 32 |
| Màu sắc: | Trắng |
Đối với cáp, nếu tổng số tiền vượt quá 10.000 đô la, một phiếu giảm giá 100 đô la và một bộ phụ kiện cáp sẽ được gửi làm quà tặng.
Đối với các sản phẩm thương hiệu Aixton, sẽ được giảm giá gấp đôi.
Đối với số lượng lớn đặt hàng, xin vui lòng liên hệ với chúng tôi để có thêm chiết khấu.
OK

