Tất cả sản phẩm
-
Bộ định tuyến WiFi LTE
-
Bộ định tuyến 4G LTE 300Mbps
-
Bộ định tuyến LTE Volte
-
Bộ định tuyến di động SiM kép
-
Bộ định tuyến Wi-Fi 5G
-
CPE ngoài trời 5G
-
Bộ định tuyến CPE ngoài trời 4G LTE
-
Bộ mở rộng phạm vi WiFi USB
-
Bộ định tuyến WiFi 6 Gigabit
-
Bộ định tuyến công nghiệp 4G LTE
-
Bộ mở rộng WiFi cắm tường
-
Điểm phát sóng di động 4G di động
-
Modem Wi-Fi USB 4G LTE
-
Ăng ten WiFi ngoài trời
-
ăng ten sợi thủy tinh lora
-
Ổ cắm cho Hub USB
-
Ăng ten GSM 4G
-
Cầu nối không dây điểm tới điểm
-
Gabriel HaddadChúng tôi đã làm việc cùng nhau trong 5 năm, họ là nhà cung cấp tốt và những người yêu thích miễn phí tốt, chúng tôi rất vinh dự được làm việc với họ. -
Francisco ArellanoNhà cung cấp đẹp, đáp ứng tốc độ nhanh, thời gian giao hàng nhanh, sản phẩm chất lượng cao. Tôi thật may mắn khi tìm thấy bạn! -
KHADBAATARTUOSHI - надежная компания, которая впервые установила сотрудничество и имеет долготсрочноено.
Kewords [ wifi lte router ] trận đấu 403 các sản phẩm.
Đã mở khóa bộ định tuyến Wi-Fi điểm phát sóng 4G LTE CAT4 với ăng-ten bên ngoài RJ45
| WIFI: | 2 * 2 MIMO |
|---|---|
| Ăng-ten: | Ăng-ten 4 * 5dBi (có thể gập lại) |
| Điện áp đầu vào: | 12V 1A |
Bộ định tuyến cân bằng tải Rj11 Cổng 4G Modem Wifi CPE Lte FDD TDD 300Mbps cho xe buýt
| WIFI: | 2 * 2 MIMO |
|---|---|
| Ăng-ten: | Ăng-ten 4 * 5dBi (có thể gập lại) |
| Điện áp đầu vào: | 12V 1A |
Bộ định tuyến điểm phát sóng Wifi bỏ túi 4G LTE B1 B3 B5 B7 B8 B20 B28 B38 B39 B40 B41
| Tần số Wi-Fi được hỗ trợ: | 2,4G |
|---|---|
| Tốc độ truyền Wi-Fi 2.4G: | 150 Mb / giây |
| Loại mã hóa: | WPA2-PSK, WPA2, WPA |
Bộ định tuyến tốc độ cao 5G Thiết bị mạng không dây màu trắng Cổng Ethernet Gigabit Giải pháp mạng doanh nghiệp
| Nguồn điện: | DC 12V/1A |
|---|---|
| Tính thường xuyên: | 2.4GHz/5GHz |
| Giao diện: | 1 wan |
Bộ định tuyến Wi-Fi điểm phát sóng 4G LTE 300mbps Có thể tháo rời Ăng-ten bên ngoài 32 thiết bị
| Nguyên liệu: | Vỏ thép |
|---|---|
| Ăng-ten: | 4 ăng ten có thể tháo rời, đầu nối ăng ten SMA |
| Tốc độ: | 300Mb / giây |
Bộ định tuyến công nghiệp 2 LAN 4G LTE Ăng-ten 5dBi với cổng SMA RJ45
| Tốc độ: | 300Mb / giây |
|---|---|
| Người dùng: | 32 người dùng |
| Tiêu chuẩn: | 802b / g / n / ac |
Bộ định tuyến WiFi 4G không dây được mở khóa công nghiệp 2.4GHz với ăng-ten bên ngoài
| Chipset: | MTK |
|---|---|
| Người dùng: | 32 người dùng, LAN ethernet tới PC / camera |
| Ăng-ten: | 2 ăng-ten bên ngoài, đầu nối ăng-ten SMA |
Modem điểm phát sóng di động Wifi Bộ định tuyến bỏ túi 4G LTE B1 B3 B5 B7 B8 B20 B28 B38 B39 B40
| Tốc độ truyền Wi-Fi 2.4G: | 150 Mb / giây |
|---|---|
| Cái nút: | 1 * Nguồn 1 * WPS 1 * Đặt lại |
| Hàm số: | FireWall, QoS, VPN, APN, WPS, SMS |
800/900/1800/2100/2600MHz Dải tần số 4G LTE CPE Router không dây với khe cắm thẻ SIM
| Ports: | 1x WAN/1x LAN/1x USB |
|---|---|
| PowerSupply: | DC 12V/1A |
| DataRate: | DL 300Mbps/UL 50Mbps |
Đường định tuyến LTE tốc độ cao 1200mbps
| Frequency: | 2.4GHz,5.8HZ |
|---|---|
| Antenna: | MIMO Supported, SMA Antenna Connector |
| Support: | 32devices |
Đối với cáp, nếu tổng số tiền vượt quá 10.000 đô la, một phiếu giảm giá 100 đô la và một bộ phụ kiện cáp sẽ được gửi làm quà tặng.
Đối với các sản phẩm thương hiệu Aixton, sẽ được giảm giá gấp đôi.
Đối với số lượng lớn đặt hàng, xin vui lòng liên hệ với chúng tôi để có thêm chiết khấu.
OK

