Tất cả sản phẩm
-
Bộ định tuyến WiFi LTE
-
Bộ định tuyến 4G LTE 300Mbps
-
Bộ định tuyến LTE Volte
-
Bộ định tuyến di động SiM kép
-
Bộ định tuyến Wi-Fi 5G
-
CPE ngoài trời 5G
-
Bộ định tuyến CPE ngoài trời 4G LTE
-
Bộ mở rộng phạm vi WiFi USB
-
Bộ định tuyến WiFi 6 Gigabit
-
Bộ định tuyến công nghiệp 4G LTE
-
Bộ mở rộng WiFi cắm tường
-
Điểm phát sóng di động 4G di động
-
Modem Wi-Fi USB 4G LTE
-
Ăng ten WiFi ngoài trời
-
ăng ten sợi thủy tinh lora
-
Ổ cắm cho Hub USB
-
Ăng ten GSM 4G
-
Cầu nối không dây điểm tới điểm
-
Gabriel HaddadChúng tôi đã làm việc cùng nhau trong 5 năm, họ là nhà cung cấp tốt và những người yêu thích miễn phí tốt, chúng tôi rất vinh dự được làm việc với họ. -
Francisco ArellanoNhà cung cấp đẹp, đáp ứng tốc độ nhanh, thời gian giao hàng nhanh, sản phẩm chất lượng cao. Tôi thật may mắn khi tìm thấy bạn! -
KHADBAATARTUOSHI - надежная компания, которая впервые установила сотрудничество и имеет долготсрочноено.
Kewords [ 4g ] trận đấu 479 các sản phẩm.
Thiết bị định tuyến băng thông rộng di động công nghiệp 4G 32 với cổng mạng LAN SMA
| Điện áp đầu vào: | 12 V |
|---|---|
| Giao diện: | 2 mạng LAN |
| Nguyên liệu: | Vỏ thép |
Mở khóa Bộ định tuyến không dây 1200mbps, 32 Người dùng Bộ định tuyến 4G LTE băng tần kép không dây
| Giao diện: | 1 WAN + 4 LAN |
|---|---|
| Bảo mật WiFi: | WPA / WPA2 |
| Màu sắc: | Trắng |
Bộ định tuyến Wifi 802.11 4G Ăng-ten ngoài với cổng RJ45 cuộc gọi thoại
| Chuẩn truyền Wi-Fi: | 802.11ac wifi5 |
|---|---|
| tần số: | 2,4 GHz |
| Ăng-ten: | Hỗ trợ MIMO, đầu nối ăng ten SMA |
Khe cắm thẻ sim Modem 4G RJ11 Bộ định tuyến Wi-Fi cổng LAN 300Mbps
| Ăng-ten: | Hỗ trợ MIMO, đầu nối ăng ten SMA |
|---|---|
| tần số: | 2,4 GHz |
| Bộ chuyển đổi DC: | Điện áp đầu vào: 12V, 1.5A |
Bộ định tuyến CAT4 4G LTE Bộ định tuyến LTE không dây 300Mbps có khe cắm thẻ sim
| Ăng-ten: | 4 ăng ten có thể tháo rời, đầu nối ăng ten SMA |
|---|---|
| Tốc độ: | 300Mb / giây |
| Điện áp đầu vào: | 12 V |
Bộ định tuyến 4G LTE MT7628N Ăng-ten 5dbi 300Mbps cho 32 người dùng
| Tốc độ: | 300Mb / giây |
|---|---|
| Chipset: | MT7628N |
| Người dùng: | 32 người dùng |
Bộ định tuyến Wifi 4G Volte để bàn Antenna 5dbi Bộ định tuyến không dây băng tần kép 1200Mbps
| Ăng-ten: | Hỗ trợ MIMO, đầu nối ăng ten SMA |
|---|---|
| tần số: | 2,4 GHz |
| Ủng hộ: | 32 người dùng |
Đã mở khóa bộ định tuyến 4G LTE Cổng LAN 300Mbps với khe cắm thẻ sim
| Tốc độ: | 300Mb / giây |
|---|---|
| Người dùng: | 32 người dùng |
| Tiêu chuẩn: | 802b / g / n / ac |
Bộ định tuyến chuẩn N 4G Lte không dây 300Mbps công nghiệp RJ45 2 Ăng-ten
| Tốc độ: | 300Mb / giây |
|---|---|
| Người dùng: | 32 người dùng |
| Tiêu chuẩn: | 802b / g / n / ac |
Bộ định tuyến SIM 4G mở khóa di động 2.4GHz được hỗ trợ MIMO
| Tiêu chuẩn truyền dẫn Wi-Fi: | IEEE 802.11N wifi4 |
|---|---|
| Tính thường xuyên: | 2,4 GHz |
| Ăng-ten: | Hỗ trợ MIMO, đầu nối ăng ten SMA |
Đối với cáp, nếu tổng số tiền vượt quá 10.000 đô la, một phiếu giảm giá 100 đô la và một bộ phụ kiện cáp sẽ được gửi làm quà tặng.
Đối với các sản phẩm thương hiệu Aixton, sẽ được giảm giá gấp đôi.
Đối với số lượng lớn đặt hàng, xin vui lòng liên hệ với chúng tôi để có thêm chiết khấu.
OK

