Tất cả sản phẩm
-
Bộ định tuyến WiFi LTE
-
Bộ định tuyến 4G LTE 300Mbps
-
Bộ định tuyến LTE Volte
-
Bộ định tuyến di động SiM kép
-
Bộ định tuyến Wi-Fi 5G
-
CPE ngoài trời 5G
-
Bộ định tuyến CPE ngoài trời 4G LTE
-
Bộ mở rộng phạm vi WiFi USB
-
Bộ định tuyến WiFi 6 Gigabit
-
Bộ định tuyến công nghiệp 4G LTE
-
Bộ mở rộng WiFi cắm tường
-
Điểm phát sóng di động 4G di động
-
Modem Wi-Fi USB 4G LTE
-
Ăng ten WiFi ngoài trời
-
ăng ten sợi thủy tinh lora
-
Ổ cắm cho Hub USB
-
Ăng ten GSM 4G
-
Cầu nối không dây điểm tới điểm
-
Gabriel HaddadChúng tôi đã làm việc cùng nhau trong 5 năm, họ là nhà cung cấp tốt và những người yêu thích miễn phí tốt, chúng tôi rất vinh dự được làm việc với họ. -
Francisco ArellanoNhà cung cấp đẹp, đáp ứng tốc độ nhanh, thời gian giao hàng nhanh, sản phẩm chất lượng cao. Tôi thật may mắn khi tìm thấy bạn! -
KHADBAATARTUOSHI - надежная компания, которая впервые установила сотрудничество и имеет долготсрочноено.
Kewords [ 4g ] trận đấu 479 các sản phẩm.
Ống sóng nội bộ Universal Portable 4G Wifi Được thiết kế cho Mac OS X 10.6 hoặc mới hơn Kết nối mạng ổn định nhanh
| Chế độ mạng: | 4g |
|---|---|
| tốc độ truyền tải: | 2Mbps |
| Phong cách: | Nội bộ |
Bộ định tuyến thẻ sim 3LAN 1WAN không dây 300Mbps 3LAN 1WAN CPE cho màn hình chỉ báo LED
| WIFI: | 2 * 2 MIMO |
|---|---|
| Ăng-ten: | Ăng-ten 4 * 5dBi (có thể gập lại) |
| Điện áp đầu vào: | 12V 1A |
Bộ định tuyến 4G LTE 300Mbps 1x USB 2.0 Tích hợp Máy chủ DHCP, Khách hàng và Quản lý dựa trên Web Cung cấp Giải pháp Internet
| Firewall: | SPI Firewall |
|---|---|
| Network Standard: | 4G LTE |
| DHCP: | DHCP Server/Client |
Trong nhà Ngoài trời Giao diện mạng không dây tốc độ 300Mbps 1x Cổng WAN / LAN 10/100Mbps 2x Anten ngoài
| Kích thước: | 7,87 X 5,51 X 1,18 trong |
|---|---|
| Băng tần: | 2.4GHz & 5GHz |
| QoS: | Kiểm soát băng thông |
Bộ định tuyến CPE ngoài trời 4G LTE tốc độ cao với giao thức mạng IPv4/IPv6
| WiFi: | 802.11b/g/n/ac |
|---|---|
| Antenna: | 2x External Antenna |
| WirelessStandard: | 4G LTE |
Tùy chọn kết nối linh hoạt 4G LTE Outdoor CPE Router với khe cắm thẻ SIM
| OperatingTemperature: | -20℃~50℃ |
|---|---|
| Encryption: | WPA-PSK/WPA2-PSK |
| PowerSupply: | DC 12V/1A |
Mạng không dây định tuyến 4G LTE CPE với DHCP tích hợp - máy chủ / khách hàng
| An ninh: | Mã hóa WPA-PSK/WPA2-PSK |
|---|---|
| QoS: | Kiểm soát băng thông |
| giao diện: | 1x Cổng WAN/LAN 10/100Mbps, 1x Cổng USB 2.0 |
MTK Chipset 4G Portable Wireless Hotspot Dải đơn LTE tải lên ở tốc độ 150Mbps
| Chipset: | MTK |
|---|---|
| Frequency Band Class: | 2.4G Single-Band |
| Supports Wds: | No |
Đã mở khóa bộ định tuyến Wi-Fi điểm phát sóng 4G LTE CAT4 với ăng-ten bên ngoài RJ45
| WIFI: | 2 * 2 MIMO |
|---|---|
| Ăng-ten: | Ăng-ten 4 * 5dBi (có thể gập lại) |
| Điện áp đầu vào: | 12V 1A |
Cuộc gọi thoại có tốc độ 300Mbps Mở bộ định tuyến Vpn Cat4 Modem LTE CPE không dây cho xe
| WIFI: | 2 * 2 MIMO |
|---|---|
| Ăng-ten: | Ăng-ten 4 * 5dBi (có thể gập lại) |
| Điện áp đầu vào: | 12V 1A |
Đối với cáp, nếu tổng số tiền vượt quá 10.000 đô la, một phiếu giảm giá 100 đô la và một bộ phụ kiện cáp sẽ được gửi làm quà tặng.
Đối với các sản phẩm thương hiệu Aixton, sẽ được giảm giá gấp đôi.
Đối với số lượng lớn đặt hàng, xin vui lòng liên hệ với chúng tôi để có thêm chiết khấu.
OK

