Tất cả sản phẩm
-
Bộ định tuyến WiFi LTE
-
Bộ định tuyến 4G LTE 300Mbps
-
Bộ định tuyến LTE Volte
-
Bộ định tuyến di động SiM kép
-
Bộ định tuyến Wi-Fi 5G
-
CPE ngoài trời 5G
-
Bộ định tuyến CPE ngoài trời 4G LTE
-
Bộ mở rộng phạm vi WiFi USB
-
Bộ định tuyến WiFi 6 Gigabit
-
Bộ định tuyến công nghiệp 4G LTE
-
Bộ mở rộng WiFi cắm tường
-
Điểm phát sóng di động 4G di động
-
Modem Wi-Fi USB 4G LTE
-
Ăng ten WiFi ngoài trời
-
ăng ten sợi thủy tinh lora
-
Ổ cắm cho Hub USB
-
Ăng ten GSM 4G
-
Cầu nối không dây điểm tới điểm
-
Gabriel HaddadChúng tôi đã làm việc cùng nhau trong 5 năm, họ là nhà cung cấp tốt và những người yêu thích miễn phí tốt, chúng tôi rất vinh dự được làm việc với họ. -
Francisco ArellanoNhà cung cấp đẹp, đáp ứng tốc độ nhanh, thời gian giao hàng nhanh, sản phẩm chất lượng cao. Tôi thật may mắn khi tìm thấy bạn! -
KHADBAATARTUOSHI - надежная компания, которая впервые установила сотрудничество и имеет долготсрочноено.
Kewords [ wifi lte router ] trận đấu 403 các sản phẩm.
Bộ định tuyến thẻ sim 4G LTE 1200mbps Mở khóa bộ định tuyến Wi-Fi băng tần kép
| Ủng hộ: | 32 người dùng không dây |
|---|---|
| Bảo mật WiFi: | WPA / WPA2 |
| Ăng-ten: | Ăng ten 6 * 5dBi |
Bộ định tuyến thẻ sim Wifi 4G 2.4Ghz 4 Ăng-ten bên ngoài có thể tháo rời
| Ăng-ten: | 4 ăng ten có thể tháo rời, đầu nối ăng ten SMA |
|---|---|
| Tốc độ: | 300Mb / giây |
| Điện áp đầu vào: | 12 V |
Caravan Motorhome RV Bộ định tuyến 4G không dây LTE FDD 2 LAN RJ45 Công nghiệp Di động
| Tiêu chuẩn truyền dẫn Wi-Fi: | IEEE 802.11N wifi4 |
|---|---|
| Tính thường xuyên: | 2,4 GHz |
| Ăng-ten: | Hỗ trợ MIMO, đầu nối ăng ten SMA |
Điểm truy cập WiFi di động 4G LTE Bộ định tuyến Wifi không dây được mở khóa Pin dự phòng
| Tốc độ truyền Wi-Fi: | 150Mbps |
|---|---|
| Cái nút: | 1 * Nguồn 1 * WPS 1 * Đặt lại |
| Chức năng: | Tường lửa, QoS, VPN, APN, WPS, SMS |
Bộ định tuyến WiFi 5G WPA / WPA2 / WPA-PSK / WPA2-PSK Bảo mật không dây cho mạng gia đình và văn phòng
| Cân nặng: | 300g |
|---|---|
| Bảo mật không dây: | WPA/WPA2/WPA-PSK/WPA2-PSK |
| Màu sắc: | Trắng |
Bộ định tuyến WiFi DC 12V / 1A 5G 2 Anten ngoài 2.4GHz / 5GHz
| Tốc độ truyền: | 300Mbps |
|---|---|
| Nguồn cấp: | DC 12V/1A |
| Cân nặng: | 300g |
Bộ định tuyến mã hóa DC 12V / 1A với mã hóa WEP / TKIP / AES
| Tên: | Bộ định tuyến Wi-Fi 5G |
|---|---|
| Bảo mật không dây: | WPA/WPA2/WPA-PSK/WPA2-PSK |
| Kích thước: | 190X125X30mm |
4G Router an ninh không dây WPA-PSK/WPA2-PSK mã hóa hiệu suất cao
| Cung cấp điện: | DC 12V/1.5A |
|---|---|
| Băng tần: | 2.4GHZ/5GHZ |
| Hệ thống hỗ trợ: | Windows, Linux, MacOS |
Không khóa 2.4GHz/5GHz Router băng thông kép DC 12V/1.5A cho các yêu cầu
| Bảo mật không dây: | Mã hóa WPA-PSK/WPA2-PSK |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Bộ định tuyến công nghiệp 4G LTE |
| nhiệt độ lưu trữ: | -40℃~+85℃ |
Bộ định tuyến trong nhà tốc độ cao LAN 4G LTE Bộ định tuyến thẻ sim băng tần kép 1200mbps
| WIFI: | 2 * 2 MIMO |
|---|---|
| Giao diện: | rj45, 4 LAN, 1 WAN, 1 khe cắm thẻ SIM |
| Băng tần: | 2,4G & 5,8G |
Đối với cáp, nếu tổng số tiền vượt quá 10.000 đô la, một phiếu giảm giá 100 đô la và một bộ phụ kiện cáp sẽ được gửi làm quà tặng.
Đối với các sản phẩm thương hiệu Aixton, sẽ được giảm giá gấp đôi.
Đối với số lượng lớn đặt hàng, xin vui lòng liên hệ với chúng tôi để có thêm chiết khấu.
OK

