Tất cả sản phẩm
-
Bộ định tuyến WiFi LTE
-
Bộ định tuyến 4G LTE 300Mbps
-
Bộ định tuyến LTE Volte
-
Bộ định tuyến di động SiM kép
-
Bộ định tuyến Wi-Fi 5G
-
CPE ngoài trời 5G
-
Bộ định tuyến CPE ngoài trời 4G LTE
-
Bộ mở rộng phạm vi WiFi USB
-
Bộ định tuyến WiFi 6 Gigabit
-
Bộ định tuyến công nghiệp 4G LTE
-
Bộ mở rộng WiFi cắm tường
-
Điểm phát sóng di động 4G di động
-
Modem Wi-Fi USB 4G LTE
-
Ăng ten WiFi ngoài trời
-
ăng ten sợi thủy tinh lora
-
Ổ cắm cho Hub USB
-
Ăng ten GSM 4G
-
Cầu nối không dây điểm tới điểm
-
Gabriel HaddadChúng tôi đã làm việc cùng nhau trong 5 năm, họ là nhà cung cấp tốt và những người yêu thích miễn phí tốt, chúng tôi rất vinh dự được làm việc với họ. -
Francisco ArellanoNhà cung cấp đẹp, đáp ứng tốc độ nhanh, thời gian giao hàng nhanh, sản phẩm chất lượng cao. Tôi thật may mắn khi tìm thấy bạn! -
KHADBAATARTUOSHI - надежная компания, которая впервые установила сотрудничество и имеет долготсрочноено.
Kewords [ 4g ] trận đấu 479 các sản phẩm.
Bộ định tuyến 4G LTE 2.4GHz, tốc độ 300Mbps FCC với 2 ăng-ten bên ngoài độ lợi cao
| Chipset: | MT7628N |
|---|---|
| Ăng-ten: | 4 ăng ten có thể tháo rời, đầu nối ăng ten SMA |
| Tiêu chuẩn: | 802b / g / n / ac |
Đã mở khóa FDD TDD Dual SiM Mobile Router WAN LAN RJ45 Port 4G LTE Router
| Ăng-ten: | Hỗ trợ MIMO, đầu nối ăng ten SMA |
|---|---|
| thẻ SIM: | hai khe cắm thẻ sim |
| Giao diện: | 1 WAN + 4 LAN |
Bộ định tuyến WiFi 4G công nghiệp IEEE 802.11 N VPN L2TP cho TV thông minh tại nhà
| Tiêu chuẩn truyền dẫn Wi-Fi: | IEEE 802.11N wifi4 |
|---|---|
| tần số: | 2,4 GHz |
| Ăng-ten: | Hỗ trợ MIMO, đầu nối ăng ten SMA |
Bộ định tuyến WiFi 4G không dây được mở khóa công nghiệp 2.4GHz với ăng-ten bên ngoài
| Chipset: | MTK |
|---|---|
| Người dùng: | 32 người dùng, LAN ethernet tới PC / camera |
| Ăng-ten: | 2 ăng-ten bên ngoài, đầu nối ăng-ten SMA |
Bộ định tuyến Wi-Fi USB Wi-Fi 100,8Mbps Cat4 4G LTE cho Máy tính bảng trên ô tô
| Tiêu chuẩn truyền dẫn Wi-Fi: | 802.11n wifi4 |
|---|---|
| Tải xuống LTE: | 100,8 Mbps |
| Tải lên LTE: | 51.0 Mbps |
Thẻ sim không dây Wifi CAT4 300mbps Bộ định tuyến 4G LTE CPE ngoài trời với nguồn POE
| Nguồn cấp: | POE 24V |
|---|---|
| Tốc độ: | 300mbps |
| Tiêu chuẩn và giao thức: | 802.11b / g / n |
Thẻ sim MTN ORANGE Bộ định tuyến Wifi 4G LTE B1 B3 B5 B8 B38 B39 B40 Mở khóa CPE 300mbps
| Giao diện: | 1 WAN + 4 LAN |
|---|---|
| Bảo mật WiFi: | WPA / WPA2 |
| Tốc độ, vận tốc: | 300mbps |
Xe Caravan Dual Band Lte Sim 4g Bộ định tuyến di động công nghiệp Wifi Mobile CPE SMA
| Tính thường xuyên: | 2.4GHz 5.8GHz |
|---|---|
| Ăng-ten: | Đầu nối ăng ten SMA 5+1 |
| giao diện: | 1WAN + 4 LAN |
Bộ định tuyến 4G công nghiệp TUOSHI Cân bằng tải Đa dạng Anten An ninh Wifi LTE CPE
| Ăng-ten: | Anten độ lợi cao MIMO, SMA 5dBi |
|---|---|
| Thẻ SIM: | 2 khe cắm thẻ sim |
| giao diện: | 1 mạng WAN+3 mạng LAN gigabit |
Bộ định tuyến Wifi CAT 4 4G Ăng-ten ngoài 300mbps với khe cắm thẻ sim
| Màu sắc: | Trắng |
|---|---|
| Tốc độ: | 300Mb / giây |
| Ăng-ten: | 4 * 5dbi |
Đối với cáp, nếu tổng số tiền vượt quá 10.000 đô la, một phiếu giảm giá 100 đô la và một bộ phụ kiện cáp sẽ được gửi làm quà tặng.
Đối với các sản phẩm thương hiệu Aixton, sẽ được giảm giá gấp đôi.
Đối với số lượng lớn đặt hàng, xin vui lòng liên hệ với chúng tôi để có thêm chiết khấu.
OK

