Tất cả sản phẩm
-
Bộ định tuyến WiFi LTE
-
Bộ định tuyến 4G LTE 300Mbps
-
Bộ định tuyến LTE Volte
-
Bộ định tuyến di động SiM kép
-
Bộ định tuyến Wi-Fi 5G
-
CPE ngoài trời 5G
-
Bộ định tuyến CPE ngoài trời 4G LTE
-
Bộ mở rộng phạm vi WiFi USB
-
Bộ định tuyến WiFi 6 Gigabit
-
Bộ định tuyến công nghiệp 4G LTE
-
Bộ mở rộng WiFi cắm tường
-
Điểm phát sóng di động 4G di động
-
Modem Wi-Fi USB 4G LTE
-
Ăng ten WiFi ngoài trời
-
ăng ten sợi thủy tinh lora
-
Ổ cắm cho Hub USB
-
Ăng ten GSM 4G
-
Cầu nối không dây điểm tới điểm
-
Gabriel HaddadChúng tôi đã làm việc cùng nhau trong 5 năm, họ là nhà cung cấp tốt và những người yêu thích miễn phí tốt, chúng tôi rất vinh dự được làm việc với họ. -
Francisco ArellanoNhà cung cấp đẹp, đáp ứng tốc độ nhanh, thời gian giao hàng nhanh, sản phẩm chất lượng cao. Tôi thật may mắn khi tìm thấy bạn! -
KHADBAATARTUOSHI - надежная компания, которая впервые установила сотрудничество и имеет долготсрочноено.
Kewords [ 4g ] trận đấu 479 các sản phẩm.
Bộ định tuyến Wi-Fi điểm phát sóng 4G LTE 300mbps Có thể tháo rời Ăng-ten bên ngoài 32 thiết bị
| Nguyên liệu: | Vỏ thép |
|---|---|
| Ăng-ten: | 4 ăng ten có thể tháo rời, đầu nối ăng ten SMA |
| Tốc độ: | 300Mb / giây |
Bộ định tuyến 4G 1200mbps với cổng Lan 32 thiết bị Bộ định tuyến Wifi tốc độ cao
| Chuẩn truyền Wi-Fi: | 802.11ac wifi5 |
|---|---|
| Ăng-ten: | Hỗ trợ MIMO, đầu nối ăng ten SMA |
| Giao diện: | 1 WAN + 4 LAN |
CE 4G LTE USB WiFi Modem Thẻ SIM Khe cắm Xe Mini Bộ định tuyến Wifi 4G
| Tiêu chuẩn truyền dẫn Wi-Fi: | 802.11n wifi4 |
|---|---|
| Tải xuống LTE: | 100,8 Mbps |
| Tải lên LTE: | 51.0 Mbps |
Modem WiFi 4G LTE không dây Điểm truy cập di động Modem băng thông rộng 4G LTE
| Chuẩn truyền Wi-Fi: | 802.11n wifi4 |
|---|---|
| Tải xuống LTE: | 100,8 Mbps |
| Tải lên LTE: | 51.0 Mbps |
Bộ định tuyến di động 4G LTE ngoài trời không thấm nước OEM với bộ chuyển đổi 48V POE
| Tốc độ truyền có dây: | 10 / 100Mbps |
|---|---|
| Ăng-ten: | Ăng ten 5dBi tích hợp |
| tốc độ, vận tốc: | 300mbps |
MT7628N Bộ định tuyến công nghiệp 3G 4G LTE không dây cho mạng giám sát
| Chipset: | MT7628N |
|---|---|
| Người dùng: | 32 người dùng |
| Ăng-ten: | 2 ăng-ten bên ngoài, đầu nối ăng-ten SMA |
32 người dùng Bộ định tuyến công nghiệp 4G LTE tốc độ 300Mbps Mô-đun nhỏ di động WiFi CPE Ethernet
| Chipset: | MT7628N |
|---|---|
| Người dùng: | 32 người dùng |
| Ăng-ten: | 2 ăng-ten bên ngoài, đầu nối ăng-ten SMA |
12DBi 4G LTE 3G 2.4G WCDMA GSM Anten từ tính cho bộ định tuyến WiFi Băng thông rộng di động
| Ăng-ten: | 4 ăng-ten có thể tháo rời, đầu nối ăng-ten SMA |
|---|---|
| Tính thường xuyên: | 2.4GHz |
| Tiêu chuẩn: | 802b/g/n |
Chipset MTK nhẹ 4G Điện thoại di động Điện thoại di động WPA/WPA2 An ninh tương thích với Windows/Mac/IOS/Android
| Type: | Wireless |
|---|---|
| Chipset: | MTK |
| Sms: | Support |
OEM 4G LTE Outdoor CPE Router 800/900/1800/2100/2600MHz Frequency Band
| PowerSupply: | DC 12V/1A |
|---|---|
| FrequencyBand: | 800/900/1800/2100/2600MHz |
| Antenna: | 2x External Antenna |
Đối với cáp, nếu tổng số tiền vượt quá 10.000 đô la, một phiếu giảm giá 100 đô la và một bộ phụ kiện cáp sẽ được gửi làm quà tặng.
Đối với các sản phẩm thương hiệu Aixton, sẽ được giảm giá gấp đôi.
Đối với số lượng lớn đặt hàng, xin vui lòng liên hệ với chúng tôi để có thêm chiết khấu.
OK

