Tất cả sản phẩm
-
Bộ định tuyến WiFi LTE
-
Bộ định tuyến 4G LTE 300Mbps
-
Bộ định tuyến LTE Volte
-
Bộ định tuyến di động SiM kép
-
Bộ định tuyến Wi-Fi 5G
-
CPE ngoài trời 5G
-
Bộ định tuyến CPE ngoài trời 4G LTE
-
Bộ mở rộng phạm vi WiFi USB
-
Bộ định tuyến WiFi 6 Gigabit
-
Bộ định tuyến công nghiệp 4G LTE
-
Bộ mở rộng WiFi cắm tường
-
Điểm phát sóng di động 4G di động
-
Modem Wi-Fi USB 4G LTE
-
Ăng ten WiFi ngoài trời
-
ăng ten sợi thủy tinh lora
-
Ổ cắm cho Hub USB
-
Ăng ten GSM 4G
-
Cầu nối không dây điểm tới điểm
-
Gabriel HaddadChúng tôi đã làm việc cùng nhau trong 5 năm, họ là nhà cung cấp tốt và những người yêu thích miễn phí tốt, chúng tôi rất vinh dự được làm việc với họ. -
Francisco ArellanoNhà cung cấp đẹp, đáp ứng tốc độ nhanh, thời gian giao hàng nhanh, sản phẩm chất lượng cao. Tôi thật may mắn khi tìm thấy bạn! -
KHADBAATARTUOSHI - надежная компания, которая впервые установила сотрудничество и имеет долготсрочноено.
Kewords [ 4g ] trận đấu 479 các sản phẩm.
Bộ phát sóng Wifi cắm tường 802.11n, Bộ mở rộng Wifi bộ định tuyến 4G 2.4G
| Chuẩn truyền Wi-Fi: | 802.11n wifi4 |
|---|---|
| tần số: | 300Mbps 2.4GHz |
| Ký ức: | 8 MB |
Điểm phát sóng di động 4G di động FCC 10 thiết bị đã mở khóa Bộ định tuyến Wifi di động
| Màu sắc: | Trắng |
|---|---|
| Chipset: | MTK |
| Tốc độ: | 150mbps |
32 người dùng Bộ định tuyến 4G LTE Bộ định tuyến không dây cổng RJ45 300Mbps có khe cắm thẻ sim
| Tốc độ: | 300Mb / giây |
|---|---|
| Người dùng: | 32 người dùng |
| Tiêu chuẩn: | 802b / g / n / ac |
Modem WiFi 4G LTE trên ô tô Khe cắm thẻ sim 4G LTE USB Wifi Modem
| Tải xuống LTE: | 100,8 Mbps |
|---|---|
| Tải lên LTE: | 51.0 Mbps |
| Giao diện: | USB2.0 |
Độ lợi cao SMA Nữ 3G 4G LTE Ăng-ten ngoài trời đa hướng
| Ăng-ten: | 4 ăng ten có thể tháo rời, đầu nối ăng ten SMA |
|---|---|
| Tính thường xuyên: | 2,4 GHz |
| Tiêu chuẩn: | 802b / g / n |
Ăng-ten bảng điều khiển hướng cầu nối mạng CPE ngoài trời 4G LTE cho camera House
| Tốc độ truyền có dây: | 10 / 100Mbps |
|---|---|
| Ăng-ten: | Ăng ten 5dBi tích hợp |
| tốc độ, vận tốc: | 300mbps |
300mbps CAT4 POE Power Wifi ngoài trời CPE SimCard Bộ định tuyến 4G LTE để giám sát camera
| Nguồn cấp: | POE 24V |
|---|---|
| Tiêu chuẩn và giao thức: | 802.11b / g / n |
| Ủng hộ: | OEM ODM |
Vỏ kim loại 32 Bộ định tuyến 4G LTE Wi-Fi người dùng Công nghiệp không dây cho Người đóng thuế ô tô tải
| tần số: | 2,4 GHz |
|---|---|
| Ăng-ten: | Hỗ trợ MIMO, đầu nối ăng ten SMA |
| Giao diện: | 2 mạng LAN |
Khóa băng tần Simcard LTE Bộ định tuyến wifi 4G công nghiệp không dây cho camera quan sát từ xa ở nông thôn
| Ăng-ten: | Hỗ trợ MIMO, đầu nối ăng ten SMA |
|---|---|
| Giao diện: | 2 mạng LAN |
| Tính năng: | Khóa dây |
Đối với cáp, nếu tổng số tiền vượt quá 10.000 đô la, một phiếu giảm giá 100 đô la và một bộ phụ kiện cáp sẽ được gửi làm quà tặng.
Đối với các sản phẩm thương hiệu Aixton, sẽ được giảm giá gấp đôi.
Đối với số lượng lớn đặt hàng, xin vui lòng liên hệ với chúng tôi để có thêm chiết khấu.
OK

