Tất cả sản phẩm
-
Bộ định tuyến WiFi LTE
-
Bộ định tuyến 4G LTE 300Mbps
-
Bộ định tuyến LTE Volte
-
Bộ định tuyến di động SiM kép
-
Bộ định tuyến Wi-Fi 5G
-
CPE ngoài trời 5G
-
Bộ định tuyến CPE ngoài trời 4G LTE
-
Bộ mở rộng phạm vi WiFi USB
-
Bộ định tuyến WiFi 6 Gigabit
-
Bộ định tuyến công nghiệp 4G LTE
-
Bộ mở rộng WiFi cắm tường
-
Điểm phát sóng di động 4G di động
-
Modem Wi-Fi USB 4G LTE
-
Ăng ten WiFi ngoài trời
-
ăng ten sợi thủy tinh lora
-
Ổ cắm cho Hub USB
-
Ăng ten GSM 4G
-
Cầu nối không dây điểm tới điểm
-
Gabriel HaddadChúng tôi đã làm việc cùng nhau trong 5 năm, họ là nhà cung cấp tốt và những người yêu thích miễn phí tốt, chúng tôi rất vinh dự được làm việc với họ. -
Francisco ArellanoNhà cung cấp đẹp, đáp ứng tốc độ nhanh, thời gian giao hàng nhanh, sản phẩm chất lượng cao. Tôi thật may mắn khi tìm thấy bạn! -
KHADBAATARTUOSHI - надежная компания, которая впервые установила сотрудничество и имеет долготсрочноено.
Kewords [ 4g ] trận đấu 479 các sản phẩm.
Bộ định tuyến WiFi LTE ngoài trời
| tần số: | 2,4 GHz + 5,8 GHz |
|---|---|
| Ăng-ten: | Hỗ trợ MIMO, đầu nối ăng ten SMA |
| Giao diện: | 1 WAN + 4 LAN |
Máy tính xách tay 2.4Ghz Bảng điều khiển không dây Antenna 150mbps
| Ăng ten khuếch đại cao: | ăng ten 36dBi tầm xa |
|---|---|
| HĐH: | Windows 8/7 / XP / Vista / Mac OS |
| Giao diện: | USB2.0 |
Giao diện RJ11 Bộ định tuyến thẻ sim Modem ROHS 4 Ăng-ten bên ngoài
| tần số: | 2,4 GHz + 5,8 GHz |
|---|---|
| Ăng-ten: | Hỗ trợ MIMO, đầu nối ăng ten SMA |
| Giao diện: | 1 WAN + 4 LAN |
Bộ định tuyến Wifi LTE ngoài trời OEM Ăng-ten ngoài không dây 2.4GHz
| Tốc độ truyền có dây: | 10 / 100Mb / giây |
|---|---|
| Ủng hộ: | OEM OEM |
| Chipset: | MTK7628NN |
Bộ tăng tốc Wifi ổ cắm trên tường 1200mbps
| tần số: | 2,4 GHz, 5,8 GHz |
|---|---|
| Chuẩn truyền Wi-Fi: | 802.11n wifi4 |
| Kiểu: | phích cắm tường |
Bộ mở rộng WiFi cắm tường ROHS Bộ lặp Wi-Fi băng tần kép 1200mbps
| tần số: | 2,4 GHz, 5,8 GHz |
|---|---|
| Chuẩn truyền Wi-Fi: | 802.11n wifi4 |
| Kiểu: | phích cắm tường |
Bộ mở rộng Wi-Fi tầm xa Mini Bộ mở rộng tín hiệu Wi-Fi 802.11n cho điện thoại di động
| Chuẩn truyền Wi-Fi: | 802.11n wifi4 |
|---|---|
| tần số: | 300Mbps 2.4GHz |
| Ký ức: | 8 MB |
Bộ mở rộng phạm vi WiFi 802.11n USB Bộ lặp Wifi di động với cổng USB
| Chuẩn truyền Wi-Fi: | 802.11n wifi4 |
|---|---|
| tần số: | 300Mbps 2.4GHz |
| Ký ức: | 8 MB |
Bộ mở rộng phạm vi WiFi ROHS USB WiFi Bộ tăng cường tín hiệu không dây tại nhà 2,4 GHz
| tần số: | 300Mbps 2.4GHz |
|---|---|
| Ký ức: | 8 MB |
| Giao diện: | USB2.0 |
Bộ mở rộng Wifi hỗ trợ USB 300mbps Màu trắng Tăng cường tín hiệu mạng gia đình
| tần số: | 300Mbps 2.4GHz |
|---|---|
| Ký ức: | 8 MB |
| Giao diện: | USB2.0 |
Đối với cáp, nếu tổng số tiền vượt quá 10.000 đô la, một phiếu giảm giá 100 đô la và một bộ phụ kiện cáp sẽ được gửi làm quà tặng.
Đối với các sản phẩm thương hiệu Aixton, sẽ được giảm giá gấp đôi.
Đối với số lượng lớn đặt hàng, xin vui lòng liên hệ với chúng tôi để có thêm chiết khấu.
OK

