Tất cả sản phẩm
-
Bộ định tuyến WiFi LTE
-
Bộ định tuyến 4G LTE 300Mbps
-
Bộ định tuyến LTE Volte
-
Bộ định tuyến di động SiM kép
-
Bộ định tuyến Wi-Fi 5G
-
CPE ngoài trời 5G
-
Bộ định tuyến CPE ngoài trời 4G LTE
-
Bộ mở rộng phạm vi WiFi USB
-
Bộ định tuyến WiFi 6 Gigabit
-
Bộ định tuyến công nghiệp 4G LTE
-
Bộ mở rộng WiFi cắm tường
-
Điểm phát sóng di động 4G di động
-
Modem Wi-Fi USB 4G LTE
-
Ăng ten WiFi ngoài trời
-
ăng ten sợi thủy tinh lora
-
Ổ cắm cho Hub USB
-
Ăng ten GSM 4G
-
Cầu nối không dây điểm tới điểm
-
Gabriel HaddadChúng tôi đã làm việc cùng nhau trong 5 năm, họ là nhà cung cấp tốt và những người yêu thích miễn phí tốt, chúng tôi rất vinh dự được làm việc với họ. -
Francisco ArellanoNhà cung cấp đẹp, đáp ứng tốc độ nhanh, thời gian giao hàng nhanh, sản phẩm chất lượng cao. Tôi thật may mắn khi tìm thấy bạn! -
KHADBAATARTUOSHI - надежная компания, которая впервые установила сотрудничество и имеет долготсрочноено.
Kewords [ 4g ] trận đấu 479 các sản phẩm.
TUOSHI Mở khóa 4G 5G Bộ định tuyến băng thông rộng Bus RV Động cơ Mạng gia đình không dây
| Max. Tối đa LAN Data Rate Tốc độ dữ liệu mạng LAN: | 1000Mbps |
|---|---|
| Với chức năng Modem: | Đúng |
| Tiêu chuẩn và giao thức: | Wi-Fi 802.11g, Wi-Fi 802.11b, Wi-Fi 802.11n, Wi-Fi 802.11ac, Wi-Fi 802.11a |
TUOSHI 5G Modem WiFi 6 Router NR NSA / SA Wireless CPE Voice Volte Gigabit Ethernet 4G
| Max. tối đa. LAN Data Rate Tốc độ dữ liệu mạng LAN: | 1000Mbps |
|---|---|
| Với Chức Năng Modem: | Đúng |
| Tiêu chuẩn và giao thức: | Wi-Fi 802.11g, Wi-Fi 802.11b, Wi-Fi 802.11n, Wi-Fi 802.11ac, Wi-Fi 802.11a, Wi-Fi 802.11ax |
Gắn cố định không thấm nước Bảng điều khiển Mimo Ăng-ten ngoài Độ lợi cao 3G 4G LTE 698MHz
| Dải tần số: | 698 - 2700MHz |
|---|---|
| Lợi: | 11dbi |
| Phương hướng: | Bảng điều khiển định hướng |
ODM Băng tần kép 1200mbps 5.8G 2.4GHz CPE TTL IMEI không dây Thay đổi Mở khóa bộ định tuyến Wifi 4g Lte cho nhà cung cấp thẻ sim
| wifi: | 2 * 2 MIMO |
|---|---|
| Giao diện: | rj45, 4 LAN, 1 WAN, 1 khe cắm thẻ SIM |
| Băng tần: | 2,4G & 5,8G |
Thẻ sim không dây Cat4 tốc độ 1200Mbps Bộ định tuyến WiFi công nghiệp được mở khóa với vỏ kim loại
| Wifi: | 2.4GHz +5GHz |
|---|---|
| Tốc độ truyền dữ liệu: | 1200Mbps |
| Cổng thông tin: | 1WAN + 4 LAN |
Bộ định tuyến WiFi bỏ túi 4G LTE Modem không dây được mở khóa bằng pin Sim
| Tốc độ truyền Wi-Fi: | 150Mbps |
|---|---|
| Cái nút: | 1 * Nguồn 1 * WPS 1 * Đặt lại |
| Hàm số: | Tường lửa, QoS, VPN, APN, WPS, SMS |
Bộ định tuyến 5G băng tần kép RV 1200Mbps công nghiệp Wifi 3G 4G không dây với thẻ sim
| Mạng: | 4G / 3G / 2G |
|---|---|
| Vật chất: | vỏ thép / vỏ kim loại |
| Giao diện: | rj45, 4 LAN, 1 WAN, 1 khe cắm thẻ SIM |
Bộ định tuyến không dây bỏ túi di động 150Mbps Điểm truy cập WiFi du lịch di động Bộ định tuyến không dây được mở khóa
| Tốc độ truyền Wi-Fi: | 150 Mb/giây |
|---|---|
| Cái nút: | 1 * Nguồn 1 * WPS 1 * Đặt lại |
| Chức năng: | Tường lửa, QoS, VPN, APN, WPS, SMS |
TUOSHI 4G CPE định tuyến slot thẻ SIM di động phổ biến 3 WAN cổng không dây modem 2.4G Wi-Fi tường lửa sử dụng trong nhà trên không gian mở
| wifi: | 2*2 mimo |
|---|---|
| Ăng-ten: | Ăng-ten 6*5dBi |
| Mạng lưới: | 4G/3G/2G |
Беспроводный Wifi 4g Lte Routers Mod Router với thẻ SIM Slot Routers
| wifi: | 2*2 mimo |
|---|---|
| Ăng-ten: | Ăng-ten 6*5dBi |
| Mạng lưới: | 4G/3G/2G |
Đối với cáp, nếu tổng số tiền vượt quá 10.000 đô la, một phiếu giảm giá 100 đô la và một bộ phụ kiện cáp sẽ được gửi làm quà tặng.
Đối với các sản phẩm thương hiệu Aixton, sẽ được giảm giá gấp đôi.
Đối với số lượng lớn đặt hàng, xin vui lòng liên hệ với chúng tôi để có thêm chiết khấu.
OK

