Tất cả sản phẩm
-
Bộ định tuyến WiFi LTE
-
Bộ định tuyến 4G LTE 300Mbps
-
Bộ định tuyến LTE Volte
-
Bộ định tuyến di động SiM kép
-
Bộ định tuyến Wi-Fi 5G
-
CPE ngoài trời 5G
-
Bộ định tuyến CPE ngoài trời 4G LTE
-
Bộ mở rộng phạm vi WiFi USB
-
Bộ định tuyến WiFi 6 Gigabit
-
Bộ định tuyến công nghiệp 4G LTE
-
Bộ mở rộng WiFi cắm tường
-
Điểm phát sóng di động 4G di động
-
Modem Wi-Fi USB 4G LTE
-
Ăng ten WiFi ngoài trời
-
ăng ten sợi thủy tinh lora
-
Ổ cắm cho Hub USB
-
Ăng ten GSM 4G
-
Cầu nối không dây điểm tới điểm
-
Gabriel HaddadChúng tôi đã làm việc cùng nhau trong 5 năm, họ là nhà cung cấp tốt và những người yêu thích miễn phí tốt, chúng tôi rất vinh dự được làm việc với họ. -
Francisco ArellanoNhà cung cấp đẹp, đáp ứng tốc độ nhanh, thời gian giao hàng nhanh, sản phẩm chất lượng cao. Tôi thật may mắn khi tìm thấy bạn! -
KHADBAATARTUOSHI - надежная компания, которая впервые установила сотрудничество и имеет долготсрочноено.
Kewords [ 4g ] trận đấu 479 các sản phẩm.
Băng tần kép 1200mbps AT-T T-Mobile Simcard Bộ định tuyến Wifi không dây Phần mềm Firmware Wan Dự phòng 4g Lte CPE
| wifi: | 2 * 2 MIMO |
|---|---|
| Giao diện: | rj45, 4 LAN, 1 WAN, 1 khe cắm thẻ SIM |
| Băng tần: | 2,4G & 5,8G |
Bộ định tuyến TUOSHI 5G 4G LTE WiFi 6 Với Vùng phủ sóng Gigabit Ethernet 3000sqft 64 Thiết bị
| Max. tối đa. LAN Data Rate Tốc độ dữ liệu mạng LAN: | 1000Mbps |
|---|---|
| Với Chức Năng Modem: | Đúng |
| Tiêu chuẩn và giao thức: | Wi-Fi 802.11g, Wi-Fi 802.11b, Wi-Fi 802.11n, Wi-Fi 802.11ac, Wi-Fi 802.11a, Wi-Fi 802.11ax |
TUOSHI 5G 4G LTE Bộ định tuyến sim WiFi băng tần kép cho gia đình và doanh nghiệp AX1800 Wireless
| Max. tối đa. LAN Data Rate Tốc độ dữ liệu mạng LAN: | 1000Mbps |
|---|---|
| Với Chức Năng Modem: | Đúng |
| Tiêu chuẩn và giao thức: | Wi-Fi 802.11g, Wi-Fi 802.11b, Wi-Fi 802.11n, Wi-Fi 802.11ac, Wi-Fi 802.11a, Wi-Fi 802.11ax |
Nhà sản xuất mở khóa modem 150Mbps 4G
| Mạng lưới: | 4G/3G/2G |
|---|---|
| Vật liệu: | bìa nhựa |
| giao diện: | rj45, 4 LAN, 1 WAN, 1 khe cắm thẻ SIM |
150Mbps 4G LTE USB WiFi Modem Được trang bị ăng ten nội bộ USB 2.0 Giao diện truy cập Internet không dây nhanh
| Hỗ trợ hệ điều hành: | Windows, Mac OS X 10.6 trở lên |
|---|---|
| Tốc độ không dây: | 2.4GHz |
| Ăng ten: | Nội bộ |
Bộ định tuyến CPE ngoài trời 4G LTE với ăng-ten bên ngoài kép và nguồn điện DC 12V / 1A
| PowerSupply: | DC 12V/1A |
|---|---|
| NetworkProtocols: | IPv4/IPv6 |
| WiFiSpeed: | 2.4GHz: 300Mbps/5GHz: 867Mbps |
2.4G Dải tần đơn Điện thoại di động di động 4G Hotspot Cung cấp WPA WPA2 An ninh Wifi và tốc độ tải lên LTE 150Mbps cho Truyền thông không dây
| Compatibility: | Windows, Mac, IOS, Android |
|---|---|
| Sms: | Support |
| Wifi Security: | WPA/WPA2 |
Thiết bị điểm phát sóng không dây Mini Mi-fi 4g tích hợp các tính năng bảo mật WEP, cung cấp và bảo mật kết nối Internet không dây
| Hỗ trợ WDS: | KHÔNG |
|---|---|
| Bảo mật Wi-Fi: | WPA/WPA2 |
| Ứng dụng: | ngoài trời |
Bộ định tuyến 4G LTE Tốc độ 150Mbps, Tốc độ 300Mbps, Tích hợp Tường lửa SPI, Máy chủ DHCP, Máy khách DHCP, Cung cấp kết nối Internet An toàn và Ổn định
| VPN: | PPTP/L2TP/IPSec VPN |
|---|---|
| QoS: | Bandwidth Control |
| Management: | Web-based Management |
Bộ định tuyến WiFi LTE 2.4GHz / 5GHz 0,44 Lb (200g) Kết nối Internet tốc độ cao
| Tên sản phẩm: | Bộ định tuyến Wi-Fi LTE |
|---|---|
| Kích thước: | 7,09 X 4,92 X 1,18 inch (180 X 125 X 30mm) |
| Ăng-ten: | 2 Anten ngoài 5dBi |
Đối với cáp, nếu tổng số tiền vượt quá 10.000 đô la, một phiếu giảm giá 100 đô la và một bộ phụ kiện cáp sẽ được gửi làm quà tặng.
Đối với các sản phẩm thương hiệu Aixton, sẽ được giảm giá gấp đôi.
Đối với số lượng lớn đặt hàng, xin vui lòng liên hệ với chúng tôi để có thêm chiết khấu.
OK

