Tất cả sản phẩm
-
Bộ định tuyến WiFi LTE
-
Bộ định tuyến 4G LTE 300Mbps
-
Bộ định tuyến LTE Volte
-
Bộ định tuyến di động SiM kép
-
Bộ định tuyến Wi-Fi 5G
-
CPE ngoài trời 5G
-
Bộ định tuyến CPE ngoài trời 4G LTE
-
Bộ mở rộng phạm vi WiFi USB
-
Bộ định tuyến WiFi 6 Gigabit
-
Bộ định tuyến công nghiệp 4G LTE
-
Bộ mở rộng WiFi cắm tường
-
Điểm phát sóng di động 4G di động
-
Modem Wi-Fi USB 4G LTE
-
Ăng ten WiFi ngoài trời
-
ăng ten sợi thủy tinh lora
-
Ổ cắm cho Hub USB
-
Ăng ten GSM 4G
-
Cầu nối không dây điểm tới điểm
-
Gabriel HaddadChúng tôi đã làm việc cùng nhau trong 5 năm, họ là nhà cung cấp tốt và những người yêu thích miễn phí tốt, chúng tôi rất vinh dự được làm việc với họ. -
Francisco ArellanoNhà cung cấp đẹp, đáp ứng tốc độ nhanh, thời gian giao hàng nhanh, sản phẩm chất lượng cao. Tôi thật may mắn khi tìm thấy bạn! -
KHADBAATARTUOSHI - надежная компания, которая впервые установила сотрудничество и имеет долготсрочноено.
Kewords [ wifi lte router ] trận đấu 403 các sản phẩm.
Bộ định tuyến Wifi 4G Mini 150Mbps 3G 4G LTE Wifi Di động Kết nối Internet
| Tốc độ truyền không dây: | lên đến 150Mbps |
|---|---|
| kết nối Internet: | tiếp cận 10 người dùng WiFi |
| Pin: | Pin lithium-ion 2100mAh |
Ăng ten SMA 8 CPE Thẻ sim đa năng Bộ định tuyến modem 4g Lte Băng tần kép WAN LAN 1Gbps
| Lớp băng tần: | 2.4GHz +5GHz, 64 người dùng |
|---|---|
| Tốc độ truyền dữ liệu: | 1266Mbps |
| Cổng thông tin: | 2WAN(1000Mbps) + 3LAN(1000Mbps) |
B1 / B3 / B5 / B7 / B8 /B20 Điểm truy cập WiFi di động 4G LTE Bộ định tuyến không dây đã mở khóa
| Tốc độ truyền Wi-Fi: | 150 Mb/giây |
|---|---|
| Cái nút: | 1 * Nguồn 1 * WPS 1 * Đặt lại |
| Hàm số: | Tường lửa, QoS, VPN, APN, WPS, SMS |
1x WAN / 1x LAN / 1x Cổng USB 4G LTE Router không dây để cách mạng hóa mạng của bạn
| OperatingTemperature: | -20℃~50℃ |
|---|---|
| Encryption: | WPA-PSK/WPA2-PSK |
| PowerSupply: | DC 12V/1A |
Bộ định tuyến Wi-Fi trong nhà 4G LTE 300mbps với ăng-ten độ lợi cao 5dbi
| Ủng hộ: | 32 người dùng không dây |
|---|---|
| Bảo mật WiFi: | WPA / WPA2 |
| Ăng-ten: | Ăng ten 4 * 5dBi |
Bộ định tuyến không dây WiFi 3G tốc độ 150Mbps 2.4Ghz di động với khe cắm thẻ SIM
| Max. Tối đa LAN Data Rate Tốc độ dữ liệu mạng LAN: | 150Mbps |
|---|---|
| Với chức năng Modem: | ĐÚNG |
| Tiêu chuẩn và giao thức: | Wi-Fi 802.11g, Wi-Fi 802.11b, Wi-Fi 802.11n |
Bộ định tuyến modem 4G LTE đã mở khóa với khe cắm thẻ SIM kép Anten di động có thể tháo rời
| 2 Anten: | Hỗ trợ MIMO, đầu nối ăng-ten SMA |
|---|---|
| từ khóa: | Bộ định tuyến wifi di động 4g di động hai sim |
| máy đánh bạc: | 1 WAN+4 LAN HOẶC 1 RJ11+ 4LAN,2 khe sim |
Bộ định tuyến 4G công nghiệp TUOSHI Cân bằng tải Đa dạng Anten An ninh Wifi LTE CPE
| Ăng-ten: | Anten độ lợi cao MIMO, SMA 5dBi |
|---|---|
| Thẻ SIM: | 2 khe cắm thẻ sim |
| giao diện: | 1 mạng WAN+3 mạng LAN gigabit |
5G LTE Outdoor CPE Router WiFi 802.11b/g/n/ac And 2x External Antenna For Rural Areas
| WirelessStandard: | 5G CPE |
|---|---|
| Antenna: | 2x External Antenna |
| ProductName: | 5G LTE Outdoor CPE Router |
Bộ định tuyến thẻ sim được mở khóa 2.4Ghz 300mbps với cổng RJ45
| Ăng-ten: | 4 ăng ten có thể tháo rời, đầu nối ăng ten SMA |
|---|---|
| Tốc độ: | 300Mb / giây |
| Điện áp đầu vào: | 12 V |
Đối với cáp, nếu tổng số tiền vượt quá 10.000 đô la, một phiếu giảm giá 100 đô la và một bộ phụ kiện cáp sẽ được gửi làm quà tặng.
Đối với các sản phẩm thương hiệu Aixton, sẽ được giảm giá gấp đôi.
Đối với số lượng lớn đặt hàng, xin vui lòng liên hệ với chúng tôi để có thêm chiết khấu.
OK

