Tất cả sản phẩm
-
Bộ định tuyến WiFi LTE
-
Bộ định tuyến 4G LTE 300Mbps
-
Bộ định tuyến LTE Volte
-
Bộ định tuyến di động SiM kép
-
Bộ định tuyến Wi-Fi 5G
-
CPE ngoài trời 5G
-
Bộ định tuyến CPE ngoài trời 4G LTE
-
Bộ mở rộng phạm vi WiFi USB
-
Bộ định tuyến WiFi 6 Gigabit
-
Bộ định tuyến công nghiệp 4G LTE
-
Bộ mở rộng WiFi cắm tường
-
Điểm phát sóng di động 4G di động
-
Modem Wi-Fi USB 4G LTE
-
Ăng ten WiFi ngoài trời
-
ăng ten sợi thủy tinh lora
-
Ổ cắm cho Hub USB
-
Ăng ten GSM 4G
-
Cầu nối không dây điểm tới điểm
-
Gabriel HaddadChúng tôi đã làm việc cùng nhau trong 5 năm, họ là nhà cung cấp tốt và những người yêu thích miễn phí tốt, chúng tôi rất vinh dự được làm việc với họ. -
Francisco ArellanoNhà cung cấp đẹp, đáp ứng tốc độ nhanh, thời gian giao hàng nhanh, sản phẩm chất lượng cao. Tôi thật may mắn khi tìm thấy bạn! -
KHADBAATARTUOSHI - надежная компания, которая впервые установила сотрудничество и имеет долготсрочноено.
Kewords [ 4g ] trận đấu 479 các sản phẩm.
N Nam OMNI Sợi thủy tinh định hướng GSM 3G 4G Lte Antenna 1710MHz-2690MHz 20W
| tần số: | 698 ~ 960MHz / 1710 ~ 2690MHz |
|---|---|
| Trở kháng: | 50Ω |
| Phân cực: | Theo chiều dọc |
4X4MIMO Cat6 Bộ định tuyến không dây CPE 4G LTE 1200Mbps Volte TR069 CA Pin
| Ăng-ten: | Hỗ trợ MIMO, đầu nối ăng ten SMA |
|---|---|
| thẻ SIM: | hai khe cắm thẻ sim |
| Giao diện: | 1 WAN + 4 LAN HOẶC 1 RJ11 + 4LAN |
Bộ định tuyến Wifi di động trên ô tô 300mbps 4g công nghiệp với ăng ten ngoài SMA
| Ăng-ten: | Hỗ trợ MIMO, đầu nối ăng ten SMA |
|---|---|
| Giao diện: | 2 mạng LAN |
| Tính năng: | Khóa dây |
Ăng-ten ngoài trời 3G 4G LTE Sma Từ tính bên ngoài 3dBi cho bộ định tuyến tăng cường tín hiệu
| Kết nối: | ăng ten có thể tháo rời, đầu nối ăng ten SMA |
|---|---|
| Ăng-ten: | 5dBi |
| Chiều dài cáp: | 1,5m / 3m / 5m |
Cat6 Dual Sim Đã mở khóa Bộ định tuyến Wifi 4G LTE 5ghz Có khe cắm thẻ Sim Ăng-ten SMA
| Ăng-ten: | Anten độ lợi cao MIMO, SMA 5dBi |
|---|---|
| Thẻ SIM: | 2 khe cắm thẻ sim |
| giao diện: | 1 WAN+4 LAN HOẶC 1 RJ11+ 4LAN |
Bộ định tuyến 4g Wifi Cpe trong nhà Modem Lte không dây Cpe có khe cắm thẻ Sim Bộ định tuyến mã hóa
| Màu sắc: | Trắng |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 5-8 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
Bộ định tuyến di động 2 sim LT-310B dành cho kết nối mạng 4G LTE tốc độ cao dành cho doanh nghiệp
| Dung lượng pin: | 3.7-4.2V, 2100mAh |
|---|---|
| Dạng kết nối: | XXX |
| Kích thước: | XXX |
Bộ định tuyến CPE ngoài trời 2.4Ghz 4G LTE, Bộ định tuyến điểm truy cập không dây 802.11a
| Tiêu chuẩn và giao thức: | 802.11a / g / n |
|---|---|
| Tốc độ truyền có dây: | 10 / 100Mb / giây |
| Ăng-ten: | Ăng ten 5dBi tích hợp |
Cổng SMA Bộ định tuyến không dây Smart Lte 4 Anten Modem Wifi di động 4G LTE
| Chuẩn truyền Wi-Fi: | IEEE 802.11N wifi4 |
|---|---|
| tần số: | 2,4 GHz |
| Ăng-ten: | Hỗ trợ MIMO, đầu nối ăng ten SMA |
Máy tính xách tay di động điểm phát sóng di động 4G APN với khe cắm thẻ sim
| Ắc quy: | 2400mAh |
|---|---|
| Tải xuống LTE: | 100Mb / giây |
| Tải lên LTE: | 50 Mbps |
Đối với cáp, nếu tổng số tiền vượt quá 10.000 đô la, một phiếu giảm giá 100 đô la và một bộ phụ kiện cáp sẽ được gửi làm quà tặng.
Đối với các sản phẩm thương hiệu Aixton, sẽ được giảm giá gấp đôi.
Đối với số lượng lớn đặt hàng, xin vui lòng liên hệ với chúng tôi để có thêm chiết khấu.
OK

