Tất cả sản phẩm
-
Bộ định tuyến WiFi LTE
-
Bộ định tuyến 4G LTE 300Mbps
-
Bộ định tuyến LTE Volte
-
Bộ định tuyến di động SiM kép
-
Bộ định tuyến Wi-Fi 5G
-
CPE ngoài trời 5G
-
Bộ định tuyến CPE ngoài trời 4G LTE
-
Bộ mở rộng phạm vi WiFi USB
-
Bộ định tuyến WiFi 6 Gigabit
-
Bộ định tuyến công nghiệp 4G LTE
-
Bộ mở rộng WiFi cắm tường
-
Điểm phát sóng di động 4G di động
-
Modem Wi-Fi USB 4G LTE
-
Ăng ten WiFi ngoài trời
-
ăng ten sợi thủy tinh lora
-
Ổ cắm cho Hub USB
-
Ăng ten GSM 4G
-
Cầu nối không dây điểm tới điểm
-
Gabriel HaddadChúng tôi đã làm việc cùng nhau trong 5 năm, họ là nhà cung cấp tốt và những người yêu thích miễn phí tốt, chúng tôi rất vinh dự được làm việc với họ. -
Francisco ArellanoNhà cung cấp đẹp, đáp ứng tốc độ nhanh, thời gian giao hàng nhanh, sản phẩm chất lượng cao. Tôi thật may mắn khi tìm thấy bạn! -
KHADBAATARTUOSHI - надежная компания, которая впервые установила сотрудничество и имеет долготсрочноено.
Kewords [ 4g ] trận đấu 479 các sản phẩm.
8h Bộ định tuyến không dây 150mbps Điểm phát sóng di động trong nhà Bộ định tuyến 4G LTE
| Đứng gần: | 8 giờ |
|---|---|
| Tải xuống LTE: | 100Mb / giây |
| Tải lên LTE: | 50 Mbps |
CE 4G USB Wifi Modem đã mở khóa Bộ định tuyến thẻ sim
| Màu sắc: | trắng và đỏ |
|---|---|
| Tải xuống LTE: | 100,8 Mbps |
| Tốc độ: | 150mbps |
Bộ mở rộng WiFi 2.4G Ăng-ten ngoài trời 3km cho camera quan sát
| tần số: | 2.4GHz 150mbps |
|---|---|
| Ăng-ten: | Ăng ten 36dBi tầm xa khuếch đại cao |
| HĐH: | Windows 8/7 / XP / Vista / Mac OS |
100Mbps CPE ngoài trời với khe cắm sim Bộ định tuyến sim WPA CPE 4G
| Tốc độ truyền có dây: | 10 / 100Mb / giây |
|---|---|
| Ăng-ten: | Ăng ten 5dBi tích hợp |
| Tốc độ: | 300Mb / giây |
2 Ăng-ten Cắm tường Bộ mở rộng WiFi 1200mbps Bộ tăng cường tín hiệu 4G LTE
| tần số: | 2,4 GHz, 5,8 GHz |
|---|---|
| Chuẩn truyền Wi-Fi: | 802.11n wifi4 |
| Kiểu: | phích cắm tường |
Bộ phát tín hiệu Bộ định tuyến 4G trong nhà Bộ lặp Wifi tầm xa 300Mbps
| Chuẩn truyền Wi-Fi: | 802.11n wifi4 |
|---|---|
| tần số: | 300Mbps 2.4GHz |
| Ký ức: | 8 MB |
Modem Wi-Fi USB 4G LTE di động Bộ định tuyến thẻ sim 150Mbps
| Tải xuống LTE: | 100,8 Mbps |
|---|---|
| Tải lên LTE: | 51.0 Mbps |
| Giao diện: | USB2.0 |
Bộ định tuyến khuếch đại tín hiệu Băng tần kép 2.4G 5.8G phạm vi dài Bộ mở rộng không dây Bộ tăng cường wifi
| Tính thường xuyên: | 2,4 GHz, 5,8 GHz |
|---|---|
| Tiêu chuẩn truyền dẫn Wi-Fi: | 802.11n wifi4 |
| Loại hình: | Phích cắm tường |
ATT T Mobile B2 B3 B4 B66 B41 3G 4G LTE Wifi Sim Router CPE SMA Antenna công nghiệp
| Chipset: | MT7628N |
|---|---|
| Người sử dụng: | 32 người dùng |
| Ăng-ten: | 2 ăng-ten bên ngoài, đầu nối ăng-ten SMA |
Modem thẻ sim Wifi CAT4 Bộ định tuyến Wifi 4G di động
| Chuẩn truyền Wi-Fi: | 802.11n wifi4 |
|---|---|
| Tải xuống LTE: | 100,8 Mbps |
| Tải lên LTE: | 51.0 Mbps |
Đối với cáp, nếu tổng số tiền vượt quá 10.000 đô la, một phiếu giảm giá 100 đô la và một bộ phụ kiện cáp sẽ được gửi làm quà tặng.
Đối với các sản phẩm thương hiệu Aixton, sẽ được giảm giá gấp đôi.
Đối với số lượng lớn đặt hàng, xin vui lòng liên hệ với chúng tôi để có thêm chiết khấu.
OK

