Tất cả sản phẩm
-
Bộ định tuyến WiFi LTE
-
Bộ định tuyến 4G LTE 300Mbps
-
Bộ định tuyến LTE Volte
-
Bộ định tuyến di động SiM kép
-
Bộ định tuyến Wi-Fi 5G
-
CPE ngoài trời 5G
-
Bộ định tuyến CPE ngoài trời 4G LTE
-
Bộ mở rộng phạm vi WiFi USB
-
Bộ định tuyến WiFi 6 Gigabit
-
Bộ định tuyến công nghiệp 4G LTE
-
Bộ mở rộng WiFi cắm tường
-
Điểm phát sóng di động 4G di động
-
Modem Wi-Fi USB 4G LTE
-
Ăng ten WiFi ngoài trời
-
ăng ten sợi thủy tinh lora
-
Ổ cắm cho Hub USB
-
Ăng ten GSM 4G
-
Cầu nối không dây điểm tới điểm
-
Gabriel HaddadChúng tôi đã làm việc cùng nhau trong 5 năm, họ là nhà cung cấp tốt và những người yêu thích miễn phí tốt, chúng tôi rất vinh dự được làm việc với họ. -
Francisco ArellanoNhà cung cấp đẹp, đáp ứng tốc độ nhanh, thời gian giao hàng nhanh, sản phẩm chất lượng cao. Tôi thật may mắn khi tìm thấy bạn! -
KHADBAATARTUOSHI - надежная компания, которая впервые установила сотрудничество и имеет долготсрочноено.
Kewords [ 4g ] trận đấu 479 các sản phẩm.
Bộ định tuyến WiFi di động màu trắng Bộ định tuyến 4G LTE băng tần kép có pin
| tần số: | 2,4 GHz + 5,8 GHz |
|---|---|
| Ăng-ten: | Hỗ trợ MIMO, đầu nối ăng ten SMA |
| Giao diện: | 1 WAN + 4 LAN |
Trang chủ Bộ định tuyến 4G LTE 300Mbps đã mở khóa Ăng-ten bên ngoài 4x5dBi đã mở khóa
| Tiêu chuẩn và giao thức: | 802.11a / g / n |
|---|---|
| Bảo mật WiFi: | WPA / WPA2 |
| Ăng-ten: | Ăng ten 4 * 5dBi |
Thẻ sim bộ định tuyến không dây CE 4G LTE với tản nhiệt cổng RJ45 Lan
| Ăng-ten: | Hỗ trợ MIMO, đầu nối ăng ten SMA |
|---|---|
| Giao diện: | 1 WAN + 4 LAN |
| Bảo mật WiFi: | WPA / WPA2 |
32 Thiết bị Bộ định tuyến 4G LTE Cổng LAN WAN trong nhà 300Mbps Ăng-ten bên trong
| Tiêu chuẩn và giao thức: | 802.11a / g / n |
|---|---|
| Bảo mật WiFi: | WPA / WPA2 |
| Người dùng: | 32 người dùng |
Bộ định tuyến công nghiệp 2.4Ghz 4G LTE 4 Ăng-ten Modem Bộ định tuyến Khe cắm thẻ sim
| Ăng-ten: | 4 ăng ten có thể tháo rời, đầu nối ăng ten SMA |
|---|---|
| Tốc độ: | 300Mb / giây |
| Điện áp đầu vào: | 12 V |
Bộ định tuyến công nghiệp 4G LTE 300mbps, Bộ định tuyến 4G 32 người dùng với cổng Lan
| Người dùng: | 32 người dùng |
|---|---|
| Giao diện: | 2 Cảng Lan |
| Ăng-ten: | 4 ăng ten có thể tháo rời, đầu nối ăng ten SMA |
Bộ định tuyến Wifi di động 4G LTE ngoài trời Thiết bị phát sóng 4G di động 150Mbps
| Màu sắc: | Trắng |
|---|---|
| Chipset: | MTK |
| Tốc độ: | 150mbps |
Bộ định tuyến thẻ sim Wifi 4G 2.4Ghz 4 Ăng-ten bên ngoài có thể tháo rời
| Ăng-ten: | 4 ăng ten có thể tháo rời, đầu nối ăng ten SMA |
|---|---|
| Tốc độ: | 300Mb / giây |
| Điện áp đầu vào: | 12 V |
Xe hơi di động 4G Điểm phát sóng di động Thẻ sim đen Bộ định tuyến Wifi di động
| Người dùng: | 32 người dùng |
|---|---|
| tần số: | 2,4 GHz + 5,8 GHz |
| Chuẩn truyền Wi-Fi: | 802.11ac wifi5 |
Bộ định tuyến công nghiệp 4G đã mở khóa 300Mbps với ăng-ten bên ngoài
| Tiêu chuẩn truyền dẫn Wi-Fi: | IEEE 802.11N wifi4 |
|---|---|
| Tính thường xuyên: | 2,4 GHz |
| Ăng-ten: | Hỗ trợ MIMO, đầu nối ăng ten SMA |
Đối với cáp, nếu tổng số tiền vượt quá 10.000 đô la, một phiếu giảm giá 100 đô la và một bộ phụ kiện cáp sẽ được gửi làm quà tặng.
Đối với các sản phẩm thương hiệu Aixton, sẽ được giảm giá gấp đôi.
Đối với số lượng lớn đặt hàng, xin vui lòng liên hệ với chúng tôi để có thêm chiết khấu.
OK

