Tất cả sản phẩm
-
Bộ định tuyến WiFi LTE
-
Bộ định tuyến 4G LTE 300Mbps
-
Bộ định tuyến LTE Volte
-
Bộ định tuyến di động SiM kép
-
Bộ định tuyến Wi-Fi 5G
-
CPE ngoài trời 5G
-
Bộ định tuyến CPE ngoài trời 4G LTE
-
Bộ mở rộng phạm vi WiFi USB
-
Bộ định tuyến WiFi 6 Gigabit
-
Bộ định tuyến công nghiệp 4G LTE
-
Bộ mở rộng WiFi cắm tường
-
Điểm phát sóng di động 4G di động
-
Modem Wi-Fi USB 4G LTE
-
Ăng ten WiFi ngoài trời
-
ăng ten sợi thủy tinh lora
-
Ổ cắm cho Hub USB
-
Ăng ten GSM 4G
-
Cầu nối không dây điểm tới điểm
-
Gabriel HaddadChúng tôi đã làm việc cùng nhau trong 5 năm, họ là nhà cung cấp tốt và những người yêu thích miễn phí tốt, chúng tôi rất vinh dự được làm việc với họ. -
Francisco ArellanoNhà cung cấp đẹp, đáp ứng tốc độ nhanh, thời gian giao hàng nhanh, sản phẩm chất lượng cao. Tôi thật may mắn khi tìm thấy bạn! -
KHADBAATARTUOSHI - надежная компания, которая впервые установила сотрудничество и имеет долготсрочноено.
Kewords [ 4g ] trận đấu 479 các sản phẩm.
Thẻ sim không dây OEM Wifi Bộ định tuyến 4G Cat6 CPE công nghiệp với ăng ten ngoài SMA
| tần số: | 2,4 GHz |
|---|---|
| Ăng-ten: | Hỗ trợ MIMO, đầu nối ăng ten SMA |
| Giao diện: | 2 mạng LAN |
Ăng-ten bên ngoài SMA Thẻ sim không dây CPE Bộ định tuyến 4G công nghiệp với bộ lặp Wifi
| tần số: | 2,4 GHz |
|---|---|
| Ăng-ten: | Hỗ trợ MIMO, đầu nối ăng ten SMA |
| Giao diện: | 2 mạng LAN |
698MHz-960MHz 20W Sợi thủy tinh 4G LTE Ăng-ten ngoài trời Bên ngoài OMNI Hướng
| tần số: | 698 ~ 960MHz / 1710 ~ 2690MHz |
|---|---|
| Trở kháng: | 50Ω |
| Phân cực: | Theo chiều dọc |
1710MHz-2690MHz 4G GSM Antenna SMA N Nam 2dBi OMNI Sợi thủy tinh
| Tính thường xuyên: | 698 ~ 960MHz / 1710 ~ 2690MHz |
|---|---|
| Trở kháng: | 50Ω |
| Phân cực: | Theo chiều dọc |
SMA từ tính 3dBi 3G 4G LTE Antenna cho điện thoại di động Bộ định tuyến LTE tín hiệu
| Kết nối: | ăng ten có thể tháo rời, đầu nối ăng ten SMA |
|---|---|
| Ăng-ten: | 5dBi |
| Chiều dài cáp: | 1,5m / 3m / 5m |
AC1200 1200Mbps Lưới WiFi Băng tần kép Mở khóa Bộ định tuyến Modem 4G LTE 2 Khe cắm thẻ SIM
| Ăng-ten: | Anten độ lợi cao MIMO, SMA 5dBi |
|---|---|
| Thẻ SIM: | 2 khe cắm thẻ sim |
| giao diện: | 1 WAN+4 LAN HOẶC 1 RJ11+ 4LAN |
Bộ định tuyến Modem 4G ngoài trời với ăng-ten bên ngoài 802.11a / g / n
| Tiêu chuẩn và giao thức: | 802.11a / g / n |
|---|---|
| Tốc độ truyền có dây: | 10 / 100Mb / giây |
| Ăng-ten: | Ăng ten 4 * 5dBi |
Bộ định tuyến Wifi 4G Volte trong nhà
| Chuẩn truyền Wi-Fi: | 802.11ac wifi5 |
|---|---|
| tần số: | 2,4 GHz + 5,8 GHz |
| Ăng-ten: | Hỗ trợ MIMO, đầu nối ăng ten SMA |
Bộ định tuyến trong nhà tốc độ cao 4G LTE 10Mbps 2 Ăng-ten 32 người dùng
| Tiêu chuẩn và giao thức: | 802.11a / g / n |
|---|---|
| Bảo mật WiFi: | WPA / WPA2 |
| Ăng-ten: | Ăng ten 2 * 3dBi |
Bộ định tuyến 4G LTE 5.8G Cuộc gọi thoại 300Mbps Cổng giao diện RJ45 Lan
| tần số: | 2,4 GHz + 5,8 GHz |
|---|---|
| Ăng-ten: | Hỗ trợ MIMO, đầu nối ăng ten SMA |
| Giao diện: | 1 WAN + 4 LAN |
Đối với cáp, nếu tổng số tiền vượt quá 10.000 đô la, một phiếu giảm giá 100 đô la và một bộ phụ kiện cáp sẽ được gửi làm quà tặng.
Đối với các sản phẩm thương hiệu Aixton, sẽ được giảm giá gấp đôi.
Đối với số lượng lớn đặt hàng, xin vui lòng liên hệ với chúng tôi để có thêm chiết khấu.
OK

