Tất cả sản phẩm
-
Bộ định tuyến WiFi LTE
-
Bộ định tuyến 4G LTE 300Mbps
-
Bộ định tuyến LTE Volte
-
Bộ định tuyến di động SiM kép
-
Bộ định tuyến Wi-Fi 5G
-
CPE ngoài trời 5G
-
Bộ định tuyến CPE ngoài trời 4G LTE
-
Bộ mở rộng phạm vi WiFi USB
-
Bộ định tuyến WiFi 6 Gigabit
-
Bộ định tuyến công nghiệp 4G LTE
-
Bộ mở rộng WiFi cắm tường
-
Điểm phát sóng di động 4G di động
-
Modem Wi-Fi USB 4G LTE
-
Ăng ten WiFi ngoài trời
-
ăng ten sợi thủy tinh lora
-
Ổ cắm cho Hub USB
-
Ăng ten GSM 4G
-
Cầu nối không dây điểm tới điểm
-
Gabriel HaddadChúng tôi đã làm việc cùng nhau trong 5 năm, họ là nhà cung cấp tốt và những người yêu thích miễn phí tốt, chúng tôi rất vinh dự được làm việc với họ. -
Francisco ArellanoNhà cung cấp đẹp, đáp ứng tốc độ nhanh, thời gian giao hàng nhanh, sản phẩm chất lượng cao. Tôi thật may mắn khi tìm thấy bạn! -
KHADBAATARTUOSHI - надежная компания, которая впервые установила сотрудничество и имеет долготсрочноено.
Kewords [ 4g ] trận đấu 479 các sản phẩm.
Bộ điều hợp Bộ định tuyến Wifi USB không dây CAT4 150Mbps CAT4 Power Bank
| Chuẩn truyền Wi-Fi: | 802.11n wifi4 |
|---|---|
| Tải xuống LTE: | 100,8 Mbps |
| Tải lên LTE: | 51.0 Mbps |
Modem Wifi 50Mbps với Khe cắm thẻ Sim USB Đã mở khóa Modem băng thông rộng di động
| Chuẩn truyền Wi-Fi: | 802.11n wifi4 |
|---|---|
| Tải xuống LTE: | 100,8 Mbps |
| Tải lên LTE: | 51.0 Mbps |
Bộ chuyển đổi Wi-Fi USB Mini USB 2.4GHz 5,8GHz 802.11ac di động
| Tính thường xuyên: | 2,4 GHz + 5,8 GHz |
|---|---|
| Hệ điều hành: | Windows 10/8/7 / XP / Vista / Mac OS |
| giao diện: | USB2.0 |
Bộ định tuyến Wifi bỏ túi di động 150Mbps Bộ định tuyến mạng Bộ lặp lại
| Tiêu chuẩn truyền Wi-Fi: | 802.11n wifi4 |
|---|---|
| Tính thường xuyên: | 2,4 GHz |
| Tốc độ truyền không dây: | lên đến 150Mbps |
TUOSHI Ax1800 Bộ định tuyến Gigabit đầy đủ 2.4GHz 5G 1800Mbps Đa Mimo Wi-Fi 6 802.11ax
| Tiêu chuẩn truyền dẫn Wi-Fi: | Wi-Fi 802.11ax 6 |
|---|---|
| Tính thường xuyên: | 2,4 GHz + 5,8 GHz |
| Ăng-ten: | Hỗ trợ MIMO, đầu nối ăng ten SMA |
Mô-đun kép / Bộ định tuyến SIM LTE Cân bằng tải 2.4GHz 5Ghz WIFI Gigabit Ethernet
| Ăng-ten: | Anten độ lợi cao MIMO, SMA 5dBi |
|---|---|
| Thẻ SIM: | 2 khe cắm thẻ sim |
| giao diện: | 1 mạng WAN+3 mạng LAN gigabit |
Đường định tuyến LTE tốc độ cao 1200mbps
| Frequency: | 2.4GHz,5.8HZ |
|---|---|
| Antenna: | MIMO Supported, SMA Antenna Connector |
| Support: | 32devices |
EU Us UK Au Cắm Wifi 1200mbps 2.4GHz/5.8GHz Với Một Sim Mt7628n Chipset Bộ Định Tuyến Thẻ Sim
| Plug Standard: | EU US UK AU Plug |
|---|---|
| Antenna: | MIMO Supported, SMA Antenna Connector |
| Speed: | 1200mbps |
Hệ điều hành được trang bị bộ định tuyến di động SiM kép LT 310B Truy cập Internet không dây mạnh mẽ cho công nghiệp và thương mại
| Operating System: | XXX |
|---|---|
| Size: | XXX |
| Network Type: | XXX |
WAN LAN 802.11ax Wifi 6 Router 2.4GHz Tích hợp Firewall
| Chuẩn truyền Wi-Fi: | Wi-Fi 802.11ax 6 |
|---|---|
| tần số: | 2,4 GHz + 5,8 GHz |
| Ăng-ten: | Hỗ trợ MIMO, đầu nối ăng ten SMA |
Đối với cáp, nếu tổng số tiền vượt quá 10.000 đô la, một phiếu giảm giá 100 đô la và một bộ phụ kiện cáp sẽ được gửi làm quà tặng.
Đối với các sản phẩm thương hiệu Aixton, sẽ được giảm giá gấp đôi.
Đối với số lượng lớn đặt hàng, xin vui lòng liên hệ với chúng tôi để có thêm chiết khấu.
OK

